น้อง จอย ม . ต้น1 - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

น้อง จอย ม . ต้น1

• 0 ตอบ
  • 30625 อ่าน
Description: แม่เสือน้อย

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

ผมเรียนอยู่ ม. 5 ในโรงเรียนของรัฐแห่งหนึ่งใน กทม ผมไม่ค่อยเด่นนักในโรงเรียน แต่ก็พอมี

สาวๆมาชอบบ้าง และผมก้อได้คบกะเอ รุ่นเดียวกันแต่คนละห้อง เอ เป็น คนสวยเรียบร้อยและเป็นนางรำ

ประจำโรงเรียน (เชียวนะ )และเมื่อไหร่ที่มีประกวดหรือมีงานอะไร เอจะ โดนอาจารย์เรียกตัวเสมอ ๆ ด้วยบุ

คลิคที่เรียบร้อย การเรียน อยู่ในเกณท์ ดี และได้เป็นประธานชมรม เป็นที่รู้จักรักใคร่ของอาจารย์ จะเสียก็

เรื่องเดียวคือเรื่องที่มาควงกะผมเนี่ยแหล่ะผมคบกะเออยู่ หลายเดือน เอเป็นคนมีความรับผิดชอบมาก แต่ละ

วันมีแต่กิจกรรมและ ผมจะเช่วยงานเอเสมอ ทุกอย่างดูเหมือนจะไปได้สวย แต่ทว่าผมรู้สึกเหมือนขาดอะไร

บางอย่างไป ใช่เลย เซ็กไง ( 2 เดือนแค่จับมือกะโอบครับ )

อยู่มาวันนึง ตอนช่วงเย็นๆ โรงเรียนจะปล่อยให้นักเรียนไปเข้า ชมรม ผมจะโดด มาเฝ้า ดูเอ ซ้อมรำตลอด

ระหว่างรอผมก้อยืนซื้อน้ำอยู่ข้างนอก รู้สึกเหมือนมีอะไรกระแทกผมจากข้างหลังไม่ใช่ครับ เป็น ลูกบาส

มาไงมะรู้เต็มๆ จนน้ำหลุดจากมือเลย ผม งง มากหันไปก็เห็นเด็กสาวม ต้น กลุ่มนึงยืนหัวเราะ 1 ในนั้น วิ่งมา

หาผมและบอกกะผมว่า " จอยขอโทดค่ะ หลุดมือ เดวจอยจะซื้อน้ำคืนให้นะคะ " ( พูดไปขำไป) เพื่อน

ในกลุ่มก็ตะโกนมาว่า " จอยนั่นแฟนพี่เอนะ " จอยก้หันไปบอกเพื่อนบอก "รู้แล้วน่า " นี่ค่ะ จอยรู้ว่าพี่ชอบ

กินน้ำแดง " พูดเสร็จก้อส่งน้ำแดง แก้วละ 5 บาทให้ผม (มี 3 บาทกะ 5 บาทอ่ะนะ ) ระหว่างที่ส่งแก้วผม

ถือโอกาส มองหน้าและหุ่นของ จอย ในชุดคอซอง จอยเป็นคนตัวเล็กแต่อวบนิดๆ ตาโต จมูกโด่ง รูปปาก

เป็นรูปคันธนู ใบหน้าเรียวเข้ากะผมสั้นที่เลยติ่งหูมาหน่อยตามกฎของโรงเรียน หน้าอก ไม่ใหญ่มากแต่ก็ดัน

คอซอง นูนอกมา ที่สำคัญตอนยิ้มมีเขี้ยวนิดๆด้วย เพื่อนผมเคยบอก จอยเนี่ยแหล่ะติด1 ใน 10 สาว ม.

