ล่อเสียวกับเพื่อนบ้าน - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

ล่อเสียวกับเพื่อนบ้าน

• 0 ตอบ
  • 9798 อ่าน
Description:

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

ผมเป็นคนต่างจังหวัดครับ
ซึ่งบริเวณที่ปลูกบ้านนั้นมีที่อยู่หลายคนและมีบ้านอยู่ 4 หลังคา
แต่บ้านของผมอยู่ใกล้กับบ้านของครอบครัวหนึ่งซึ่งสนิทกับครอบครัวผมมาก
ผมอยู่กับพ่อเพียงสองคนเพราะแม่นั้นแยกกันกับพ่อ
พ่อไม่ค่อยอยู่บ้านเพราะต้องไปทำงานที่อำเภอ
ซึ่งบ้านที่อยู่ใกล้กับผมนี้มีสมาชิกอยู่ 5 คนมีลุงกับป้า
และลูกสาวกับลูกเขยซึ่งมีลูก1คนเป็นผู้ชาย อยู่ป1.
น่าตาหล่อคมเพราะพ่อและแม่หน้าตาดี แต่เรียนไม่จบเพราะท้องก่อน
ผมจะเรียกพี่เพราะห่างกับผมไม่ถึง6ปี่ตอนนี้ก็
19แล้วพี่นิดเป็นคนขาวหุ่นดีมากครับประวัติเป็นนางงามหลายเวทีมากแม้แต่ที่
โรงเรียนเดิมนั้นยังเป็นดาวของโรงเรียนเลย
ช่้วงนั้นเป็นช่วงวันหยุดครับผมไม่มีเรียนจึงนอนที่บ้านวันนั้นเป็นวัน
อังคารครับพ่อผมไปทำงานแต่เช้าผมนอนเล่นที่บ้านก็เลยได้ยินเสียงพี่นิดมา
เรียกผมจึงลงไปดูพี่นิดมีเรืื่องให้ผมช่วยคือพี่นิดกำลังจะทำความสะอาดบ้าน
ซึ่งเป็นประจำของพี่เขาอยู่แล้ว
ผมจึงถามว่าแล้วพี่โด่งเขาไปไหนครับ(แฟนพี่เขา)พี่เลยตอบว่าไปสมัครงานที่
โรงงานในอำเภอให้ญาติฝากให้สงสัยทำงานแล้วมั้ง ผมก็เดินตามไป
ผมสังเกตเห็นว่าพี่นิดแต่งตัวน่ารักมากครับวันนี้พี่เขาใส่เสื้อตัวหลวมๆ
กางเกงขาสั้น ผิวขาวมากครับพอเดินมาถึงบ้านผมก็ช่วยยกโซฟา โต๊ะ
และตู้ต่างๆ
พอยกเสร็จผมเลยนอนเล่นที่บ้านพี่เขาปล่อยให้พี่เขาถูบ้านเพราะทำความสะอาด
ใกล้จะเสร็จแล้วผมจึงถามขึ้นว่าพี่นิดไม่มีหนังไหม่มาคูหรือครับ
เพราะส่วนมากพี่เขาจะเข้าอำเภอบ่อยพี่นิดตอบว่ามีอยู่พี่เขาถูพื้นเสร็จจึง
เอามาให้ดูเป็นหนังของเฉินหลงครับเรื่อง รัชท์อาวอ์
ผมจึงเปิดดูพี่นิดจึงขอตัวไปอาบน้ำพี่นิดเปลี่ยนผ้าเสร็จจึงเดินผ่านหน้าผม
ไปในชุดกระโจมอกผ้าเช็ดตัวเพราว่ามันเป็นทางเดินทางเดียวซึ่งเป็นปรกติอยู่
แล้ว
ผมเห็นแล้วยอมรับเลยครับว่ามีอารมณ์ขึ้นมานิดๆเลยแต่เหตุที่ไม่น่าจะเกิดก็
เกิดครับ คือหนังที่พี่นิดให้ผมดูนั้นกล่องมันเป็นหนัง
ธรรมดาอยู่แต่แผ่นข้างในเป็นหนังโป้ครับ
ผมจะบอกพีี่นิดอยู่แต่พี่นิดเขากำลังอาบน้ำผมจึงดูหนังโป้โดยไม่ตังใจ
