0003 ๓ แม่โกรธ (แม่ไม่โกรธแล้ว) - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

0003 ๓ แม่โกรธ (แม่ไม่โกรธแล้ว)

• 0 ตอบ
  • 20705 อ่าน
Description: ผู้หญิงเอเชียกับหัวนมใหญ่

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

หลังจากคืนที่ผมเอากับพี่เปียอย่างมอราธอนผมก็นอนห้องพี่เปียๆนอนห้องผมสลับกันต่อเนื่องถึงสี่คืนจนเช้าวันที่ห้าแม่แซว “น่าอิจฉาข้าวใหม่ปลามันปล่อยให้แม่นอนเหงาคนเดียวไม่เกรงใจกันบ้างเลย”ผมก็เขินแต่พี่เปียกลับเข้ากอดแม่ๆยิ้มว่า “จะเอาอะไรอีก”เปียบอก “แม่เหงาก็บอกจุกสิ”ผมได้ยินถึงกับสะอึกข้าว ผมไม่ได้นอนห้องแม่มาสี่ห้าปีแล้วนานๆทีพี่เปียจะนอนกับแม่ไหนเลยว่าแม่เหงาให้บอกผม แม่อมยิ้มชำเรืองตามองผมพูดกับเปียเบาๆ “ยังๆให้หม้อข้าวดำก่อน”ทั้งสองยิ้มหัวเราะ แต่คืนนั้นผมไม่นอนกับพี่เปียพักงานไปสองวัน
จนวันเสาร์พี่เปียมีเรียนผมออกไปกับเพื่อนบ่ายกลับเข้าบ้านพอดีฝนตกผมปิดบ้านแม่มานั่งอยู่ที่เก้าอี่นวมยาวในชุดเสื้อเชิ้ดประโปรงบานดูทีวีเรียกผมไปนั่งด้วยก็ดูเป็นปกติแต่ท่านโอบผมเข้ากอดเอามือลูบหัวผมๆเงอะงะท่านเลยถาม “รังเกีจคนแก่ยังแม่หรือไง”ผมรีบบอก “ไม่เลยแม่ยังไม่แก่ผมจะไปรังเกียจแม่ทำไม”ท่านอมยิ้มถาม “เปียเป็นไงบ้างจุกรักพี่เขามากขึ้นมั้ย” ผมตอบ “ก็ดีครับผมรักพี่เปียมาก”ยิ้มพูด “ก็ดีรักเปียมากๆแล้วรักแม่บ้างมั้ย”ผมรีบตอบ “รักสิครับผมรักแม่มากพี่เปียก็พูดประจำว่าแม่ก็รักผมมากเช่นกัน”ท่านยิ้มมองผมเหมือนคิดอะไรอยู่แล้วจับผมซบไหล่เหนืออกท่านหันมาจูบหน้าผากลูบหัวผมแล้วหอมแก้ม ผมรู้สึกจูบหอมแก้มครั้งนี่ไม่เหมือนแม่ลูกกอดจูบกัน หรือคิดไปเอง เป็นเพราะแม่ไม่ได้จูบผมมานานแต่กลับหนักขึ้นเมื่อท่านเอาหน้าคลุกไซร้จูบหอมผมไปทั่วหน้าผมงงแต่ไม่ขัดขืนที่พร่ำพูด “เปียบอกมีความสุขทุกคืนที่นอนกับจุก”ท่านยังหอมไซร้จูบผมๆแสยะยิ้มบอก “ครับผมพยายามทำดีที่สุดให้พี่เปีย”ท่านหยุดไซร้ผมทำงอนตาหวานใส่ “แม่อิจฉาจัง”ผมได้แต่ยิ้มผมดูว่าท่านขบคิดอะไรอยู่แล้วเอามือลูบแก้มใบหน้าผมท่านยิ้มถาม “รักแม่จริงหรือเปล่า”ผมยืนยัน “ครับ”ท่านพูดเสียงอ่อย “รักแม่ปี้แม่ทำอย่างทำกับเปียให้แม่บ้างได้มั้ย”ผมผงะตกใจแทบตกเก้าอี้ “แม่พูดอะไร”ท่านทำหน้าสลดพูดเสียงเศร้าตัดท้อ “รังเกียจแม่ก็ไม่รักแม่หรือแม่ไม่สวยพอก็ไม่เป็นไรจุกชอบแต่รุ่นๆสวยๆอย่างเปียแม่แก่แล้วไม่สวยไม่ทำก็ได้”ท่านดูหน้าสงสาร ผมพูดสั่นๆ “ไม่ใช่อย่างนั้น ม..แม่สวยครับไม่แก่แต่..เออ..แม่เป็นแม่”ท่านถาม “แล้วยังไงแม่ไม่เป็นผู้หญิงเหรอ มีคนมาจีบแม่ร่วมสิบปีแล้วนะแม่ยังไม่แก่มีคนมาจีบแม่แต่แม่ไม่เอาใครแม่รักเราสองคนแม่อยากมีความสุขอย่างนั้นบ้างแล้วจุกมารังเกียจแม่แบบนี้..”ท่านก้มหน้าเศร้าเหมือนจะร้องไห้ ผมจับมือท่านมากุมไว้พูดอย่างไม่เต็มปาก “ผ..ผมกลัว”ท่านเงยหน้ามองผม “กลัวอะไร”ผมว่า “กลัวบาปนรกจะถามหา”ท่านดูเหมือนจะยิ้มแต่บอก “บาปอะไรทีเอากับเปียนี่จุกจะทำบุญให้แม่แล้วเราจะขึ้นสวรรค์ด้วยกัน(ท่านขู่)หรือจะให้แม่หาผัวใหม่แม่ว่าไม่ยากนะ”ผมกลัวที่ท่านขู่จะมีผัวใหม่ผมอึกอักลังเลพูดกุกกัก “แล้วพี่เปียหละ”ท่านบอก “เปียรู้สิแม่คุยกับเปียแล้วเปียบอกขึ้นอยู่ที่จุก”ผมผงะคิดถึงว่าเปียเปรยเป็นนัยๆเสมอเธอคงกลัวแม่มีผัวใหม่เหมือนกัน ผมนิ่งคิดแม่ก็สวยใครๆก็ชอบไม่ยากที่จะหาแฟนใหม่แม่ยังไม่แก่คงมีไฟตัณหาความต้องการลึกๆเหมือนกันถึงอดกลั้นหน้าด้านมาร้องขอผมแบบนี้คิดแล้วผมพยักหน้ารับอย่างหวาดๆท่านยิ้มออกอย่างดีใจดึงผมเข้ากอดลูบไล้จูบหัวผมๆมองลงเห็นร่องอกขาวที่เบียดกันแน่นอยู่ในเสื้อคอวีทำให้ผมเริ่มคึกคัก แม่พร่ำพูด “เราจะอยู่กันอย่างมีความสุขกันสามคนตกลงนะจุก”ผมตอบ “ครับแม่”ท่านเห็นผมมองร่องอกท่านๆจับผมลงซบอกแล้วบอก “เอาสิเราอยู่กันสองคนไม่มีใครเห็น”ผมคลุกหน้าที่อกท่านแล้วทรุดตัวลงจากเก้าอี่มาคุกเข่าอยู่หน้าท่านๆกางเข่าสองขาเปิดอ้ารับแล้วถลกชายกระโปรงบานขึ้นสุดโคนขาทำให้ผมได้เห็นเป้ากางเกงในสีขาวที่อวบนูน ปากผมแห้งมือผมสั่นลูบขาอ่อนที่ขาวสวยของท่านๆลูบหัวผมอย่างเอนดู “กลัวอะไรแม่ก็เหมือนเปียล้วงจับของแม่สิ”มือผมลูบขาอ่อนด้านในท่านเข้าจนสุดแล้วสอดมือจับลูบเป้ากางเกงในท่านเบาๆผมเงยหน้ามองท่านๆอมยิ้มพยักหน้าถาม “เป็นไงบ้างของแม่”ผมบอก “มันอุ่นๆอวบนุ่มดีจังเลย”ท่านบอก “แม่ยังมีไฟร้อนระอุจุกต้องดับให้แม่”ผมพยักหน้าท่านบอก “ถอดกางเกงในแม่ออกสิ”ผมค่อยๆจับดึงขอบกางเกงในท่านๆขยับตัวช่วยรุดถอดแล้วเลื่อนตัวเอนลงมาเล็กน้อยเท่าที่ทำได้ ผมตะลึงตาโตที่ได้เห็นอวัยวะเพศแม่ที่ทั่วบริเวณร่องง่ามขาถึงเนินนูนใต้ท้องน้อยเต็มไปด้วยขนนหมอยยาวยิกดกดำดูเป็นมันจนหน้ากลัวจนแทบไม่เห็นร่องหีแม่ถาม“เป็นไรไป”ผมกุกกักบอก “แม่หมอยดกดำจน..เออหน้ากลัว”แม่ยิ้มกลั้นหัวเราะว่า “กลัวอะไรก็แค่ขนหมอยเปียไม่มีแม่มีมากหน่อยแต่แม่รับรองยังไม่มีใครได้เห็นหรือทะลวงแทงเย็ดหีแม่นอกจากพ่อเรา”ท่านลูบหัวผมแล้วกางขายกเข่าสองข้างขึ้นเอาเท้าวางบนขอบเบาะเก้าอี้อย่างไม่อายทำให้แคมนอกและแคมในหีท่านเปิดอ้าจนเห็นรูก้นเกือบลอยดูน่าเย็ดมากผมไม่เคยเห็นแบนี้ถึงจะเย็ดกับพี่เปียมาหลายครั้งแล้วก็ตามท่านบอก “ควยแข็งหรือยังถอดกางเกงสิ”ผมพยักหน้ารีบถอดกางเกงท่านดึงผมขึ้น ผมนั่งคุกเข่าที่พื้นควยผมพอดดีขอบเบาะเก้าอี้นวม ผมเอามือโปะจับปิดหีท่านมันเต็มมือใหญ่กว่าหีพี่เปียมือผมเซาะร่องหีเขี่ยยีแตดแคมในแล้วแยงสอดนิ้วเข้ารูหีกลิ่นคาวสาบเปรี้ยวๆจากหีแม่ออกจะแรงกว่าหีพี่เปียคงเพราะแม่ยังไม่ได้อาบน้ำล้างตัว แต่ผมรู้สึกหีท่านเปียกชื้นแฉะผมเลยถามท่าน “แม่ปวดฉี่เหรอ”ท่านอายเป็นครั้งแรกสั่นหน้าบอก “ไม่ๆได้ปวดฉี่แม่เงี่ยน” ท่านบอกอีก “ไม่เอานิ้วแยงรูหีแม่ๆทำเองได้แม่อยากจะเอาควยจุกแยงหีแทนนิ้ววันนี้เดี๋ยวนี้”ผมบอก “ครับหีแม่น่าเย็ดจังเลยผมขอโทษนะครับ”ท่านบอก “ขอโทษทำไมแม่รอมานานหลายปีแล้ว”ผมเอามือจับควยจ่อยัดเย็ดกระเด้าทะลวงแหวกผ่านขนหมอยที่ดกหนาทึบเข้ารูหีแม่ๆหายใจเข้าเฮือกให้หลับตาปี๋กัดฟันกลั้นหายใจ ควยผมเข้ารูหีท่านได้สะดวกกว่าเย็ดหีพี่เปียเพราะทั้งลื่นและใหญ่กว่าผมไม่เจ็บควยถึงจะลำบากด้วยท่าทางที่กำลังเย็ด แต่ผมก็ผมกระเด้าได้สบาย