ต้น ที่น่าฟันประจำ รร. พอเหนใกล้ๆ ผมเริ่มรู้สึกอยากฟันจอยมาทันทีแต่ก็ฝืนเก๊ก เดินไปหา เอ แบบไม่มี

อะไรเกิดขึ้น ( T.T)

หลังจากวันนั้นถึงผมจะเดินกะเอแต่ก็ยังแอบมองจอย ทุกครั้งที่ผ่านโรงอาหาร จนผมไปสืบข่าวมาได้ว่า

จอย คบกะคนชื่อ อาร์ท ม. 3 รุ่นเดียวกันเพิ่งจะคบกัน 1 อาทิตย์ และรู้มาอีกว่าจะนัดกันไปดูหนังพรุ่งนี้

( โรงเรียนจะเลิกครึ่งวัน ) ผมรู้สึกหวงจอยขึ้นมาทันที (ไม่รู้เป็นอะไรของมัน ) สมองก็สั่งให้ผมปล่อยน้อง

เขาไปเถอะเราก็มีแฟนอยู่แล้ว อย่าไปยุ่งกะน้องเขาเลย สั่งได้ประมาณ 5 วิ กิเลสที่แสนจาหนา

(พอสมควร) มันกลับบอกผมอีกว่า ไปแย่งจอยมาจากไอ้อาร์ทแล้วฟันซะ !! ( ซะงั้น)

พอถึงอีกวัน อาร์ทคงนัดจอยไว้แล้ว พอดีกับเอไปซ้อมรำ ผมเจอ จอย พอดี ก้เดินไปบอกว่า น้อง

กระดาษหล่นอ่ะ (มุขลาวไปหน่อยแต่ใจสั่งมา ) แล้วเหน็บกระดาษพร้อมเบอร์โทรผมในกระเป๋าเสื้อจอย

และกระซิบบอกจอยว่าอย่าบอกใครนะ จอยหันมายิ้มเหนเขี้ยว นิด ๆ น่ารักแฮะ แล้วเพื่อนๆในกลุ่มก็แซว

ตามระเบียบ แต่ผมเชื่อนะว่าจอยคงไม่บอกใคร หลังจากนั้นผมก็รอมือถือดังๆๆๆๆ อย่างร้อนรุ่ม

จอยโทรมาจนได้ครับ บอกว่าให้ไปรออีกทางเพราะอาร์ทรอจอยอยู่หน้าประตู ผมก้อไปรอ แล้วบอก เอว่า

ไปซ้อมดนตรีกะพวกเพื่อน ๆ จอยเดินมาตรงที่นัด และบอกเพื่อนว่า จอย ไปหาพ่อที่โรงบาล พี่รีบพาจอยไป

จากที่นี่เถอะเดวเพื่อนเห็น ผมก็จะรีบเ เพราะถ้าใครเห็นไปบอก เอล่ะตาย แน่ ๆ จอยต้องพิม์งานส่ง

อาจารย์พอดีผมเลยพาจอยไปบ้านผม ตอนนั้นไม่มีคนอยู่ พอเข้าไปในห้อง จอยก็ยิ้มนิดๆแล้วบอกว่า

" ถ้าพี่เอรู้ว่าจอยมาบ้านพี่จะเป็นไงน้า ต้องเข้าใจผิดแน่เลย " ผมเลยพูดกลับไปว่า " เข้าใจไม่ผิดหรอก "

พูดเสร็จผมก็ กอดจอย จอยก็ดิ้นแต่สู้แรงไม่ไหวโดนผมประกบปาก ผมดูดปากจอยจน จอยเริ่มตวัดลิ้นคืนมา

บ้าง และเปลี่ยนจาก สองมือที่ผลักเป็นกอดรัดผม และกระซิบบอกผมว่า จริงๆแล้ววันนี้ จอยกะจะให้อาร์ตเปิด

ซิงจอยเพราะเมื่อคืน อาร์ทชวนจอยเซกโฟน แถมยังบอกให้จอยใส่ชุดชั้นใน เซกซี่ๆมาด้วย และนัดกันจะไป

บ้านอาร์ทแต่นึกไม่ถึงว่าพี่จะมานัดจอยก่อน จอยให้พี่แทนนะแต่ต้องสัญญา ว่าต้องเลิกกะพี่เอ นะ ผมได้ยิน

ไม่ถนัดหรอกเพราะตอนนั้นกำลังไซร้คอและเอามือบีบนมจากนอกเสื้อ ขยำเบาๆ จอยหลับตา ครางไม่เป็น

ศัพท์ หึหึ อีหนู คงอยากมาตั้งแต่เมื่อคืนล่ะสิเล่นเซกโฟนกะแฟนซะด้วย เดวพี่จาสงเคราะห์ให้เองงไอน้อง

