ป้าที่รัก - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

ป้าที่รัก

• 0 ตอบ
  • 64764 อ่าน
Description:

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

ตอน_ป้าที่รัก
          ผมชื่อแบงค์ เป็นเด็กบ้านนอกที่ต้องเข้ามาเรียนมหาลัยใน กรุงเทพเหมือนกับคนอื่นๆ แต่ว่าผมมีดีอยู่อย่างก็คือพกหน้าตาที่เข้าขั้นว่าถูกใจสาวๆหลายคนพร้อมกับอาวุธคู่กายขนาด 7 นิ้วมาด้วย พ่อกับแม่ส่งผมมาอยู่กับลุงและป้าในกรุงเทพครับเนื่องจากประหยัดค่าหอและค่าอยู่กินไปในตัว แต่ว่าที่บ้านลุงผมเป็นร้านขายของชำ ผมจึงต้องช่วยทำงานในร้านทุกอย่างเท่าที่จะช่วยได้ ที่บ้านลุงผมมีอยู่ด้วยกัน 5 คน คือลุงศักดิ์ ป้านวลปราง และลูกสาวแกอีกสามคน คนโตอายุ 21 ชื่อพี่เก๋ คนกลางอายุ 18 เท่ากับผม ชื่อออย ส่วนคนเล็กอายุ 15 ชื่อน้องเล็ก ส่วนใหญ่ที่บ้านจะอยู่กันแค่ 4 คนเท่านั้นครับ เพราะลุงศักดิ์แกรับราชการแล้วถูกย้ายไปอยู่ต่างจังหวัด พ่อกับแม่เลยบอกให้ผมเป็นตัวแทนลุงศักดิ์ช่วยดูแลบ้านของป้าปรางแทนลุงใน ฐานะที่เป็นผู้ชายคนเดียวในบ้าน ผมก็ช่วยเหลืองานของป้าปรางแกทุกอย่าง แล้วเรื่องของผมมันก็เกิดขึ้นครับ ผมอยู่บ้านป้าปรางมาได้ เดือนเดียวก็ได้เรื่องทันที วันนั้นผมกำลังช่วยป้าปิดร้านอยู่เนื่องจากมันก็มืดพอสมควรแล้วคงไม่มีคนมาซื้อของอีก ขณะที่กำลังกวาดพื้น อยู่ป้าปรางก็เดินสะดุดของที่วางอยู่ที่พื้นทำท่าจะล้มมาทางผม ผมก็ตกใจรีบผวาเข้าไปรับตัวแกทันที ป้าปรางแกตกใจที่จะล้มก็ พยายามจะคว้าสิ่งใกล้ตัวเพื่อที่จะยึดไม่ให้ล้ม มือของแกก็คว้าหมับมาที่เป้ากางเกงของผมที่วิ่งเข้าไปรับพอดี ส่วนมือของผมมันก็ยันอยู่ บริเวณใต้หน้าอกของแก ฐานนมของแกก็มาสีๆอยู่กับมือของผมนิดหน่อย หลังจากที่หายตกใจแล้วป้าก็รู้สึกตัวร้องอุ๊ย เพราะว่าไอ้เจ้าหนู ของผมมันแข็งตัวขึ้นมาพอก๋าอยู่เต็มมือของแกพอดีเนื่องจากสัมผัสจากมือที่ไม่คุ้นเคย เราทั้งคู่ก็เขินครับจนป้าแกขอตัวกลับเข้าห้องไป ทำบัญชีรายรับรายจ่ายในห้องต่อ ผมตามเข้าไปหลังจากที่ไปหยิบยาแก้ฟกช้ำมาตั้งใจจะทาที่เท้าให้แกเพราะเมื่อกี้แกเตะของจนสะดุด