เป็นหนังญี่ปุ่นครับนางเอก
หน้าตาสวยมากดูไปเหมือนกับพี่นิดเพราะขาวๆหน้ากลมๆผมจึงเอาเสียงลงนิดนึง
ครับ ดูไปได้สักพัก
เห็นตอนที่นางเอกขย่มหัวบากอยู่ผมจึงมีอารมณ์ขึ้นมามากกว่าเดิม
ตอนนั้นหัวบากผมแข็งมากเลยครับพอดีพี่นิดอาบน้ำเสร็จเดินออกมาในชุดกระโจมอก
มองดูหนังก็ตกใจพีี่นิดบอกว่าหนังเรื่องนี้เช่ามาดูกับพี่โด่ง
ผมจึงแกล้งถามเพื่อแก้เขินไปว่า ลุงกับป้าไปไหน
แกเลยตอบว่าไปเยี่ยมญาติที่ต่างจังหวัดพาหลานไปด้วย
ตอนนั้นนางเอกกำลังดูดไอ้หัวบากพอดีครับช่างภาพก็ซูมหน้านางเอก
ย่ิงมองยิ่งเหมือนพี่นิดครับพี่นิดอายจึง ถามว่าชอบดูเหรอ ผมตอบว่าไม่ครับ
พี่นิดจึงพูดต่อไปว่าถ้าดูก็ไม่เสียหายนี่
ตอนนี้หน้าพี่นิดแดงก่ำน่ารักมากครับทำให้อารมณ์ผมเกิดเตลิดไปใกลแล้ว
แล้วคำพูดคำนึงที่หลุดออกมาจากปากของพี่นิดทำเอาผมแทบช็อค
ครับคือพี่นิดถามว่าดูแล้วอยากแสดงไหม ผมเผลอตอบไปว่าครับเพราะผมอึ้ง
พี่นิดจึงบอกผมเดินตามมา
ผมก็ปิดทีวีแต่ไม่ปิด CD
แล้วเดินตามพี่นิดไปโดยไม่พูดอะไรพอเดินไปถึงห้องนอนของพี่นิดพี่นิดจึงพูด
ออกมาว่าอย่าว่าพี่เลยนะ มันค้างตอนที่พี่อาบน้ำพี่เอาสบู่ถูและนิ้ว
พี่ไม่ชอบมันไม่ใช่ที่ต้องการ พูดจบพี่นิดดึงแขนผมเดินเข้าห้องปิดล็อก
พี่นิดปลดกระโจมอกออกใจผมแทบอยุดเต้นเลยครับนมของพี่นิดสวยมากครับหุ่น
เหมือนนางแบบแล้วยังมีขอพูดตรงๆเลยนะครับ หี ของพี่นิดสวยมากครับมันโหนก
นูน ลอยเด่น ทั้งที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อนก็ยังคิดว่า
สวยมากเลยพี่นิดบอกผมแก้ผ้าผมก็ทำตาม น้องของผมแข็งโด่เลยครับ
พี่นิดเห็นถึงร้องอุทานออกมาว่าใหญ่มากเพราะน้องของผมมีขนาด7*7.3
นิ้วพี่นิดค้วามาดูดเลยครับ
ทำเหมือนกับกระหายมากเลย
พี่นิดใช้ลิ้นเลียแล้ววนตรงที่หัวบากของผม
ผมจึงเอามือไปขยำนมของพี่นิดสักพักพี่นิดจึงพูดว่าพาพี่ไปที่เตียงที
ผมจึงรวบเอาร่างที่โคตรเสน่ห์ของพี่นิดไปวางที่เตียงอย่างทะนุถนอมโดยที่พี่
นิดยังจับหัวบากไว้แน่น ผมมองหน้าพี่นิดแล้วชอบมากเลยครับ
พี่นิดทำตาเซ็กซี่เผยปากเล็กน้อยผมจึงก้มลงจูบผมไม่รู้หรอกว่าการจูบต้งทำไง
พอปากประกบกันพี่นิดแหย่ลิ้นเข้ามาเลยครับผมจึงแลกลิ้นกัน
มือผมจึงจับเอาหีของพี่นิดเต็มมือผมเลยครับ
หีของพี่นิดมีน้ำเปียกแฉะเลยครับ
ผมเอานิ้วแหย่เข้าไปหีของพี่นิดตอดนิ้วผมแรงมากครับ