มือผมล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้ววนนิ้วกะกางเกงในผมรู้สึกว่าเนื้อผ้าของมันไม่ใช่ลายการ์ตูน แต่เป็นลาย

ลูกไม้ที่ปิด หีอันโหนกนูนของเด็ก ม. 3 ผิวจอยนิ่มมากจนผมรู้สึกว่า ผมต้องกินมันช้าๆ ผมถลกเสื้อจอยขึ้น

ไปแล้วเอาคอซองมัดมือชูไว้เผยให้เหนเต้านมคู่นั้นภายใต้บราเซียลายเดียวกับกางเกงใน ลิ้นรัวอยู่ตรงหัวนม

ที่มีชั้นในบางๆกั้นอยู่ อารมณืผมเตลิดไปกับเสียงครางของจอย ผมรีบถลกบราเซียขึ้น เห็นหัวนมจอยเป็น

เม็ด สีชมพูระเรื่อ และแข็งเป็นไต ยิ่งจอยชู 2 มือก็ยิ่งบีบให้เต้านมนั้นอูมเด่นขึ้นมา ท้าทายลิ้น ผมขบหัวนม

จอยเบาๆจอยร้องตามจังหวะลิ้นผม เสียงจอยเซกมากๆมิน่าไออาร์ทถึงชวนเล่นเซกโฟน นี่ถ้าได้เขี้ยว

น้องจอยมาโมกให้คงเสียวปลายแน่ๆ ผมผลักจอย ลง บนที่นอน ถลกกระโปรงขึ้นไปกองที่เอวถอดกางเกง

ในสีดำลายลูกไม้ออกมากองไว้ที่น่อง อยากเลียหีจอยมาก แต่อารมณ์มันไม่ไหวแล้ว ผมจ่อท่อนควยเข้าไป

ในกลีบแคมช้า ๆ อ๊าาาาาาาาาาา!!! พี่เบาๆ อ๊าาาา จอยร้องเสียงหลงผมปลอบว่าเดวก้อหาเจ็บแล้วดัน

สะโพกไปจนมิดด้ามมม ซอยตามจังหวะ ช้าๆ เน้น ๆ โอ้วว ทำไมฟิตแบบนี้ ๆ

เสียวไปทั้งลำควยแล้ววววว โอ้วววว ซิ้ดดดด จอยย จ๋าาาาาา จอยยก้อ เสียว ค่ะ ๆๆ ซื้ด อ๊าาาาาา

ผมยังพอกลั้นได้อีก 2 นาที อย่างต่ำแต่จอยคงเสร็จไป 3 รอบแล้ว ผมรับซอย ๆๆๆๆๆๆ ยิก ๆๆๆๆ

จนจอยหมดแรงจาร้องแล้ว และน้ำของผมก็พุ่ง ปริ๊ดดดด ด จอยนอน ขาถ่างหมดแรงง พร้อมกับผม

แฮก ๆๆๆ สักพักจอยหันมากอดผมบอกว่าอย่าทิ้งจอยไปนะและมีน้ำตาไหลออกมา และแน่นอนมีคราบ

เลือดพรหมจรรย์ติดที่ชายเสื้อผมด้วย

ก๊อก ๆๆๆๆ เสียงเคาะประตูห้องผม ดังขึ้นเสียงเอ นี่หว่า

ไหนบอกไปซ้อมดนตรีไง เปิดประตูเดี๋ยวนี้นะ เอจาใช้คอม ผมรีบให้จอยใส่เสื้อ .. !!!! ก๊อกกกก ๆๆๆๆๆๆๆๆ " เปิด เดี๋ยวนี้ นะ " !!!!!!!

เอ แฟนผมมาเคาะประตู สลับกับเรียกชื่อผม เท่าที่จำได้ ผมบอกเอว่าจะไปซ้อมดนตรีกับเพื่อนแต่ กลับ

เอาน้องจอยมาล่อซะ จิ๋ม ฉีก อยู่บนเตียง ไม่รู้เอมานานรึยังถ้ามานานแล้วคงได้ยิน เสียง ครางแน่ๆ ตอนนี้

จอยอยู่ ในชุดคอซองยับยู่ยี่ และกระโปรงที่ยับไม่ต่างกะเสื้อ ผมที่ยุ่งเหยิง และน้ำตาที่กะลังอาบ 2 แก้ม ผม

