สุดยอดพี่สะใภ้ - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

สุดยอดพี่สะใภ้

• 1 ตอบ
  • 56820 อ่าน
Description:

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

ผมชื่อโทครับ เป็นวิศวกรมีเรื่องสนุกๆเกิดขึ้นก็ตอนที่พี่ชายไปเมืองนอก ปล่อยให้ผมอยู่กับพี่สะใภ้เพียงลำพัง วันที่พี่เอก พี่ชายผมจะไปอังกฤษผมก็กลับบ้านเร็วกว่าปกติก็กะว่าจะขับรถไปส่งที่สนามบิน พอถึงบ้านก็รีบขึ้นไปอาบน้ำทันที ตอนเดินผ่านห้องพี่ชายก็ได้ยินเสียงดังจากในห้อง ฟังดูก็รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น สังเกตุเห็นว่าประตูเปิดไว้พอมองเข้าไปได้ อดใจไม่ไว้เลยเข้าไปแอบดู ภาพที่เห็นช่างเมามันเหลือเกิน .."เร็วๆ..เร็วๆ..โอยยยย...เสียวจังเลย เงี่ยนจังเลย เย็ดแรงๆๆเลยเอก...ซี๊ดดดดด..." พี่สะใภ้ผมครับกำลังขึ้นควบอยู่บนตัวพี่เอกอย่างรุนแรง สักพักเธอเหลือบมาเห็นผมเข้า โดนนั้นผมก็งัดของผมออกมาชักไปด้วย กำลังแข็งทีเดียว พี่ภัทตกใจนิดนึงแต่อารมณ์ตอนนั้นเอาอะไรมาฉุดก็ไม่อยู่แล้ว เธอใช้ลิ้นเลียที่ริมฝีปากบอกให้รู้ความต้องการบางอย่าง ผมยิ้มให้เธอเล็กน้อยแล้วเดินเข้าห้องไป ตอนอาบน้ำก็ชักว่าวเอาน้ำออก พร้อมกับคิว่า พี่เอกไปอยู่ตั้งเกือบเดือนต้องหาโอกาสฟันพี่ภัทซะหน่อย อาบน้ำแล้วก็มานอนดูหนัง X เพราะยังรู้สึกเงี่ยนอยู่ แล้วก็มีคนมาเคาะประตูเปิดไปก็เจอพี่สะใภ้แสนสวย ยืนทำหน้าอายๆ อยู่ก็เมื่อกี้เห็นเต็มๆขนาดนั้น "เอกบอกไม่ต้องไปส่งค่ะ เดี๋ยวเรียกรถที่สนามบินมารับ" พี่ภัทรีบบอก ผมยิ้มตอบพร้อมแซว"เหนื่อยมั๊ย ถ้าเมื่อยเดี๋ยวผมนวดให้นะ" เธอทุบผมพร้อมค้อนไปทีพลางมองเข้ามาในห้อง "ดูหนังX เหรอ" "ก็เห็นพี่สองคนแล้วมีอารมณ์น่ะฮะ"ผมตอบตรงๆอยากจะดูปฏิกิริยาของเธอ แต่เธอไม่พูดอะไรกลับยิ้มหวานให้ผมแล้วเดินไป ผมนึกในใจว่าไม่น่าจะยาก และก็จริงๆซะด้วยหลังจากที่ส่งพี่เอกแล้ว ผมก็มานั่งดูทีวีที่ห้องนั่งเล่น อ้อ..ที่บ้านผมยังมีเด็กรับใช้อีกนะครับแต่ลากลับต่างจังหวัด ดูอะไรๆจะเข้าทางไปซะหมด ตอนนี้ก็เหลือพี่ภัทกับผมสองคน..."อ้าว..ไม่ไปดูหนังต่อเหรอ อารมณ์ค้างแย่ซิ" พูดจบเธอก็หัวเราะ ดูน่ารักดี "กลัวผมค้างก็ช่วยซิครับ" ผมรอลุ้นว่าจะยังงัยต่อไป "พี่อยากดูบางจังเลย โทไปเอามาเปิดดูซิ" "พี่ไม่กลัวผมมีอารมณ์แล้วปล้ำเอาเหรอ"...เธอยิ้มตอบอย่างเดียว ผมก็รู้แล้วว่าต้องได้ฟันแน่ๆ ก็เลยเอาหนังมาเปิดดู ประมาณ 15 นาทีผ่าน พี่ภัทก็เป็นคนเริ่มโดยเอนตัวมาซบที่ไหล่ผม ผมเลยได้ใจล่วงเข้าไปในเสื้อแล้วบีบนม สักพักพี่ถัทก็ลูบที่ควยผมจนผมไม่ไหว " พี่ดูดควยให้ผมซิครับ..