ท่าทางจะเจ็บ ผมขอป้าปรางทายาให้ป้าแกก็ยอมให้ทาครับ ตอนนั้นแกใส่ชุดนอนผ้าบางๆตัวเดียวมองเห็นชุดชั้นในเลยครับ ผมทายา แล้วก็นวดเท้าไปด้วย ซักพักแกทำบัญชีเสร็จก็บอกว่าเมื่อยหลัง ผมก็อาสาบีบนวดให้ ป้าปรางก็นอนคว่ำหน้าให้ผมนั่งคร่อมแล้วก็กดนวด หลังแกไปเรื่อยๆ สะโพกป้าใหญ่มากครับแล้วก็ขาวด้วย ป้าแกอายุเกือบๆจะ 40 แล้วแต่ดูสาวกว่าอายุมาก ยังดูเต่งตึงไปหมดทุกส่วน ผมนวดจนป้าปรางค่อยๆเคลิ้มและทำท่าจะหลับครับ ตอนที่กดหลังมือผมไปโดนตะขอยกทรงทำให้มันหลุดออกมา แต่ป้าปรางแกก็ยัง หลับตาไม่พูดอะไรครับ ผมก็ลดมือลงมาเรื่อยๆจนถึงต้นขา ตอนที่บีบนวดต้นขาของป้านิ้วโป้งของผมก็ไปเฉี่ยวๆที่เนินของแกครับ ป้า ปรางก็ครางอืมๆอยู่ในลำคอแต่ไม่ว่าอะไร ผมตอนนั้นไม่รู้คิดอะไรจึงบอกป้าไปว่าให้แกกางขาออกผมจะได้ไม่ต้องนั่งทับขาของแกเดี๋ยว แกจะเมื่อย ป้าแกก็ไม่พูดอะไรครับได้แต่ร้องอืมๆ ผมเลยต้องจับขาแกถ่างออกแล้วก็นั่งอยู่ในหว่างขาของแกนวดต่อไปเรื่อยๆ มองแกล้ง นวดเฟ้นที่สะโพกแกมากขึ้นจนกลายเป็นบีบก้นแกแบบจงใจเลยครับแต่แกก็ยังไม่รู้สึกตัวขึ้นมาว่าอะไร ผมมองดูที่เป้าของแกกลางระหว่าง ขาก็เห็นว่ามันเริ่มเปียกๆแฉะๆน้ำอะไรก็ไม่รู้ ผมลองเอานิ้วค่อยๆแหวกกางเกงในของแกออกแล้วจ้องมองตรงๆ เนินของแกฉ่ำเยิ้มไป ด้วยน้ำเลยครับ ผมตัดสินใจควักไอ้หนูออกมาแล้วนอนคร่อมแกทั้งที่แกคว่ำหน้าอยู่นั่นแหละครับ เอามือนึงยันที่นอนข้างๆตัวแกไม่ให้ลง ไปทับ อีกมือนึงก็จับไอ้หนูของตัวเองจ่อไปที่เนินของแก มันเมื่อยมากเลยครับกว่าจะจับให้ตรงที่ตรงทางได้ พอมันจ่อที่ปากรูผมก็กดลง ไปเลยครับ ป้าปรางแกกระตุกตัวนิดนึงก่อนร้องครางออกมา "อาาา..." ดูเหมือนแกรู้สึกตัวแล้วแต่ไม่ขัดขืนเลยครับผมเลยปล่อยตัวนอน ทับหลังแกทันที มือทั้งสองข้างก็เอื้อมสอดเข้าใต้รักแร้แล้วกำขยำเต้านมขนาดน้องๆมรกตของแกทันที ผมก็กระดกเอวซอยไปเรื่อยๆ ครับ ป้าแกก็ครางดังขึ้นๆ "อ๊าา...อ๊าา...โอว...