ทำภาษาใบ้ให้จอยอย่าส่งเสียงแล้วให้จอยไปแอบในตู้เสื้อผ้า จอยทำหน้างอนๆแต่ก็ทำตามแต่โดยดี แล้ว

ผมก็ลุกไปเปิดประตูในท่างัวเงีย แล้วอธิบายว่า จะไปซ้อมดนตรีแต่ไม่สบาย เลยกลับมานอน เอก็

เลยออกไปซื้อยา ให้ผมกิน ระหว่างที่เออกไปซื้อ ผมก็แอบให้จอยหนีกลับบ้าน ก่อนกลับจอยบอกว่า

ถ้าวันนี้ผมไม่เลิกกะเอ จอยจะเลิกกะ ผม จอยพูดเสร็จก็ร้องไห้กลับบ้านไป แล้วผมก็อยู่กะเอ 2 คน

บอกก่อนครับผมคบกะเอมาหลายเดือนแต่ยังไม่มีอะไรกัเลยครับเพราะ เอ งานยุ่งมาก แล้วอีกกอย่างตอนนี้

ผมก็คิดถึงแต่จอยคนเดียว สงสัยจาติดใจ หี เด็กซะแล้ว เอพิมงานเสร็จผมก็ไปส่งบ้าน โดยไม่คดจะทำ

อะไรเอเลยแต่คุยกันสนุกๆกันมากกว่า

พอรุ่งเช้าผมก็รีบไปเรียนตั้งแต่เช้าเพราะรู้ว่าจอยชอบมาตอนเช้าเผื่อจะหาเรื่องเอาจอยอีกรอบ ผมเห็น

จอยลงมาจากรถของพ่อ ก็ประมาณตี 5 วันนี้จอยใส่กระโปรงแคบ ทำให้เห็นรูปก้นชัดเจน ถึงจะเล็กสมวัย

ต่ก็น่าจับ น่าขยำหน้าอกดันเสื้อคอซองนูนเด่นออกมา ผมรอให้พ่อจอยขับรถออกไปปุ๊บก็ตรงรี่ไปหา

จอยทันที แต่เห็นจอยรีบเดินไปเข้าห้องน้ำหลังอาคาร ก็แอบดักรอ ให้จอยออกมาจะเซอไพร้

แต่ทว่า !!!!! คนที่เซอไพร้กลับเป็นผมซะเอง เมื่อเห็นเจ้าอาร์ต ที่มาจีบจอย (ใครไม่รู้จักเจ้าอาร์ตไปอ่าน

ภาค 1 นะงับ ) แอบรอจอยอยู่ในห้องน้ำหญิง และจอยก็หันซ้ายหันขวารีบวิ่งเข้าไป ในห้องนั้น

ผมอยู่ใกล้จนขนาดได้ยินเสียงล็อกกลอน ผมใจเต้น ตุบ ๆๆ อีกใจก็นึกแค้น อีกใจก็อยากรู้เรื่องราวในห้อง

น้น ผมย่องๆไปทางข้างหลัง เอาหูแนบกับกำแพง ถึงแม้ในห้องน้ำจะเปิดก๊อกกลบเสียงแต่ผมได้ยินเสียง

หายใจของทั้งคู่ พร้อมกัเสียงพูดเบาๆ

" อาาาา เมื่อคืนเซกโฟนกะจอยอาร์ตทนไม่ไหว จอยจ๋าอาร์ตจะเย็ดจอย นะ "

" อืม เบาๆนะ อ๊าา จอยกลัวคนเห็น "

ที่เหลือผมได้ยินเสียงหายใจกับคราง จนผมทนไม่ไหวแอบปีนดูช้า ๆ ภาพที่ผมเห็น เจ้าอาร์ตกำลังดัน

จอยติดกำแพง มือขวามันกำลังขยำก้นจอย มือซ้ายล้วงหายเข้าไปในเสื้อนักเรียนมันทั้งบีบทั้งเคล้นจนคอ

ซอง ขยับไปมา ปากประกบดูดกันอย่างรีบเร่ง ความรู้สึกผมเหมือนโดนแย่งน่องไก่ ชิ้นโตที่ผมแทะไปได้

