ลูกเลี้ยงที่รัก 2 - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

ลูกเลี้ยงที่รัก 2

• 0 ตอบ
  • 13040 อ่าน
Description: น่ารักนะ

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

เรื่องของผมมีอยู่ว่าหลังจากผมได้กลับจากกาญจนบุรี  แล้ววันรุ่งขึ้นผมได้มาทำงานตามปกติ ผมทำงานอยู่ที่กรุง
เทพแถวดินแดงหลังจากกลับจากที่ทำงานมาที่บ้านพักที่ทุ่งครุส้มยิ้มให้ผมถามว่าเหนื่อยไหมจ๊ะพ่อผมก็ยิ้มให้เธอ
ผมบอกส้มว่าไม่เหนื่อยหรอกลูกเราต่างสบตากันผมรู้สึกได้ว่าเธอเริ่มชอบผมเหมือนกันหลังจากประสบการณ์ที่ได้
เย็ดชมพู่ไปเมื่อคราวนั้น  ประสบการณ์นั้น  บอกว่าผมควรทำอย่างไรต่อไปผมจึงค่อยๆชวนเธอคุยไปเรื่อยๆ จนถึง
กลางคืน3ทุ่มกว่าแฟนผมยังไม่กลับบ้านโทรมาบอกว่าทางห้างให้ทำโอทีกับเพื่อนๆ  และชมพุ่ผมจึงชวนเธอไปนั่ง
เล่นที่ดาดฟ้าที่บ้านซึ่งอยู่ชั้น4หลังจากขึ้นไปแล้ว เราทั้งคู่ต่างปูเสื่อน้ำมันเตรียมไปนั่งเล่น ผมกับเธอคุย   กันเรื่อง
ต่างๆตลกบ้างซัเรียสบ้างจนเกือบเที่ยงคืน เธอกระซิบบอกผมว่าเธอหนาว  เพราะดาดฟ้ามีลมพัดตลอดผมจึงกอด
เธอเธอก็ซบกับอกผม ตอนนั้นผมเองก็กลัวว่าส้มจะจับได้ว่าผมคิดอะไรอยู่แต่ผมมองเธอดู เธอคงมีอารมณ์หรือไง
ไม่ทราบ เพราะมือข้างหนึ่งของเธอล้วงเข้าไปบี้หน้าอกผมแล้วก็ลูบคลำหัวนมผมเล่น    ตอนนั้นผมเสียวๆผมเองก็
เริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาเพราะผมไม่ใช่พระอิฐพระปูนนี่ แล้วยิ่งเคยแอบเย็ดกับชมพู่มาแล้วนี่ผมก็เลยตอบโต้  เธอบ้าง
มือข้างหนึ่งผมก็ล้วงไปลูบคลำหน้าอกเธอเล่นบ้างตอนนั้น เธอคงจะเสียวมากเพราะเสียงลมหายใจเธอเริ่มแรงขึ้น
เต้านมเธอก็แข็งเป็นไตเลยละผมบี้ข้างซ้ายบ้างข้างขวาบ้าง ผมเลื่อนจากเบื้องบนลูลลงมาจนถึงเบื้องล่าง    ผมจึง
ล้วงมือเข้าไปใต้กระโปรงของเธอ(ตอนนั้นส้มยังใส่กระโปรงนักเรียนอยู่) ลูบคลำหีของเธอผมใช้นิ้วแหย่เข้าไปข้าง
ในหีของส้ม เธอก็ครางอู้อี้ อยู่ในลำคอ ผมทั้งลูบทั้งล้วงตอนนี้ควยขนาด7คูณ 8ของผมตื่นตัวเต็มที่มันดิ้นอยู่ในกาง
เกงของผมจนรู้สึกเจ็บ ส้มทนไม่ไหวบอกผมว่า " รีบทำ เถอะ ส้มทนไม่ได้แล้วมันเสียวอะไรอย่างงี้   " ผมจึงรีบลุก
ขึ้นถอดเสื้อผ้าออกจนหมด เธอเองก็ถอดกระโปรงเธอ ออก ผมผลักเธอให้นอนลง แล้วจับ***ของผมจ่อที่รูของเธอ
แล้วกระแทกเข้าไปเบาๆมันเข้าอย่างง่ายดายเพราะหีของเธอปล่อยน้ำออกมาจนเยิ้ม พอเข้าได้ที่แล้วผมจึง ขยับ
เข้าขยับออกเบาๆ จากช้าเป็นเร็วเธอก็ครางฟังไม่ได้ศัพท์ ผมขยับเข้าออกได้ประมาณซัก 5 นาทีเธอก็ร้องเร่งให้
ผมเร็วๆอีกเพราะเธอจะออกแล้วผมเร่งขยับเร็วขึ้นเธอผวากอดผมแน่นจนหายในแทบไม่ออก เธอชักกะตุกสอง
สามทีเพราะเธอถึงจุดสุดยอดแล้ว ผมเองก็ทนแทบจะไม่ได้ ผมจึงขยับแรงและเร็วขึ้น จนในที่สุดควยของผมก็พ่น
น้ำใส่หีของส้มจน หมด ผมจึงฟุบคาอกเธอ เธอบอกผมว่าเธอมีความสุขมาก ผมเองก็มีความสุขมากเหมือนกันสัก
พักเราทั้งสองคนจึงลุกขึ้นใส่เสื้อผ้าผมกระซิบบอกเธอว่าคืนพรุ่งนี้เจอกันที่นี่อีกนะ แต่ส้มบอกว่าไม่ไหวเจ็บไปหมด
ทั้งตัวแล้วเนี่ย ตรงนั้นก็เจ็บ แล้วอีกสองวันต่อมาผมก็ได้มีโอกาสขย่มหีของเธออีกที่ดาดฟ้าที่เดิมนั่นแหละครับ

