สวิงกับเพื่อนคนงาน(ต่อ) - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

สวิงกับเพื่อนคนงาน(ต่อ)

• 0 ตอบ
  • 66465 อ่าน
Description: หวานเย็น

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

ผมอยู่ที่นั่นจนสนิทคุ้นเคยเหมือนครอบครัว กินเหล้ากัน พี่คมก็ถามผมว่าช่วงนี้ไม่เห็นค่อยกลับ เมียไม่เหงาแย่หรือน่าจะชวนมาสนุกด้วยกันที่นี่ ถามว่าเมียผมเป็นยังไงชอบอะไรไม่ชอบอะไร ผมก็บอกตามตรงถึงสรรพคุมเมียผม อยากลองเหมือนกันเมียผมก็ยังไม่เคยกับเรื่องแบบนี้ คุยกันหลายครั้งแต่ยังหาโอกาสไม่ได้สักที พวกพี่สนใจเมียผมมาก พอดีผมมี vdoที่ถ่ายเมียผมไว้เล่น ๆ ให้เธอแก้ผ้าโพสท่าเต้นยั่ว มีภาพตอนไปเที่ยวรีสอทร์เธอออดมาเดินแก้ผ้าในสวนหน้ารีสอทร์ และก็ตอนที่ผมเย็ดกับเมีย ผมไม่รู้จะเล่ายังไงเลยเอามาเปิดให้พวกพี่ ๆ เขาดู มีหลายม้วนหลายตอน เปิดจากกล้องต่อกับทีวี ผมไม่ได้เอาลงแผ่น กลัวหลุดออกไปที่อื่น เพื่อนผมบอกว่าเยี่ยมมาก ได้อารมณ์กว่าดูหนัง x อีก เมียผมน่าเย็ดมาก ๆ นมใหญ่น่าดูดจริง ๆ ผมบอกเมียผมก็ชอบให้ถ่ายเอาไว้ดูด้วยกัน เธอชอบมากที่ผมถ่ายไว้เปิดทีไรเอากันทุกที พี่คมบอกว่าเขาก็พี่งซื้อกล้องถ่ายแบบ DVD มา ถ้าผมจะใช้ก็บอกจะให้ยืมไปถ่ายแต่ขอดูด้วยคน จริง ๆ อยากถ่ายให้เมียผมมากกว่า บอกให้ผมชวนเมียมาที่โรงงานช่วงวันหยุด พวกเขาเห็นแล้วอยากเย็ดเมียผมมาก
ผมแกล้งไม่กลับบ้านที่กรุงเทพเกือบเดือน จนเมียผมทนไม่ไหว ผมรู้ว่าเธอต้องการมากอยากให้เธอได้ปลดปล่อยแบบสุด ๆ โทรบอกให้มาหาผมที่โรงาน วันนั้นเป็นวันศุกร์ โดยผมบอกเพื่อน ๆ ไว้แล้ว พี่คมดีใจมากรู้ว่าเมียผมจะมา ก็ทำอาหารกับแกล้มตั้งวงเหล้าต้อนรับ ประมาณ 1 ทุ่ม เมียผมก็โทรมาบอกว่ามาถึงท่ารถแล้ว ให้ผมออกไปรับด้วย มาถึงผมแนะนำให้รู้จักกับเพื่อน ๆ เมียผมอายุ 38 แล้วแต่ด้วยที่เธอเป็นคนขาว หมวย มีเชื้อจีน นมใหญ่ พวกเพื่อน ๆ พี่คมกับพี่ดำมองกันตาเป็นมัน ผมรู้ว่าเขาคิดอะไร ผมให้เมียเข้าไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าในห้องเธอก่อน เธอสำรวจห้องผมอย่างละเอียด คงกลัวว่าผมจะมีอีหนูที่นี่ แต่ก็ไม่พบอะไร จะมีก็เฉพาะหนังโป้จำนวนมากซึ่งเป็นปกติของผมอยู่แล้วและเธอก็ชอบดูเหมือนกัน อร ใส่ชุดเสื้อยืด กางเกงขาสั้น เมียผมกินเหล้าไม่เก่ง แต่ก็เกรงใจพี่คมต้องดื่มตามมารยาท