เพียงครึ่งเดียว แต่อีกใจก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ มันเริ่มถลกเสื้อขึ้น วันนี้น้องจอยใส่บราลายการ์ตูน สีขาว

มันดูดหัวนมเลีย ๆ มือขวามันย้ายจากก้นนิ่มๆ ล้วงเข้าไปในกระโปรงแคบ ให้จอยยกขาข้างนึงยันกับ

อ่างเล็กๆ ข้างๆโถส้วมไว้ มือมันถลกประโปรงขึ้นไปบนขาอ่อน แล้วล้วงเข้าไปข้างใต้ ทั้งบีบทั้งเคล้น จอยก็

ขยับก้นตามจังหวะมือของมัน สักพักมันก็รูด เอากางเกงในสีเหลืองอ่อน ของจอยมากองไว้ที่น่อง พร้อมกับ

เร่งจังหวะมือ ผมเห็นแค่ท่อนมือมันหายเข้าไปในกระโปรง มันคงบี้แตดสีชมพู จนมันไปเลย ผมได้ยินมันคราง

ว่า จอยโกนหมอยด้วยน่ารักจังเลย อะไรวะเมื่อวานล่อกะกรู ยังเห็นหมอยอยู่เลย สงสัยเมื่อคืนโกนจนเกลี้ยง

ผมเห็นจอยอ้าปากคราง เห็นเขี้ยวเล็ก ๆ ตรงมุมปาก หลับตาปี๋ คราวนี้ที่หายเข้าไปในกระโปรงจอยมันคือหัว

ไออาร์ต 2 มือจอยขยี้หัวเกรียน มัน ปากก้อคราง " อ้าาาา ดูดเบาๆสิ ซิ้ดดดดๆๆๆๆๆๆ " 2 มือไออาร์ต

อ้อมไปขยำแก้มก้นจอยมันถามจอยว่า " เหมือนที่คุยเซกโฟนกันเมื่อคืนมั้ยจ๊ะ " จอยหลับตาพริ้มพร้อมกับ

ตอบว่า " เสียวกว่า อ่าาา.. ซิ้ดดดดด ดดด .. " เสียงจอยครางก้อเซกซี่กว่าในโทรศัพท์อีก อาาา " ว่าแล้ว

จอยก็ครางออกมามันเซกซี่จริงๆครับพร้อมกับบีบนมตัวเอง 2 ข้าง เห็นแล้วอยากจะไปช่วยจริงๆ

ผมเห็นจอยกัดฟัน หลับตาพริ้มแล้วใจมันร้อนรนบอกไม่ถูก เจ้าอาร์ตกำลังละเลงลิ้นอยู่ในกระโปรงจอย

ด้วยพื้นที่คับแคบจอยต้องยืนพิงกำแพงอยู่ตลอดโดยที่ไออาร์ตคุกเข่ากะพื้นบรรเลงปลายลิ้นอย่างเมามัน

คราวนี้ไออาร์ตยืนขึ้นอย่างลุกลี้ลุกลน จับจอยหันหลังพิงกำแพงโดยที่ขาซ้ายจอยยังยันอยู่ที่เดิม

มันควัก ควย มันออก มา ผมเห็นไม่ค่อยชัดเพราะกระโปรงที่มันถลกขึ้นมากองไว้บนเอวบังซะมิด จะเห็นก็แต่

เพียงก้นเนียนๆของจอยกระเพื่อม มันยัด ท่อนควยของมันผ่านกลีบหี ที่เพิ่งผ่าน ควย มาแค่ครั่งเดียว จอย

กัดฟันหลับตา ผ่านไปแค่ 2 ควยเองนี่ก็ต้องเจ็บเป็นธรรมดา เจ้าอาร์ตกระแทกจอยข้างหลังย่างเมามัน

มือก้ออ้อมไปข้างหน้าขยำ บีบ นม จอยอีกมือก็ จับเอว จอย เอวจอยเล็ก รับกับสะโพก ดีจริงๆ ผมแอบมอง

ข้างบนเลยเห็นเอวจอยได้ชัด โตขึ้นไปไม่ยิ่งกว่านี้หรือนี่ ผมได้แต่ภาวนาว่าให้ไออาร์ตอย่าทำ ช้ำ ก็พอ
?