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

Erika Momotani 16_Idols XXX

Erika Momotani 16_Idols XXX...
ดู 1299 ครั้ง

Kyouko Maki 20_Idols XXX ฟรีๆ

Kyouko Maki 20_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 1192 ครั้ง

Maria Ozawa 264_Idols XXX

Maria Ozawa 264_Idols XXX...
ดู 1051 ครั้ง

รวมเด็กสาวๆ

รวมเด็กสาวๆ...
ดู 427 ครั้ง

natt thai2 - XVIDEOS.COM

natt thai2 - XVIDEOS.COM...
ดู 858 ครั้ง

teen tit worship from EasySexApp.com

teen tit worship from EasySexApp.com...
ดู 944 ครั้ง

Legal age teenagers enjoy creampies_HARDCORE

Legal age teenagers enjoy creampies_HARD...
ดู 714 ครั้ง

Ameri Ichinose 58

Ameri Ichinose 58...
ดู 6198 ครั้ง

ภาพลับส่วนตัว

ภาพลับส่วนตัว...
ดู 10133 ครั้ง

Nu sinh cap 3 vu hong lon dep

Nu sinh cap 3 vu hong lon dep...
ดู 3290 ครั้ง

ไม่ชัด เอาใหม่

ไม่ชัด เอาใหม่...
ดู 20054 ครั้ง

นมงาม

นมงาม...
ดู 5979 ครั้ง

แจ่มๆ...
ดู 1211 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

รูป หี เชอ รี่ สามโคกtagid=1002นักศึกษา นม สวยชอบโชว์หีเรื่อง เสียว ซี๊ ดร ปู โป้เรื่อง เสียว นอกใจเรื่องเสียว น้องชายชอบโชว์หีรูป โป๊ สาว พม่าประสบการณ์ เสียว สาว ใหญ่รูป xxx ญี่ปุ่นภาพเลียหีเรื่อง เล่า เอา เมีย เพื่อนเรื่อง เสียว ที่ ทำงานkarma tatsurouเรื่อง เสียว วัน สงกรานต์เล่า เย ดอ่าน การ์ตูน โป้ ครอบครัวtagid=450อิ สาน สวิงรูปหีฝรั่งเล่า เรื่อง เย็ด สาว ใหญ่tagid=1208เสียว ใน บ้านภาพ โป๊ เด็ด ๆtagid=504เรื่อง เสียว ใน ห้างรูป ควย ทาง บ้านเรื่อง เสียว ผีรูปโป๊ มหาลัยเรื่อง เยบี้แตดรูปหีฝรั่งtagid=367thaixtubeเรื่อง เสียว เลขา สาวมิ คุ โด จิ นอ่าน เรื่อง เสียว แตดdoujin k ontagid=599tagid=512เรื่องเสียวเมียมีชู้หอยไร้ขนภาพนางแบบโป๊อ่าน เรื่อง เสียว ลูก เย็ด แม่tagid=456มิ คุ โด จิ นเลีย กก นรุ ป โป้ ดาราเล่า เรื่อง โดน เย็ด ครั้ง แรกเรื่องเสียวนักศึกษาเรื่อง เล่า เย็ด เมียเรื่องเสียวนักเรียนอ่าน เรื่อง เย็ด ๆkorea1818เย็ด น้อง เรื่อง เสียวเล่า เรื่อง เสียว พ่อ ผัวอ่านการ์ตูนโป๊เรื่อง เสียว ผีtagid=1017เรื่อง เสียว สาว บ้านนอกอ่าน เรื่อง เสียว นักเรียนเย็ด อร่อยเล่า เรื่อง เย็ด แม่เลี้ยงโด จิ น สาว สวยtagid=640เรื่อง เสียว นอกใจรุ ป โป้ ดาราเรื่องเสียวแม่ยายเรื่อง เสียว โดน เลียรูป โป๊ โด จิ นภาพ อม ควยโด จิ น สาว สวยเรื่อง เสียว เลขา สาวtagid=1064gunma kisaragiเย็ด อร่อยภาพ อม ควยtagid=11061pondo tvเล่า เรื่อง เสียว เรื่อง จริงtagid=790tagid=1311เสียว กับ พี่ สะใภ้tagid=1244เรื่อง แอบ เสียวtagid=854เรื่อง เสียว แอบ เย็ด แม่ยายรูป xxx ญี่ปุ่นทีเด็ด สาวแก่เรื่อง เสียว ใน รถtagid=1345upx69