เมียเอาคนอื่นให้เรานั่งดู - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

เมียเอาคนอื่นให้เรานั่งดู

• 0 ตอบ
  • 23586 อ่าน
Description: เมียที่บ้านชอบอมควยยาวๆใหญ่ๆ

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

ผม เป็นคนหนึ่งที่สมหวังตามที่ตั้งใจ คืออยากให้เมียเย็ดกับคนอื่นให้เราดู เรื่องมีอยู่ว่าผมคุยกับเมียเรื่องนี้มานานมากจนเมีย ok ก็เลยลองให้เมียเลือกผู้ชายเอง เมียขอลองกับเพื่อนร่วมงานของเขา ผมก็เลยติดต่อพูดคุยกับพี่เขาให้มากินเหล้ากันที่บ้านวันเสาร์เย็นนั้นเรา กินกันพอตึงๆ ก็เลยบอกไปต่อข้างนอกดีกว่าให้พี่เขาจอดรถไว้ที่บ้านเอารถของผมไปคันเดียว ผมให้เมียไปอาบน้ำแต่งตัวมาใหม่ วันนั้นเมียใส่กระโปรงยีนสั้นและเสื้อสายเดี่ยว ระหว่างทางผมเห็นพี่เขาแอบมองเมียผมหลายครั้ง แทนที่ผมจะขับไปร้านอาหารผมกลับขับรถเข้าม่านรูดพี่เขาตกใจมากถามว่าเข้ามา ทำธุระหรือ ผมตอบว่าเปล่าเข้ามาจะให้พี่เย็ดกับเมียผมงัยไม่อยากหรือ พี่เขาเงียบแล้วถามว่าจริง ๆ หรือ หลังจากนั้นเราก็เข้าห้องกัน ปรากฏว่าเมียผมและพี่เขาเขินผมไม่ยอมเย็ดกันซะแล้ว ผมเลยขอตัวไปอาบน้ำ ประมาณ 10 นาทีผมก็ออกมา ที่นี้เองภาพที่เห็นคือทั้งสองคนต่างเลียหี ดูดควยให้กัน แต่พอเห็นผมทั้งคู่ก็หยุด ผมต้องบอกตามสบายเลย จากนั้นทั้งคู่ก็เย็ดกันแบบไม่สนใจผมเลยเย็ดกันหลายท่าประมาณ 10 นาที พี่เขาก็แตกข้างในเลยเขาบอกตื่นเต้นมาก หลังจากนั้นผมก็รีบเข้าไปต่อ สรุปคืนนั้นเมียผมโดยควยพี่เขาและของผมเสร็จไปหลายเที่ยว ส่วนผมกับพี่เขาได้ร่วมน้ำสาบานในหีเมียผมไปคนละสองครั้ง ก่อนกลับพี่เขาขอบคุณผมเป็นการใหญ่บอกว่าไม่คิดไม่ฝันว่าจะได้เย็ดกับเมียผม เพราะคิดมานานแต่ไม่กล้า หลังจากนั้นผมกับพี่เขาก็ช่วยกันเอาควยกระแทกหีเมียผมอีกหลายครั้ง รับรองว่านี่คือเรื่องจริงครับ

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

Suzuka Ishikawa 47_Idols XXX

Suzuka Ishikawa 47_Idols XXX...
ดู 957 ครั้ง

Ai Kurosawa 30_Idols XXX

Ai Kurosawa 30_Idols XXX...
ดู 1234 ครั้ง

ทิวทรรน์สวยๆ

ทิวทรรน์สวยๆ...
ดู 1161 ครั้ง

Be gai viet nam th? d?m ra n??c kinh qu?...
ดู 3265 ครั้ง

ตีนชักแม่ง

ตีนชักแม่ง...
ดู 3303 ครั้ง

My Sexy Girl 23

My Sexy Girl 23...
ดู 3373 ครั้ง

ในเครื่องแบบ

ในเครื่องแบบ...
ดู 3728 ครั้ง

อยากเสียบ...
ดู 1032 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

tagid=529เรื่อง เสียว พ่อ แม่ ลูก เย็ด กันรูปหีฝรั่งรูปเย็ดเรื่อง เสียว แอบ เย็ด แม่ยายอยากดูหีเรื่อง เล่า เย็ด เมีย เจ้านายเย็ด แม่ ใน น้ำเรื่องเสียว นวดน้ำมันภาพ โป๊ เด็ด ๆอ่านเรื่องเสียว กระหรี่รูป ผ โป้tagid=131เล่า เรื่อง เย็ด น้อง เมียเรื่องเสียวเย็ดหีแม่หอยนักศึกษาเรื่อง เสียว กก นเรื่องเสียวแม่ยายสุด ยอด หนัง avอยากดูหีรูปหีฝรั่งtagid=1106tagid=812เรื่องเสียว ฝรั่งรูปหีทางบ้านเรื่องเล่าเสียว สวิงเรื่องเสียวแม่ยายเรื่อง เสียว ใน ห้างอ่าน เรื่อง เสียว น้า หลานtagid=799tagid=330หีโผล่เล่า เรื่อง เสียว ครั้ง แรกเล่า เรื่อง เสียว เรื่อง จริงอ่าน เรื่อง เย็ด คน ท้องพิ ค โพ ส ทาง บ้านเรื่อง เสียว อาสา วหีเย็ดเรื่อง เสียว นม โตดู นักศึกษา อาบ น้ำtagid=1408รูป โป๊ ป้าเรื่อง เสียว ใน โรงเรียนtagid=537tagid=1345เรื่อง เสียว ตื่นเต้นเรื่อง เสียว สาว โรงงานairi xxxเรื่อง เสียว เล่น น้ำรูปหีโหนกเรื่องเสียว เพื่อนtagid=933อ่าน เรื่อง เสียว นักเรียนเรื่อง เล่า เอา กับ แฟนเอา กัน ใน ร้าน อาหารเรื่อง เสียว สาว โรงงานรูปเย็ดเรื่อง เล่า แอบ เอาเรื่อง เล่า เย็ด เมีย เจ้านายแอบดูน้องอาบน้ำเรื่อง เสียว ซี๊ ดtagid=480dojin zeedtagid=1355อ่าน เรื่อง xxอ่านเรื่องเสียว กระหรี่รูปโป้ฝรั่งการ์ตูน 25โดจิน ป้าเรื่อง เสียว เลขา สาวเรื่อง เสียว ผีดู รุ ป โป้