ผมจึงถอนปากออกแล้วดูดที่หัวนมสีชมพูอมแดง
พี่นิดกดหัวผมแน่นเลยครับผมเลียต่ำลงมาทำเหมือนกับหนัง โป๊
ทำพอมาถึงหีของพี่นิดผมจึงเลียตรงขอบเนื้อครับพี่นิดครางไม่รู้เรื่องเลย
ครับเลียสักพักผมจึงห่อลิ้นยัดเข้าแล้วดึงออกพร้อมกับเลียเม็ดด้วยพี่นืด
ยิ่งครางใหญ่เลยครับ
เลียสักพักพี่นิดพูดว่าพี่นิดน้ำใกล้แตกแล้วเลียอีกเร็วๆๆพูดแค่นั้นแหละ
ครับน้ำพุ่งเต็มปากผมเลยขาพี่เขาหนีบผมแน่นเลยผมจึงต้องเงยขึ้นเพราะใจจะขาด
พี่นิดจึงบอกว่าไก่ไม่เคยใช่ไหม ผมจึงพูดตอบไปว่าครับ
พี่นิดจึงพูดว่ามานี่พี่จะสอนเองพี่นิดคว้าแท่งเอ็นหัวบากมาดูดและชักให้ผม
ผมเสียวมากบอกว่าไม่ไหวแล้วครับ พี่นิดจึงหยุดแล้วนั่งยองๆ
ทำให้เห็นหีพี่นิดชัดเจนพี่นิดค่อยๆกดตัวลง หีของพี่นิดกำลังกลืนหัวบากผม
เข้ายังไม่ถึงครึ่งหรอกครับพี่นิดสะดุ้งเลยพี่นิดบอกว่าทำไมเราจึงควยใหญ่
จัง
ผมไม่ตอบจับหัวพี่นิดก้มลงแล้วจูบเลยพี่นิดจึงนั่งลงเท่านั้นแหละครับเข้า
เกิบมิดเลย แต่มีอะไรไม่รู้โดนหัวบากของผม
ผมจึงรู้ว่าเป็นมดลูกของพี่นิดนั่นเอง
พี่นิดถอนปากออกทำหน้าบิดเบี้ยวแล้วโอบไหล่ของผม พี่นิดหายใจแรงมากครับ
สักพักพี่นิดจึงเริ่มโยกผมเสียวมากพอโยกสักพักรู้สึกเหมือนน้ำใกล้แตก
จึงบอกพี่นิดเร็วพี่นิดจึงบอกว่ารอพี่ด้วย
ผมจึงอดทนไว้เพราะเคยชักว่าวเหมือนกัน
พี่นิดเหนื่อยจึงบอกผมทำบ้างผมจึง
วางพี่นิดนอนลงแล้วยกขาพาด แขนไว้ ผมกระเด้าไปเรื่อยๆพี่นิดครางว่า
ผัวขาผัวควยใหญ่จังเลย อยากทำกับผัวนานๆจัง
ผมจึงบอกว่าถ้าต้องการก็เรียกได้ครับผมเร่งๆฟๆเด้าเร็วขึ้นเรื่อยๆ
เอามือจับที่หัวไหล่พี่นิดแล้วเร่งสุดขีด
พี่นิดร้องแล้วกอดผมแน่นพี่นิดน้ำแตกพร้อมกับผมเลยน้ำเราไหลรวมกันมันไหลออก
มาเลอะไปหมดเลยครับแต่สังเกตุเห็น หีของพี่นิดบวมแดงเลยครับ
คงเพราะมันเสียดสีกัน พี่นิดบอกว่าติดใจควยผมมากเพราะมันยาวใหญ่ดีมากเลย
พี่นิดพูดว่าพี่นิดครอดลูกนั้นให้หมอผ่าออกเพราะแกกลัวว่าหีจะยาน
พูดเสร็จพี่นิดจึงเอานิ้งมาอังที่ปากผมแล้วพูดว่าอย่าให้พี่โด่งรู้นะ
เดี๋ยวพี่จะอดกินควยใหญ่อีก เท่านี้แหละครับท่าทีและสายตาของพี่นิด
มันยั่วยวนอารมณ์ผมมากจึงล่ออีกทีครับ ถึงบ่าย3 ผมกับพี่นิดล่อกัน 5
น้ำทำเอาผมตาลอยเลยครับผมจึงกลับมานอนที่บ้านแสบหัวบากมากเลยครับ
หลังจากนั้นเ มื่อมีโอกาสเราก็ล่อกันตลอดเลยครับ