โอว" ซักพักแกก็หันมาพูดกับผมตรงๆเป็นครั้งแรก "แบงค์จ๋า ให้ป้านอนหงายดีกว่านะ ท่า นี้มันไม่ถนัด" "ครับป้า" ผมพลิกตัวป้าปรางให้นอนหงายแล้วจับไอ้หนูของผมยัดลงไปใหม่ทันที "อูวว...ใหญ่จังเลย คับจริงๆ แรงๆ เลยจ้ะ..แรงๆเลย" ผมใส่เกียร์เดินหน้าทันที ร่องของป้าแกก็ไม่ฟิตเท่าไหร่ครับ สงสัยว่าลุงศักดิ์จะมีขนาดไม่น้อยเหมือนกัน แต่ที่ผมถูก ใจก็คือนมของป้าแกนี่แหละครับที่คราวนี้ผมได้เห็นเต็มๆตาเลย ป้าปรางแกถกชุดนอนขึ้นมากองไว้ที่คอเลยครับส่วนยกทรงก็ถอดขว้าง ทิ้งไปเลย เต้าทั้งสองข้างก็แกใหญ่ครับแต่ว่าไม่ยานมากแค่คล้อยๆลงหน่อยเท่านั้น หัวนมซึ่งผมคิดว่าคนอายุขนาดนี้น่าจะดำก็ไม่ดำ ครับ แต่ยังเป็นสีน้ำตาลแก่ๆนิดหน่อยไม่เข้มมาก ผมกระแทกเอวไปก็ดูดนมแกไปด้วย "อูยย...ดีจังเลย ดูดนมป้าด้วย...อูย" ผมกระแทก ใส่แกประมาณ 5 นาทีก็เปลี่ยนท่า จับขาแกทั้งสองข้างยกขึ้นมาแล้วดันไปข้างหน้า ท่านี้ทำให้สะโพกแกลอยขึ้นมาจนผมกระแทกได้ ถนัดถนี่ ผมกดซอยลงไปไม่ยั้งเลยครับ ร่องของแกก็ดูดและตอดดีพอสมควร จนในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวต้องปล่อยขาแกลงมาแล้วเร่ง ซอยชุดสุดท้ายก่อนเกร็งตัวกระตุกกดท่อนลำลงไปจนแนบแน่น ผมฉีดน้ำเข้าไปในร่องของแกจนหมดกระบอกจนมันไหลย้อนสวน ทางออกมาหยดลงที่นอนเป็นดวงๆ ผมยังไม่ถอนท่อนลำออกมาแต่แช่ไว้อย่างนั้นแล้วก็คุยกับแก "ป้ารู้สึกตัวตอนไหนครับ" "รู้สึกตลอด แหละจ้ะ แต่ป้าไม่ได้เอากับลุงมานานจนมันทนไม่ไหว พอแบงค์นวดให้ป้าก็เลยเคลิ้มแล้วเกิดอารมณ์ขึ้นมา เลยอยากลองดูว่าหนูจะเอาป้า มั้ย แล้วก็ได้ผลจริงๆ ของแบงค์ใหญ่ถูกใจป้ามากเลย" "งั้นผมจะช่วยให้ป้าหายคิดถึงลุงบ่อยๆนะครับ" "ทุกคืนเลยก็ได้จ้ะ ป้าไม่ล็อค ห้องนอนหรอก อยากมาหาเมื่อไหร่ก็ได้ ป้าพร้อมเสมอ" เรื่องของผมยังไม่จบเท่านี้หรอกครับ แล้วผมจะเล่ามาอีกเรื่องที่ได้ฟันลูกสาวป้า ทีละคนๆเลยครับ