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

หลุดฮันนีมูน!...
ดู 2609 ครั้ง

Maki Houjo 67_Idols XXX ฟรีๆ

Maki Houjo 67_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 721 ครั้ง

Mei Haruka 32_Idols XXX

Mei Haruka 32_Idols XXX...
ดู 1531 ครั้ง

Legal age teenagers having sex xxx_HARDCORE

Legal age teenagers having sex xxx_HARDC...
ดู 1254 ครั้ง

จับนมสาวเต็มๆ

จับนมสาวเต็มๆ...
ดู 733 ครั้ง

My Sexy Girl 132

My Sexy Girl 132...
ดู 1084 ครั้ง

เธอชวนฝัน

เธอชวนฝัน...
ดู 3587 ครั้ง

น่ารักป่ะ

น่ารักป่ะ...
ดู 4385 ครั้ง

ควยเลย

ควยเลย...
ดู 5876 ครั้ง

แอบดูกางเกงใน

แอบดูกางเกงใน...
ดู 10796 ครั้ง

สาวเพื่อนบ้าน

สาวเพื่อนบ้าน ...
ดู 2464 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

tagid=790tagid=310เรื่องเสียว ฝรั่งtagid=640เรื่อง เสียว ตื่นเต้นการ์ตูนไทยโป๊tagid=1359tagid=1061การ์ตูน ไทย ทิด ฉะอ่าน เรื่อง เสียว ควยเรื่อง เล่า โดน รุม โทรมแอบ ถ่าย แม่ เพื่อนtagid=462เรื่อง เล่า เอา กับ พ่อภาพนางแบบโป๊รูปหีนักศึกษาเรื่อง เสียว สาว พม่าโดจิน มัดเรื่องเสียวนักศึกษาtagid=995เรื่อง เล่า เย็ด กับ ฝรั่งเรื่องเสียว ช่วยตัวเองเรื่อง เสียว แม่ ท้องรูปโป้ฝรั่งเรื่องเสียว ทะเลเรื่อง เสียว ของ สาว ๆรูป โป๊ โชว์ นมอ่านเรื่องเสียวหีประสบ การ เย ดเรื่อง เสียว พี่ เมียเย็ดพี่สาวในสปาtagid=1311เล่า เรื่อง เปิด ซิ งภาพหีไทยรูป โป๊ โชว์ นมเล่าเรื่องเย็ดเรื่องเล่าเย็ดลูกสาวtagid=591อ่าน เรื่อง xxเล่า เรื่อง เสียว ใหม่ ๆเรื่อง เสียว สาว สวยเรื่อง เสียว ไม่ ใส่ กางเกง ในเรื่อง เสียว นาง แบบหอย โหนกรูปหีโหนกเล่า เรื่อง เมีย โดน เย็ดเรื่อง เล่า เอา กับ น้าtagid=404เรื่องเล่าเย็ดลูกสาวเรื่องเสียว นักศึกษารูปโป๊สาวเอเชียรูป นม ทาง บ้านเรื่อง เสียว พ่อ แม่ ลูก เย็ด กันบี้แตดสุด ยอด หนัง avเรื่อง เสียว สาว บ้านนอกเล่า เรื่อง เปิด ซิ งเย็ดเมียทหารรูปหีฝรั่งบี้แตดรูป โป๊ 20tagid=604เรื่อง เสียว สาว โรงงานtagid=504เรื่อง เล่า เย็ด หมาเรื่อง เสียว ม 3tagid=117tagid=372ภาพ โป๊ เด็ด ๆเมย์...หมอสาวคนใหม่รู้เลยว่าโดนบังคับให้มาสวิงtagid=1099รูป โป๊ สวยเรื่อง เล่า สาว ชอบ โชว์เรื่อง เสียว สาว สวยเรื่อง เสียว วัน สงกรานต์เว็บ เรื่อง เสียวอ่านการ์ตูนโป๊tagid=1603tagid=1233รูป แอบ ถ่าย นักเรียนเรื่อง เล่า ชอบ โชว์tagid=1281tagid=1490เรื่อง เสียว กก นเรื่อง เสียว สาว ๆเล่า เรื่อง เย็ด แม่เลี้ยงtagid=35tagid=527ประสบการณ์ เสียว ทาง บ้านเรื่อง เล่า เย็ด ลูกสะใภ้tagid=311ภาพหีสาวใหญ่clipvips