พี่คมชมว่าเมียผมสวยมาก นั่งกินกันคุยกันตั้งแต่ 2 ทุ่ม ดึกหน่อยก็เริ่มคุยเรื่องถลึ่งลามก ทายปัญหากัน จนเมียผมคุ้นเคยกับเพื่อน ๆ กล้าตอบกล้าพูด มีน้องภา และน้องดาว ช่วยด้วย ประมาณ 5 ทุ่ม เมียผมบอกสะกิด บอกง่วงนอน ผมรู้ว่าเธอเงี่ยนมากกว่า เพราะเวลากินเหล้าเธอจะเงี่ยนมาก เห็นหัวนมแข็งจนนูนออกมานอกเสื้อ เห็นพี่คมกับพี่ดำ มองกันแทบอยากจะจับดูดเข้าปาก จนเผลอพูดออกมาว่า น้องอร นมใหญ่มาก ไม่รู้ว่าอย่างนี้มันขนาดเท่าไร อร ก็หน้าแดงอาย แต่บอกว่า 36 ค่ะ ผมพาอรเข้าไปในห้อง กอดจูบ บีบหัวนมจน อร บอกว่าเดียวขออาบน้ำก่อน ผมล้วงดูร่องแฉะมากคงเงี่ยนตั้งแต่คุยเรื่องลามกกันในวงเหล้า ผมบอกอรว่า ลืมโทรศัพท์ไว้ข้างล่างเดียว ลงไปเอาก่อน ลงมาพี่ดำกับพี่คม บอกเมียผม น่าเย็ดมาก ๆ อยากจะขอเย็ดเมียผม ด้วยที่ผมก็เคยเย็ดเมียพี่ดำ มาหลายครั้งแล้ว เดียวผมจัดให้ แต่เมียผมยังไม่เคยมาก่อน เดียวผมขึ้นไปปลุกอารมณ์ให้เครื่องร้อนก่อน ยังไงผมจะเปิดประตูไว้อีกสักครึ่งชั่วโมงค่อยตามขึ้นไป ผมกลับไปห้องเมียผมใส่ชุดนอนรอแล้ว เมียผมห่างควยมานาน และก็กินเหล้าเข้าไปด้วย แค่ผมหอมแก้มไซร์คอเธอก็อ่อนแล้ว ผมเปิดประตูห้องเปิดหน้าต่างไว้หมด เพราะผมอยู่ห้องริมไม่มีแอร์อากาศมันร้อน เมียผมก็ไม่สนใจแล้วโดนผมเลียไม่นานก็น้ำแฉะไหลออกมานอง ดึงควยผมไปจ่อรูหีเร่งให้เย็ดแล้ว ผมกดควยมุดเข้าไปไม่ยากนัก เมียผมเร่าร้อนมาก ผมก็กระแทกเต็มที่นมกระเพื่อมเลย เธอบอกว่าของผมใหญ่ขึ้นหรือปล่าวทำไมมันใหญ่จัง เย็ดมันมาก ๆ เธอลืมตัวร้องเสียงดังมาก ผมหันไปดูเห็นพวกเพื่อน ๆ ผมแอบดูอยู่ที่ประตูและหน้าต่าง ผมยิ่งมีอารมณ์ ผมเย็ด ๆ ก็หยุด เมียผมดิ้นพล่านเลยเธอกำลังมีอารมณ์มาก ผมถามเมียว่า วันนี้เงี่ยนมากหรือปล่าว เธอบอกว่าเงี่ยนมาก ให้ผมเย็ดต่อ ผมถามว่า ชอบควยใหญ่ๆ ไหม เธอบอกว่าชอบ ผมบอกว่าผมรักเธอมาก ผัวอยากเห็นเมียเย็ดกับควยใหญ่ ๆ ยาว ๆ เธอก็บอกว่า ของผัวก็ใหญ่แล้ว อยากให้เมียทำอะไรก็ยอมเย็ดต่อนะ แรง ๆ ด้วย ผมยิ้มเลย ผมแกล้งพูดว่าพี่คมกับพี่ดำเขาชมว่าอร สวยมาก เขาอยากเย็ดอร พี่ให้พี่คมกับพี่ดำมาช่วยเย็ดอรนะ เมียผมนิ่งไม่พูดอะไรผมก็เร่งเครื่องเย็ดต่อเต็มที่จนเมียผมร่องดังลั่น แล้วผมก็หยุดอีก ถามอรว่าให้พี่คมกับพี่ดำมาช่วยเย็ดนะ ผมสาวควยช้า ๆ เมียผมกำลังมีอารมณ์มากจึงบอกว่าได้ค่ะให้เพื่อนพี่มาเย็ดเมียเลย