หลังจากที่ผมได้อึ๊บกับป้าปรางไปแล้วในคืนนั้น ผมก็แอบย่องเข้าหาแกอีกเรื่อยๆเพื่อทำหน้าที่แทนลุงศักดิ์ที่ไปอยู่ต่างจังหวัด จนพัก หลังๆป้าปรางแกดูอวบอิ่มมีน้ำมีนวลอารมณ์ดีทุกวัน ก็แกได้น้ำรักจากหนุ่มๆอย่างผมนี่ครับจะไม่ให้กระชุ่มกระชวยเป็นสาวๆได้ไง แต่ เรื่องของผมตอนนี้จะไม่พูดถึงป้าปรางแล้วครับเพราะผมได้แกไปแล้ว คราวนี้พูดถึงออย ลูกสาวคนกลางของป้าแกดีกว่า ออยนั้นเรียนที่ เดียวกับผมเลยครับแถมได้อยู่คณะเดียวกันก็เลยสนิทกันเป็นพิเศษเพราะเจอกันทั้งที่มหาลัยและที่บ้าน ตอนนั้นผมอยู่บ้านป้าแกได้ซัก 3-4 เดือนแล้วครับกำลังถึงช่วงสอบพอดี ผมต้องอ่านหนังสือหนักพอควรจึงขอปลีกตัวไม่เข้าหาป้าปรางบ่อยนัก แค่พอมีอารมณ์เมื่อไหร่ก็ไป ปลดเปลื้องกับป้าแกให้หายอยากซักทีสองที (แต่ทีสองทีของผมก็ทำให้ป้าอิ่มไปหลายวันเลยทีเดียว) ทีนี้ผมก็เลยต้องขอให้ออยมาช่วยติว ให้ผมเพราะออยค่อนข้างจะเก่งกว่าผม ผมจึงต้องเข้าไปอ่านหนังสือในห้องของออยตอนกลางคืนบ่อยๆ ผมอ่านหนังสือไปก็เพ่งดูเรือน ร่างของออยไปด้วย ออยหุ่นดีครับขาวเหมือนป้าไม่มีผิด หน้าอกก็มีพอสมควรแล้วขนาดกำลังพอดีมือน่าจับมาก สะโพกก็ผายกลมกลึงต้อง ตาต้องใจมาก ช่วงขาก็เรียวจนผมแทบทนไม่ไหวจะปล้ำก็หลายครั้งแต่ก็อดใจได้ตลอด เอาไปปล่อยใส่ป้าปรางแทน แต่แล้ววันนึงผมก็ทน ไม่ไหวครับ "ออยมีแฟนรึยัง เราไม่เห็นออยควงกับใครเลยนะ" "ก็แบงค์เล่นไปไหนมาไหนกะเราตลอด คนไม่รู้เค้าก็นึกว่านายเป็นแฟนเรา น่ะสิเลยไม่มีใครกล้ามาจีบเรา" "อ้าว เป็นความผิดเราเหรอเนี่ยที่คอยดูแลเป็นห่วงเธอ" ผมแกล้งหยอก "ไม่ผิดหรอก เราก็อยากมีแฟน หล่อๆแบบนายเหมือนกันจะได้เอาไว้ไปคุยกับเพื่อน" ออยตอบ "งั้นเราเป็นแฟนกันจริงๆมั้ยจะได้ไม่ต้องไปหาที่ไหน" ผมเริ่มเข้าเรื่อง จริงๆแล้วเราไม่เคยบอกใครจริงๆว่าเราเป็นญาติกันถ้าไม่มีคนมาถาม จนทุกคนนึกว่าเราเป็นแฟนกันจริงๆ "จะบ้าเหรอ เป็นแฟนกันได้ไง บ้า" ออยค้อนขวับ "ก็แฟนกันแค่ทางร่างกายไง" ผมรุกทันที "อะไรนะ" ออยไม่ทันได้พูดมากไปกว่านั้นก็โดนผมรวบตัวเอาไว้แล้วประกบ ดูดปากทันที ผมจูบจนเธออ่อนลงหลับตาพริ้มยอมให้ผมจูบแต่โดยดี ผมแลกลิ้นเข้าไปในปากเธอจนพอใจก็ละลงมาที่หน้าอกพร้อมกับถอด เสื้อยืดของเธอออก "อย่านะ..ไม่เอา..อย่า...