ปากพี่ภัทน่าเย็ดมากเลย" พี่ภัทลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออกจนหมด แล้วก็จัดการของผมด้วย " โทจ๋า..พี่เงี่ยนเหลือเกิน..อยากโดนเย็ดจัง เรามาเย็ดกันนะ" "ดูดนมพี่ซิ แรงๆเลย ซี๊ด....โอวว...เสียวจัง..เสียว..เสียววว" ผมดูดเธอ ส่วนเธอก็รูดควยผมเข้า ออก อย่างเร็วและแรง "พี่ภัทดูดควยผมซิครับ" "ได้เลยโท แต่โทต้องเลียหีพี่ด้วยนะ เลียให้เงี่ยนยิ่งกว่านี้อีก โอยยย....เสียวหี เสียวแตดจังเลย" แล้วผมกับพี่ภัทก็อยู่ในท่า69กัน ผมห่อลิ้นแยงเข้าในรูหีเธอ อีกมือก็บี้แตด ส่วนอีกมือก็บี้นมไม่ยอมให้มีว่างเลย พี่ภัทดูดควยผมอย่างเมามัน เธอดูดเก่งมากบางครั้งก็เลียที่หัวแล้วหมุนควยซ้ายทีขวาที อมลึกบ้างสั้นบ้างรูดเข้าออกอย่างแรง"โอยย....เสียวหัวควยจริง อูววว...เก่งครับเก่ง เสียวควย..เสียวควย" ผมเองก็เงี่ยนเต็มที "โทจ๋า......ส..เสียวจัง ดูดแตดแรงๆเลย โอวววววว...โอวววววว.....ซี๊ดดดดด....เงี่ยน เงี่ยน เสียวหีที่สุดเลย โอยยย...เย็ดพี่เถอะ...เย็ดๆๆๆ...เอาควยเสียบหีพี่ที..โอวววววว....อูยยยย.." ผมเองก็อยากมากเหมือนกัน เลยดันตัวพี่ภัทที่ควยผมโดยผมอยู่ล่างพี่ภัทอยู่บนหันหน้าไปทางปลายเท้าผม พอจับควยผมเลยพี่ภัทก็จับเสียบเข้ารูหีทันทีพร้อมกับโยกอย่างเร็ว "โอววว...ซี๊ดดด...มัน มัน มันจังเลย ควยโทใหญ่เย็ดมันจังเลย ....เสียวววว ...ซี๊ดดดด ควยใหญ่เย็ดมันจัง โอยย...โอวววว....เงี่ยนรูหีจัง...เสียว..เสียว...เสียว..." "โอววว...หีพี่ภัทดูดควยดีจังเลย ตอดดีจริงๆๆ ส..เสียวหัวควย...โอวววว.อูววววว" "อูยยยย....ผัวขาหีเมียเย็ดดีมั๊ย หีตอดดีมั๊ย...ถ้าดีเย็ดบ่อยๆเลยนะ...เมียเงี่ยนเหลือเกิน...โอยยย.เสียวรูหีเหลือเกิน....ไม่ไหวแล้วววววว" ผมเองก็ไม่ไหว กระเด้าควยถี่ขึ้นเร็วขึ้นด้วยความเงี่ยน "เร็วๆๆๆๆ.....แรงๆๆเลย โอยยยยยยย.....เสียวววววววว...เย็ดแรงๆๆๆ ...อูวววว...เย็ดๆๆๆๆๆ" "อูวววว....กดหีไว้....กดหีไว้...ตอดดีจริงๆ" "ใกล้แล้วววว.....โอววว...อูยยยย..น...น้ำแตกแล้ว" "โอวววว....ไม่ไหวแล้ว หีตอดเหลือเกิน โอยยยยย...ออก...ออกกก..แล้วววววววววว" แล้วน้ำเงี่ยนผมก็พ่งเข้าใส่หีพี่ภัทเต็มๆ "โท...ขอพี่ดูดควยนะ" พีภัทจับควยผมไปดูดยิ่งทำให้ผมเสียวขึ้นอีก "โอวววว....ส...เสียวครับพี่...อูวววว...." แล้วเราก็กอดกันกลม "ผมขอทำหน้าที่แทนพี่เอกนะครับ" ไม่มีเสียงตอบ "พี่ภัทเย็ดมันจริงๆเลย" "งั้นก็เย็ดบ่อยๆซิคะ" ...ในที่สุดก็สมใจผม 555