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

Megumi Shino 100_Idols XXX

Megumi Shino 100_Idols XXX...
ดู 1507 ครั้ง

Julia Boin 29_Idols XXX...
ดู 1538 ครั้ง

Miku Ohashi 30_Idols XXX

Miku Ohashi 30_Idols XXX...
ดู 599 ครั้ง

โดนรุมในบาร์

โดนรุมในบาร์...
ดู 1636 ครั้ง

My Sexy Girl 460

My Sexy Girl 460...
ดู 884 ครั้ง

จัดไปคืนนี้

จัดไปคืนนี้ ...
ดู 1653 ครั้ง

สาวลายสัก

สาวลายสัก ...
ดู 7793 ครั้ง

สาวห้างหุ่นดี

สาวห้างหุ่นดี...
ดู 2760 ครั้ง

คลังภาพ118...หีๆๆๆ

คลังภาพ118...หีๆๆๆ...
ดู 7310 ครั้ง

นมข้นหวาน

นมข้นหวาน...
ดู 8639 ครั้ง

เอากัน

เอากัน ...
ดู 6913 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

nozoki ana อ่านtagid=864doujin k onรูป โป๊ สวยแอบดูน้องอาบน้ำภาพ ลักหลับเล่า เรื่อง เปิด ซิ งtagid=1003รูป โป๊ 69อ่าน การ์ตูน โป๊ แนว เด็กtagid=790รูป ฏ ป๊รูป โป๊ โซ ระdojin zeedเรื่อง เล่า เสียว ควยtagid=1106สุด ยอด หนัง avเล่าเรื่องโป๊tagid=790ภาพ แตดtagid=604tagid=1213การ์ตูน ไทย ทิด ฉะรูป โป๊ น่า รักtagid=1002ภาพ หี น้ำ แตกเรื่อง เสียว ลักหลับ น้อง เมียtagid=454tagid=705tagid=985หลุดเด็กเกษตรเย็ด คน เก็บ ขยะwelcome to tokoharusoutagid=131รูปโป๊สาวเอเชียเล่า เรื่อง เสียว เรื่อง จริงyed storyน้องทิพย์ กานต์ชนกคลินิกtagid=1284รูป ฏ ป๊tagid=1535areeya okiเรื่องเสียว หมอแจนเรื่องเสียว พี่ชายอ่าน เรื่อง เสียว น้า หลานเรื่อง เสียว นม โตอ่าน การ์ตูน นา รู โตะ xxxอ่านการ์ตูนโป๊ภาพโป๊สาวน้อยนักศึกษา โชว์ หวอtagid=462tagid=527tagid=653อ่าน เรื่อง xxภาพนางแบบโป๊อ่าน เรื่อง เสียว แปลก ๆรูปโป๊นักเรียนไทยหี กะ แตเรื่อง เล่า เย็ด ลูกสะใภ้น้องกุ๊กกิ๊ก ไลฟ์สดฟัง เรื่อง เย็ดหี กะ แตupx69เรื่อง เล่า เย็ด กัน ใน ครอบครัวรู้เลยว่าโดนบังคับให้มาสวิงเรื่อง เสียว พ่อ แม่ ลูก เย็ด กันgunma kisaragiเรื่อง เล่า เอา เมีย เพื่อนรูปหีใหญ่รูป นม ทาง บ้านtagid=1306