อาาา..." เธอร้องห้ามผมแต่ร่างกายเธอไม่ปฏิเสธ ออยแอ่นหน้าอกขึ้นรับการดูดเลียของผม หัว นมเธอสีน้ำตาลอ่อนน่ารักมาก ผมฟัดกับหน้าอกเธออย่างเมามัน ดูดเลียและขบเม้มยอดอกของเธอเล่นจนเธอสั่นไปหมดทั้งตัว ผมละมือ มาสอดเข้าไปในกางเกงขาสั้นของเธอ เธอไม่ได้ใส่กางเกงในครับ สงสัยเพราะกำลังจะนอนจึงไม่ใส่ ตอนนี้จิ๋มเธอแฉะแล้วครับ ผมลูบลง ไปในร่องก็มีน้ำเยิ้มติดนิ้วขึ้นมาเต็มไปหมด ผมจัดการถอดเสื้อผ้าของเธออกจนหมดแล้วอุ้มเธอมานอนบนที่นอน เธอนอนหลับตาพริ้มโดน ถ่างขาออกชันเข่าขึ้น กลีบของเธอปิดสนิทมีขนขึ้นเล็กน้อยไม่เกะกะสายตา ผมแหวกกลีบทั้งสองออกเห็นข้างในแดงระเรื่อเลยครับ ผม จัดการใช้ลิ้นไล่เซาะร่องหลืบของเธอทันที ใช้ลิ้นแหย่เข้าไปในรูของเธอจนน้ำของเธอไหลทะลักออกมามากมาย แล้วก็ใช้ริมฝีปากชบเม้มที่ ติ่งแตดของเธอจนเธอเอามือมากดหัวผมแน่นจนแทบหายใจไม่ออก ใบหน้าของผมเปียกน้ำของเธอไปหมด จิ๋มของเธอหอมมาจากไหนไม่รู้ว่าเธอ ใช้สบู่อะไรฟอกถึงได้หอมขนาดนี้ ผมลงลิ้นกับเธออยู่นานเพราะติดใจจิ๋มของเธอมาก จนเธอต้องร้องบอกผม "แบงค์...จะทำอะไรก็ทำ เถอะ..ออยเสียว..เสียวไปหมดแล้ว...อูยยย...อือ..." ผมจัดการกับเสื้อผ้าของตัวเองก่อนจะกลับตัวเล่นท่า 69 กับเธอ ผมบอกให้เธออมของ ผมให้หน่อย เธอก็เงอะๆงะๆทำไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ "อมเหมือนอมไอติมนั่นแหละ อย่าให้ฟันโดนนะ...อูววว...ดีมาก..อย่างนั้น" ผมสอน ให้เธอจนเธอเริ่มเป็นขึ้นมาบ้าง เราดูดเลียให้กันจนผมก็น้ำจะออกแล้วเลยบอกให้เธอหยุดก่อน แล้วผมก็พลิกตัวกลับมาจูบปากกับเธออีกครั้ง สองมือก็ขยำนมของเธอด้วยความหลงไหล หน้าอกของเธอสวยมากจริงๆครับ ขนาดกำลังเหมาะมือเลย "โอ๊ย...จะทรมานเราถึงไหน เรา เสียวจะตายอยู่แล้วนะแบงค์" เธอร้องบอกผม ผมก็ไม่อยากจะแกล้งเธออีกต่อไปแล้ว จึงจับไอ้หนูของผมจ่อที่ปากร่องของเธอทันทีพร้อมๆ กับออกแรงกดลงไป มันเข้าไปได้เพียงเล็กน้อยเท่านั้น "โอ๊ย...ออยเจ็บนะ เบาๆหน่อยสิ เดี๋ยวก็ไม่ให้เอาซะเลยนี่" เธอทำเป็นงอนผม ผมก้ม ลงจูบปากของเธออีกครั้ง เราแลกลิ้นกันอย่างเมามัน จนร่องของเธอหลั่งน้ำออกมาอีกจนไอ้หนูของผมค่อยๆลื่นผลุบหายลงไปถึงคอหยัก