เมียเสียวจะแย่อยู่แล้วเย็ดเมียต่อนะ เร็ว ๆ แรง ๆ เย็ดเร็ว ๆ เย็ดสิ ผมหันไปขวักมือเรียกให้เพื่อนผมเข้ามา เราตกลงกันว่าจะผลัดกันเข้าที่ละคนเริ่มจากหนึ่งก่อน แต่เพื่อนผม 3 คน ตอนนี้เข้ามาอยู่ในห้องแล้ว มีพี่คม พี่ดำ และก็หนึ่ง พี่ดำบอกว่าไอ้ตั้มไม่อยู่ไปส่งของที่กรุงเทพ แต่ละคนเตรียมพร้อมแก้ผ้ายืนรูดควยอยู่ ผมขึ้นไปคร่องหน้าเมียผมผมส่งควยเข้าปาก บอกว่าให้เพื่อนพี่เลียให้นะ เมียผมพูดไม่ออก หนึ่งมันใช้ปากเก่งชอบเลียหีมาก อรตกใจที่กำลังอมควยผมอยู่ก็มีอีกคนมาเลียหีให้เธอ อร ลืมตาดู เอามือจับหัวหนึ่งที่กำลังก้มหน้าก้มตาเลียหีอยู่ ผมยิ้มให้อรบอกว่าหนึ่งเพื่อนผมเอง อร ตกใจเล็กน้อยคายควยผมออก แต่ด้วยที่หนึ่งลงล้นเก่งมาก เลียอยู่พักเดียวก็ทำให้อรหายตกใจแอ่นร่องสู้กับลิ้นหนึ่ง ผมออกมายืนข้างเห็นพี่คม ยืนรูดควยอยู่ ดำเมี่ยม ยาวใหญ่มีปุ่มปูดโปนเต็มลำควย ผมเห็นแล้วยังสยองว่ามันกำลังจะเย็ดร่องแฟนผม บอกให้แก่เบา ๆ นะพี่ หนึ่งมันถอนปากออก มันค่อยจ่อแท่งซอยควยเข้าออกช้า ๆ ดูท่าทางแฟนผมจะรับได้แล้ว ร้องซีดซ้าดดอยู่ในลำคอ หนึ่งมันบอกว่า หีพี่อร ดูดจริงว่ะ ไม่คิดว่าจะง่ายขนาดนี้ ตอนแรกนึกว่าแฟนผมจะโวยวาย แต่ด้วยความเงี่ยน เธอกลับบอกให้หนึ่งกระแทกแรงๆ ซีดดด โอยย... ผมออกมายืนดูข้าง ๆ โดยที่หนึ่งกำลังเย็ดแฟนผมอยู่ มันกระเด้า แฟนผมก็เด้ง มันชักออกมานำเงี่ยนไหลออกมาเต็มเลย แฟนผมหันมามองผมก็ยิ้มให้เป็นกำลังใจ เป็นไงหีเมียผมเย็ดมันไหม สุดๆเลยพี่ ผมไม่ไหวแล้วพี่ขอใส่ในร่องเมียพี่เลยนะครับ ผมตบตูดมันบอกเต็มที่เลยน้องเมียพี่กินยาคุมไว้แล้ว แล้วไอ้หนึ่งมันก็กระฉุดเข้าร่องเมียผมเต็ม ๆ
พี่คมขึ้นไปบนเตียงตรงเข้าดูดนมที่ขนาดใหญ่ของเมียผม ซุกหน้าคลอเคลียอยู่กับเต้าใหญ่ทั้ง 2 เมียผมโดนดูดนมก็เสียวมาก คว้าจับท่อนควยของพี่คม ก็ต้องตกใจ ลุกขึ้นมาจ้องมองเอ็นของพี่คม ตาค้าง "ว๊ายยย..." เมียผมร้องออกมาลืมตัว อย่างกับของม้า ทำไมมันทั้งยาว ทั้งใหญ่ อย่างนี้ค่ะ แล้วควยพี่เป็นอะไรท่อนมันมีตุ่มอะไรตะปุ่มตะปำเต็มเลย พี่คมเห็นเมียผมสนใจควยแกจ้องมองดูท่อนเอ็นของตาค้าง เขาก็ยิ้ม บอกว่า "เดี๋ยวน้องอร จะติดใจ...." เขาก้มลงมาดูดนมต่อ เลียใบหูเมีย กำรูดท่อนควย และก็ก้มลงมาใช้ลิ้นเลียรอบ ๆ หัวควย พยายามอ้าปากดูดเจ้าท่อนเนื้ออันใหญ่ เธอใช้ลิ้นเลียและอมเม็ดมุกเล่นจนถึงโคน ทำให้ท่อนเนื้อยิ่งขยายตัว ผมว่ามันน่าจะเกิน 8 นิ้วแล้ว เมียผมเอาแก้มคลอเคลียควยที่ยาวใหญ่ แล้วก็ก็ดูดที่หัวเห็ดของท่อนเนื้อ จนพี่คมซูดปากบอกว่าเก่งมาก พร้อมกับกระทอกเจ้าท่อนเนื้อเข้าปาก พี่คมเริ่มเอาดุ้นเอ็นแทงเข้ามาที่หว่างขาเมียผม ยกสองขาโล้สูงขึ้นมา จ่อท่อนเอ็นฝังมุกมายังร่องหีเมียผม พอหัวของมันตรงรูเขาก็ค่อย ๆ ดันเข้า ท่อนลำใหญ่ดูน่ากลัว มันผลุบเข้าแค่หัวควย ลำตัวที่ปูดโปนยังอยู่อีกไม่ต่ำกว่า 7 นิ้ว เขาค่อย ๆ ทิ่มเข้าไป เมียผมก็ผวาสะดุ้งเป็นระยะเหมือนจะผลักออก แต่ก็อ้าขาออกเปิดทางให้มันเข้าไป ปากรูคับติ้วเหมือนมันจะฉีก พี่คมกดแรงหน่อยเมียผมเอามือทั้งสองข้างดันหน้าอกของเขาเอาไว้ "โอ๊ยย...โอ๊ยยย...เจ็บ..เจ็บบ..พี่...เบา ๆ ก่อน...โอยย..." พี่คมก้มลงไปดูดนมสบับไปมา กระดกตูดช้า ๆ เมียผมก็เริ่มผ่อนเปลี่ยนจากดันเป็นกอดพี่คม มันเข้าไปหมดทั้งลำแล้ว เมียผมบอกว่ามันแน่นจนตึงไปหมดเลย มันตึงคับมาก พี่คมยิ้มแล้วบอกว่า "หีอรโหนกใหญ่รับได้สบาย...ของพี่เข้าได้หมดแล้ว.." พี่คมก้มลงไปจูบปากดูดลิ้น เลียหู ดูดนมจนเมียผมร้องครางฮือๆๆๆ ก้นเขาก็โยกไปโยกมา "โอ้วว..อูยส์...เสียว..โอ๊ยย..เสียว.." เมียผมร้องครางลั่นห้อง พี่คมก็ยิ่งดันงัดๆเป็นการใหญ่ เสียวมากเลยพี่ คันด้วย ยุ๊บยิ๊บไปหมด เมียผมน้ำตาไหลเลย พี่คมก็ยิ่งแทงงัดๆ ส่ายๆ ชักสั้น ชักยาว กระแทกหนักๆ เมียผมเกร็ง ผวาขึ้นมากอดคอเขาแน่นลืมตัว เรียกพี่คมว่า "ผัวจ้า....เมียเสียวจัง..เสียวที่สุดเลย..ผัวขา...กระแทกเมียแรงๆเลยคะ....น้ำเมียกำลังจะออกกับผัวอีกแล้ว...ผัวขา." พี่คมกระแทกแบบเอาเป็นเอาตายเลย เมียผมก็ปล่อยอารมณ์เต็มที่ จนน้ำแตกไปไม่รู้กี่ที น้ำออกมามาก มากจริงๆ พี่คมอึดมากเมียผมน้ำแตกไม่รู้กี่ครั้ง พี่เขาก็กดดุ้นเอ็นยาวใหญ่อัดต่ออีก เอาทนมาก ทนจริงๆ เอาตั้งนานน้ำยังไม่ออก พี่คมบอกว่าหีเมียผมมันตอดแท่งลำของเขารุนแรงถี่ยิ๊บมันส์จริงๆ พี่คมพอใจเมียผมมาก เมียผมก็เหนื่อยมากขอพักก่อน หายใจไม่ทัน เขากดท่อนลำอัดแช่คารูไว้ให้เมียผมพักจนหายเหนื่อย ก็ชักท่อนลำหลุดออก แบะขาเมียผมจนกว้างใช้นิ่วแบะสองแคมของเมียผมดูบอกว่า "อื้อหือ...สวยอะไรอย่างนี้...เย็ดมันมาก..ทั้งโหนกทั้งนูน.....เรียกให้พี่ดำขึ้นไปดู แดงแจ๋เลยพี่คม...