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

ใสอีกแล้ว_รูปโป๊ ภาพโป๊

Emiri Suzuhara 4_Idols XXX

Emiri Suzuhara 4_Idols XXX...
ดู 1580 ครั้ง

Maria Ozawa 126_Idols XXX

Maria Ozawa 126_Idols XXX...
ดู 849 ครั้ง

Fucking asian receptionist in the office

Fucking asian receptionist in the office...
ดู 1423 ครั้ง

[ PhimSe.Net ] K-Pop Sex Scandal Korean Celebrities Prostituting vol 5

[ PhimSe.Net ] K-Pop Sex Scandal Korean ...
ดู 1730 ครั้ง

Drunk & nasty legal age teenagers fuck_HARDCORE

Drunk & nasty legal age teenagers fu...
ดู 1010 ครั้ง

แนวๆมหาลัย

แนวๆมหาลัย...
ดู 3207 ครั้ง

หีในฝัน

หีในฝัน...
ดู 1667 ครั้ง

My Sexy Girl 765

My Sexy Girl 765...
ดู 2724 ครั้ง

สีชมพูเซ็กซี่

สีชมพูเซ็กซี่...
ดู 3348 ครั้ง

ตกลิ้น

ตกลิ้น...
ดู 4304 ครั้ง

แหกให้ชัดๆ

แหกให้ชัดๆ...
ดู 15388 ครั้ง

แทงหลังเลยพี่

แทงหลังเลยพี่ ...
ดู 5516 ครั้ง

แบ่งกันชม

แบ่งกันชม...
ดู 1559 ครั้ง

Naive teeny fucks like a woman

Naive teeny fucks like a woman...
ดู 2228 ครั้ง

ตาแบ๊วเชียว

ตาแบ๊วเชียว...
ดู 3261 ครั้ง

นมนุ่มนิ่ม

นมนุ่มนิ่ม...
ดู 2299 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

รูปหีไร้ขนเล่า เรื่อง เย็ด ครูเรื่อง เล่า เสียว ควยtagid=218โด จิ น เย็ด แม่ เพื่อนเย็ด อร่อยเรื่อง เยclipvipsเรื่อง เสียว เซ็กอ่าน เรื่อง เสียว แนว แอบ ดูภาพเย็ดกันอ่าน เรื่อง เสียว นะเล่าเรื่องเสียวหีรูป โป๊ สาว พม่าtagid=429เรื่อง เล่า เย็ด หมาเรื่องเสียวชู้หี โดนัทเรื่อง เสียว แนว แอบ ดูtagid=1599tagid=666tagid=311เรื่อง เสียว ให้ พ่อ เย็ดเรื่อง เสียว สาว พม่าเย็ดเมียทหารเรื่อง เสียว สลับ คู่หีชัดเล่า เรื่อง เมีย โดน เย็ดเรื่องเล่าเสียวหีหี โดนัทน้องกุ๊กกิ๊ก ไลฟ์สดเรื่อง เล่า เย็ด พี่ สาวtagid=404tagid=504tagid=1002tagid=1100อ่าน เรื่อง ส วิ้ ง กิ้ งอ่าน เรื่อง เสียว แปลก ๆlove selectionเรื่องเสียวเย็ดหลานเล่าเรื่องสวิงกิ้งเรื่อง เล่า เย็ด กับ ฝรั่งประสบ การ เย ดแตงโมเล่าเรื่องเสียวtagid=712เรื่องเสียว มหาลัยเล่า เรื่อง เสียว เล ส เบี้ย นtagid=812tagid=470เรื่อง เสียว เย็ด แม่ม่ายเรื่องเล่าเย็ดลูกสาวเรื่องเสียวยาวๆtagid=512เล่า เรื่อง เสย วเรื่อง เสียว ของ แม่เจาะ รู ดู สาว อาบ น้ำรูป โป๊ โซ ระเล่า เรื่อง เย็ด น้อง เมียเรื่อง เสียว นาง แบบtagid=450เรื่อง เสียว ม 3ผู้หญิงเล่าเรื่องเสียวเรื่องเสียว เพื่อนเรื่อง เสียว แม่ ท้องรูป หลุด สาว ใหญ่tagid=1099tagid=537รูป หี แม่บ้านรูป โป๊ สวยtagid=1017tagid=712ภาพ ลับ ทาง บ้านtagid=117เรื่อง เสียว เย็ด หลาน เมียเล่าเรื่องเสียวหีtagid=933หี กะ แตเรื่องเสียวยาวๆรูปหีโหนกแอบดูน้องอาบน้ำเรื่อง เสียว มีเสียงtagid=933tagid=790เรื่องเสียว น้องมิ้นภาพ ลับ ทาง บ้านtagid=1149เรื่อง เล่า เย็ด ลูกสะใภ้เรื่อง เสียว สาว สวยภาพโป๊สาวtbaเรื่อง เสียว เย็ด หลาน เมียเรื่อง เล่า แอบ เย็ด กัน