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

Kyoka Ishiguro 31_Idols XXX ฟรีๆ

Kyoka Ishiguro 31_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 1018 ครั้ง

ขยมเองเลยค้า

ขยมเองเลยค้า...
ดู 3062 ครั้ง

หน้าxดี

หน้าxดี...
ดู 2242 ครั้ง

ปล่อยของดี

ปล่อยของดี...
ดู 2342 ครั้ง

Sex tips for legal age teenagers_HARDCORE

Sex tips for legal age teenagers_HARDCOR...
ดู 1250 ครั้ง

My Sexy Girl 629

My Sexy Girl 629...
ดู 1935 ครั้ง

ตกลงมันยังไง

ตกลงมันยังไง...
ดู 2544 ครั้ง

My Sexy Girl 266

My Sexy Girl 266...
ดู 3628 ครั้ง

วัยเรียน

วัยเรียน...
ดู 6750 ครั้ง

ว้อนเหลือเกิน

ว้อนเหลือเกิน...
ดู 5297 ครั้ง

สำหรับวันหยุด

สำหรับวันหยุด...
ดู 6747 ครั้ง

เธอชวนฝัน

เธอชวนฝัน...
ดู 3660 ครั้ง

Asian babe has public sex jav

Asian babe has public sex jav...
ดู 1208 ครั้ง

ทางบ้านจัดเต็ม...
ดู 1241 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

tagid=376รูปหีฝรั่งเรื่อง เล่า เย็ด น้า สาวtagid=652bleach doujintagid=301tagid=1205ภาพโป๊สาวtbaรูป โป๊ สาว พม่าเรื่อง เสียว สาว ข้าง บ้านtagid=1017เสียว ลักหลับเรื่องเสียว พี่ชายเรื่องเสียว มหาลัยมิ คุ โด จิ นภาพหีดาราเรื่อง เสียว ผีรูป โป๊ สวยtagid=387โด จิ น ฝรั่งtagid=983korea1818เล่า เรื่อง เย็ด แม่เลี้ยงtagid=712เรื่อง เสียว เอา แม่ เพื่อนทีเด็ด สาวแก่เรื่อง เสียว ไทยtagid=13433 สาว เรียน รักเรื่อง เสียว เปิด บริสุทธิ์รูป ควย แข็งภาพ โป ว์อ่านเรื่องเย็ดกันรูปหีฝรั่งภาพหีดาราดู หนัง โป้ ฟรี ไม่ ต้อง โหลดเรื่อง เสียว แอบ ถ่ายเรื่อง เล่า สาว ชอบ โชว์รูปหีโหนกเล่า เย ดอาณาจักร ของ หนุ่ม น้อยอ่าน การ์ตูน xxx ข่มขืนรูป โป๊ ข่มขืนเรื่อง เล่า เย็ด ลูกสะใภ้bleach doujinเรื่องเสียว นักศึกษารูป โป๊ นม สวยtagid=7103 สาว เรียน รักเรื่อง เยรูป โป๊ สวยtagid=456เรื่องเล่าเอากันwelcome to tokoharusouรูปหีฝรั่งเรื่องเสียว ลูกเลี้ยงเรื่อง เล่า เย็ด เมีย เจ้านายสาว ใหญ่ แก้ ผ้าภาพ อม ควยเรื่อง เสียว คอน โดเรื่อง เสียว สาว ข้าง บ้านอ่าน เรื่อง เสียว แนว แอบ ดูtagid=1208ภาพหีสาวใหญ่ภาพ นู๊ ด ฝรั่งเรื่องเงี่ยนtagid=785tagid=763เรื่อง เสียว โดน เลียรูป โป๊ โซ ระtagid=471เล่า เรื่อง เย็ด ครูมิ คุ โด จิ นอ่าน การ์ตูน โป้ ครอบครัวห้อง เล่า เรื่อง เสียวkarma tatsuroutagid=377เมีย โดน คน อื่น เอาเรื่องเสียว นักศึกษาtagid=369เสียว กับ พี่ สะใภ้tagid=985ภาพ นู๊ ด ฝรั่ง