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

Maria Ozawa 188_Idols XXX

Maria Ozawa 188_Idols XXX...
ดู 927 ครั้ง

Satomi Suzuki 29_Idols XXX ฟรีๆ

Satomi Suzuki 29_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 794 ครั้ง

โอ้หมายก๊อตตต

โอ้หมายก๊อตตต...
ดู 2148 ครั้ง

ขนเพิ่งขึ้น

ขนเพิ่งขึ้น...
ดู 3080 ครั้ง

Sexy teen

Sexy teen ...
ดู 2483 ครั้ง

แฟนใครหว่า7

แฟนใครหว่า7...
ดู 3094 ครั้ง

หีคุณภาพ

หีคุณภาพ...
ดู 2577 ครั้ง

น้องพีพี

น้องพีพี...
ดู 4654 ครั้ง

My Sexy Girl 708

My Sexy Girl 708...
ดู 2371 ครั้ง

เมียของใคร

เมียของใคร ...
ดู 7635 ครั้ง

Kana_Momonogi 41

Kana_Momonogi 41...
ดู 9802 ครั้ง

คลังภาพ225...หีๆๆๆ

คลังภาพ225...หีๆๆๆ...
ดู 7833 ครั้ง

ชอบถ่าย 2

ชอบถ่าย 2...
ดู 7319 ครั้ง

คลิปร้อนร้อน 11

คลิปร้อนร้อน 11...
ดู 1922 ครั้ง

แยงเย็ดแยงเย็ด

แยงเย็ดแยงเย็ด...
ดู 5876 ครั้ง

ขนดกดำ

ขนดกดำ...
ดู 3049 ครั้ง

เอามายั่ว

เอามายั่ว...
ดู 1538 ครั้ง

รุมสาวขนดก

รุมสาวขนดก...
ดู 2644 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

tagid=1043เรื่อง เล่า เย็ด น้อง สาวอิ สาน สวิงอาณาจักร ของ หนุ่ม น้อยtagid=369อ่าน การ์ตูน โป้ ครอบครัวthaixtubeเล่า เรื่อง โดน เย็ด ครั้ง แรกนักศึกษา นม สวยเรื่อง เสียว อาบ น้ำ กับ แม่หี โดนัทเล่า เรื่อง เสียว คุณ นายtagid=587ภาพ ลักหลับเรื่อง เสียว พ่อ แม่ ลูก เย็ด กันเรื่อง เสียว เย็ด สะใภ้เล่า ประสบการณ์ โดน เย็ดyed storyเอาแม่ทำเมียเรื่อง เสียว สาว ๆเรื่อง เสียว ของ แม่เสียว กับ พี่ สะใภ้เรื่อง เสียว ไทยtagid=1306รูป สาว สวย xxxอ่านเรื่องเย็ดกันtagid=1017เรื่องเสียว น้องส้มเรื่องเสียว ฝรั่งหลุดจากกล้องช่างภาพนักศึกษาหวอออกตอนถ่ายแบบเล่า เย ดเรื่อง เล่า ชอบ โชว์รูปหีฝรั่งเล่า เรื่อง เย็ด กัน ใน ครอบครัวtagid=705เรื่องเสียวแม่ยายเรื่องเสียว ฝรั่งtagid=1213เรื่องเสียว น้องชายรูปเย็ดtagid=940รูป โป๊ 69ภาพนางแบบโป๊เรื่อง เล่า เย็ด กับ ฝรั่งเรื่องเสียว เมียเรื่อง เสียว เอา แม่ เพื่อนtagid=311เรื่อง เล่า สาว ชอบ โชว์อ่านการ์ตูนโป๊ไทยtagid=983tagid=227tagid=1106เรื่องเสียว เมียเรื่อง เสียว ไทยเรื่องเสียวรุมเย็ดเล่น เสียว กับ แฟนเรื่อง เล่า แอบ ดู อาบ น้ำเรื่อง เล่า เสียว ควยtagid=1100tagid=1233tagid=1359เรื่อง เล่า เย็ด เมีย เจ้านายเรื่อง เสียว สาว สวยรูป โป๊ ทาง บ้าน ส่ง มาพ่อ สอน เสียวtagid=662นักศึกษา โชว์ หวอเรื่อง เล่า เย็ด พี่ สาวthaixtubeอยากเลียหีtagid=591tagid=599เรื่อง เสียว เอา กับ น้าเสียว กับ พี่ สะใภ้หอยนักศึกษาเรื่อง เสียว สลับ คู่tagid=35เรื่องเสียว พยาบาลดู รุ ป โป้รูป หลุด บ้าน ๆ