ได้ฟันเพื่อนในโรงเรียน - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

ได้ฟันเพื่อนในโรงเรียน

• 0 ตอบ
  • 24617 อ่าน
Description:

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

ตอน_ได้ฟันเพื่อนในโรงเรียน
          ผมชื่อเจนะคับ เรื่องมันเกิดขึ้นเมือผมอยู่ ม.5คับ ผมพึ่งย้ายมาอยู่ในโรงเรียนในกรุงเทพใหม่ๆ(ขอไม่เอ่ยชื่อโรงเรียนนะคับ)ตอนนั้นผมไม่รู้จักใครเลยคับมาวันแรกแล้วผมก็ได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่งเธอชื่อแอนคับ แอนอยู่ห้องเดียวกับผม แอนเป็นคนหน้าอกใหญ่พอสมควร เจอเอวันแรกผมก็แอบปิ้งเธอเพราะเธอสวยมากแต่แอนเป็นทอม(นิดหน่อย) พอ2เดือนผ่านไปผมกับแอนสนิทกันมากเพราะเธอไม่ได้คิดอะไรมากกว่าเพื่อนอยอกล้อกันเป็นบางครั้ง แต่วันนั้นแอนใส่กระโปรงสั้นมากเหนือเข่านิดหนึ่งหลังเลิกเรียนเธอก็กับผมเล่นสนุกกันตามเคยก็ผมนะสิคับเล่นเอามือไปจับหน้าอกแอนเข้าสิ ซวยแล้วสิเรา ผมก็ปล่อยมือออกจากหน้าอกของแอน แอนก็หน้าแดงก่าเพราะอยู่ในห้องกันสองต่อสองแล้วแอนก็พูดเจว่าจับหน้าอกเราทำไมอ่า แอนพูดเสียงหวานๆสั่นๆ โห!! ตอนนั้นของผมแข็งเลยแล้วสวรรค์ก็ทรงโปรดเมื่อเอามือมากำของผม แล้วแอนบอกว่า นิแน่จับคืนมั่ง แม่เจ้าโว้ย!! อารมณ์ตอนนั้นผมอยากมากๆ ผมจึงจับแอนประกบปากแล้วแอนพูดว่า นี่เจเราเป็นกันนะผมไม่สนใจแล้วแล้วก็ดูดปากต่อแอนเสียวจนลืมตัวแอนตอบสนองผมคืนแอนดูดปากเก่งลิ้นพันกันนัวเนียมือของผมก็เอื้อมไปจับที่หีของเธอ มันนุ่มมากคับครึงจนของเธอแฉะมือผมอีกข้างก็บีบนมเธออย่างเมามัน แอนก็ไม่แพ้กันมือของเธอก็ถอดกางเกงและกางเกงในของผมออกแล้วเอามือมารูบของผม ผมเสียวมากแล้วแอนก็ก้มลงมาดูดควยผมไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมแอนเก่งจังขนาดเป็นทอมสงสัยเคยดูหนังXแน่ๆ ผมก็ไม่ยอมให้แอนเป็นฝ่ายทำคนเดียว ผมก็ปลดกระดุมเสื้อของแอนออกเห็นบราของเธอแต่เธอบอกอย่าถอดออกหมดนะแอนกลัวใครมาเห็นเข้า ผมจึงถอดกางเกงในเธอออกจากกระโปรงแล้วเอาของผมยัดเข้าไปในโหนกของเธอในท่าหมาโดยให้ตัวเธอนอนคว่ำกับโต๊ะทีแรกผมยัดเข้าไปได้แค่ครึ่งลำมันคับมากสิคับของผมไม่ใหญ่มากขนาด6*6นิ้ว ผมจึงใช้แรงกระแทรกอย่างแรงมันเข้าไปมิดด้ามเลย ผมจึงซอยค่อยๆก่อนแล้วก็หนักขึ้นเสียงแอนครางอา อา อา อามันได้อารมมากคับ ทำแรงหน่อยจะที่รักแอนพูดผมจึงซอยแบบไม่ยั้งจนผมใกล้จะเสร็จแล้ว แอนก็ร้องครางดังขึ้น ผมถามเธอว่าที่รักจ๋าใกล้จะเสร็จหรือยังจ๊ะ ใกล้จะเสร็จแล้วจ๊ะคุณผัวสุดที่รักข๋าแอนพูดแบบลืมตัว อา..อา..อาผัวขา งั้นเราก็ไปสวรรค์พร้อมกันเลยผมก็จับอุ้มเธอขึ้นมาใช้ท่าลิงอุ้มแตงกระตุก20ทีน้ำผมก็แตกคาของเธอเลย เสร็จแล้วเราใส่เสื้อผ้าแล้วก็เดินกลับบ้านด้วยกัยอย่างมีความสุข วันต่อมาแอนก็ย้ายมานั่งเรียนกับผมโดยที่ผมนั่งก็อยู่หลังสุดแล้วก็ติดผนังด้วยซึ่งเพื่อนๆของผมไม่ค่อยทางหลังห้องอยู่แล้ว ซึ่งเวลาผมเรียนก็มีความสุขมากเรียนจับนมแอนไปคลึงโหนกแอนจนแฉะมีบางครั้งแอนก้มมาดูดควยผมจนผมเสียวมากก็ครางเสียงดังบ้างเบาบ้างตามจังหวะที่แอนดูด จนบางครั้งเกือบโดนอาจารย์จับได้แอนดูดควยผมจนน้ำแตกช่วงที่ผมน้ำแตกสิผมครางมากไม่รู้ว่าดังเท่าไรโชคดีที่ผมแก้ตัวว่าผมใช้เก็บปากกาแล้วแอนก็เยียบเท้าผมโชดดีที่โต๊ะของผมนั่นช่วงข้างล่างโต๊ะของผมนั่นปิดสนิทจึงไม่มีใครเห็นจึงรอดตัวไป

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

Mei Haruka 4_Idols XXX

Mei Haruka 4_Idols XXX...
ดู 2788 ครั้ง

Yui Hatano 107_Idols XXX ฟรีๆ

Yui Hatano 107_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 2306 ครั้ง

Nozomi Hazuki 5_Idols XXX ฟรีๆ

Nozomi Hazuki 5_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 1019 ครั้ง

Old Goes Young - Frances prefers parking

Old Goes Young - Frances prefers parking...
ดู 3359 ครั้ง

My Sexy Girl 52

My Sexy Girl 52...
ดู 2021 ครั้ง

My Sexy Girl 745

My Sexy Girl 745...
ดู 3439 ครั้ง

My Sexy Girl 263

My Sexy Girl 263...
ดู 4118 ครั้ง

นางฟ้า

นางฟ้า...
ดู 4821 ครั้ง

หลุดกับแฟน

หลุดกับแฟน...
ดู 3781 ครั้ง

เค้าคันหี

เค้าคันหี...
ดู 9755 ครั้ง

Rina Kato 31

Rina Kato 31...
ดู 2380 ครั้ง

Nu sinh cap 3 vu hong lon dep

Nu sinh cap 3 vu hong lon dep...
ดู 3367 ครั้ง

เต็มปากเต็มคำ

เต็มปากเต็มคำ...
ดู 436 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

รูป ควย ทาง บ้านภาพโป๊สาวtbaหีโผล่รูป หลุด บ้าน ๆอ่านการ์ตูนโป๊tagid=1239เรื่อง เสียว สาว พม่าเรื่อง เสียว สุด ๆดู รุ ป โป้tagid=131อ่าน เรื่อง เสียว แตดyed-mun.comเรื่อง เล่า เย็ด เมีย เจ้านายเรื่อง เล่า เย็ด กัน ใน ครอบครัวอ่าน การ์ตูน โป้ ครอบครัวอ่าน เรื่อง เย็ด คน ท้องเล่า เรื่อง เย็ด ครูเรื่องเสียว น้องชายเรื่อง เล่า เย็ด เมีย เจ้านายtagid=1355tagid=470เรื่อง เสียว ไม่ ใส่ กางเกง ในเสียว ใน บ้านtagid=1000รูป โป๊ ทาง บ้าน ส่ง มาtagid=712เย็ด จ๊ะ คัน หูtagid=404รูปโป๊นักเรียนไทยรูป โป๊ สวยการ์ตูน 25ภาพ นู๊ ด ฝรั่งเล่า เรื่อง เย็ด ป้าเรื่องเสียวชู้tagid=710เรื่อง เสียว เล่น น้ำรูป โป๊ ดารา เกาหลีฟัง เรื่อง เย็ดเล่าเรื่องเปิดบริสุทธิ์นักศึกษาภาพโป๊สาวน้อยเรื่อง เสียว สาว โรงงานรุ ป โป้ ดาราtagid=447เล่า เรื่อง เย็ด คุณ นายเรื่อง เสียว นอกใจอ่าน เรื่อง เสียว น้า หลานtagid=480tagid=118tagid=367tagid=227หี กะ แตเรื่อง เสียว บังคับเรื่อง เสียว จริงเล่า เรื่อง เย็ด มัน ๆเรื่องเสียว น้องชายภาพ โป ว์หลุดเด็กเกษตรเรื่องเล่าเสียวหีอ่าน เรื่อง เย็ด คน ท้องtagid=131อ่าน เรื่อง xxเรื่อง เล่า เอา กับ ลูกรูปหีนักศึกษาเรื่อง เสียว ลูกสาว เพื่อนโด จิ น เย็ด แม่ เพื่อนเรื่อง เล่า ชอบ โชว์ประสบ การ เย ดรูป ผ โป้หอยนักศึกษาเรื่อง เสียว เย ด เดกอาณาจักร ของ หนุ่ม น้อยเรื่อง เล่า เย็ด พี่ สาวอ่านการ์ตูนโป๊ไทยดู รุ ป โป้เรื่อง เล่า โดน รุม โทรมtagid=666เรื่อง เย็ด เมีย เพื่อนเรื่อง เสียว ตื่นเต้นclipvipsเย็ดพี่สาวในสปาเรื่อง เสียว แนว แอบ ดูแอบ ดู เพื่อน สาว อาบ น้ำtagid=1600เรื่อง เล่า เย็ด หลานเรื่องเสียว หมออ่านเรื่องเย็ดกันรูป โป๊ โค โย ตี้เรื่อง เสียว แอ นรูป โป๊ 69อ่าน การ์ตูน xxx ข่มขืนgunma kisaragiหอยนักศึกษาประสบ การ เย ดtagid=985หีเย็ดเรื่อง เล่า แอบ ดู เมีย โดน เย็ดโด จิ น เย็ด แม่ เพื่อน