สองทีควยก็มิดลำกระแทกเข้าจนสุดโคน ท่านแสยะยิ้มพูดเสียงสั่นเคลือ “เย็ดควยเข้าหีแม่แล้วกระเด้าแรงๆก็ได้แม่เงี่ยนเสียวคัน”ผมเริ่มโยกโขยกเย็ดลำบากหน่อยแต่ก็มันส์เสียวสุดๆแม่จับเอวเกาะสะโพกผมท่านครางซี๊ดปากร้องโอยๆไม่ขาดเสียงหาย แม่คงรีบหรือเร่าร้อนกลัวผมเปลี่ยนใจท่านเลยไม่ได้แก้ผ้าทั้งหมดเอาเพียงแค่ถอดกางเกงในถลกกระโปรงเปิดหีให้ผมเย็ด ผมก้มมองหน้าท้องท่านเกร็งขยับตามแรงกระแทกควยเข้าของผม หีท่านตอดขมิบรัดควยจนผมเสียว ผมเย็ดแม่ไม่เจ็บควยทั้งมันส์เสียวยิ่งกว่าเย็ดพี่เปีย ผมอยากถอดเสื้อท่านดูเต้านมจับบีบดูดไซร้แต่ทำไม่ได้เพราสองแขนผมต้องคร่อมท่านเกาะยันท้าวพนักพิงหลังของเก้าอี้นวมเหนือหัวท่านๆจับประคองหน้าผมก้มลงจูบดูดปากอย่างเร้าร้อนควยผมแทบหลุดจากรูหีแต่ยังดีพอจะโก่งตัวกระเด้าซอยได้ถึงจะไม่ลึกสุดลำควยก็ไม่เป็นไร แม่ได้แต่ซี๊ดปากหายใจแรงครางกระเส่าบอก “ดีๆจังเย็ดแรงๆจุกลูกแม่ๆเสียวเงี่ยนเหลือเกิน”ผมก็บอก “ครับแม่ผมก็เสียวหัวควยยันรูตูดจนขนหัวลุก หีแม่อบอุ่นเย็ดมันส์สุดๆผมมีความสุขมากครับ”ท่านพูดเสียงละห้อยอ้อนวอน “อย่าปล่อยให้แม่ตกเบ็ดเงี่ยนค้างอีกนะ จุกรักแม่ก็เย็ดแม่บ้างนะ เปียบอกจุกเอาได้ห้าหกทีทั้งคืนแบ่งเหลือมาให้แม่บ้างนะ”ผมตอบรับ “ครับแม่”อย่างเต็มใจแล้วกระแทกเย็ดแรงๆไปหลายทีแม่ครางร้อง โอยเสียวหีแม่ก้มผมก็ก้มดูหีที่มีน้ำขาวข้นไหลทะลักออกมาตามลำควยผม สองเท้าแม่ที่ถ่างวางยันอยู่ขอบเบาะเก้าอี้ถอยลงเป็นชูตวัดรัดเอวผม แม่ลื่นตัวเอนลงนอนตามยาวของเก้าอี้ทำให้ผมตามลงกระแทกเย็ดได้สุดๆถนัดขึ้นแม่สะบัดหัวส่ายหน้าครางหอน ผมเย็ดไม่ยั้งอยู่นานจนน้ำแตกแม่เกร็งกระตุกตัวไปหลายทีท่านจูบดูดปากผมเป็นโอกาสผมได้จับกดบีบนมท่านผมบอก “นมแม่โตเต็มมือดีจังเลยตึงมือดีดด้วย”ท่านยิ้มปลดกระดุมเสื้อออกให้ผมดูดอกขาว ผมตะลึงอีกเมื่อท่านปลดขอยกทรงที่อยู่ข้างหน้าออกให้นมสองเต้าขาวจนเห็นลายเส้นเลือด เต้าขนาดใหญ่คงไม่น้อยกว่า ๓๖ เป็นอิสระ ทั้งสองเต้ายังเต่งตึงเนื้อแน่นเต้านมดูหยอนบ้างคงตามวัยและขนาดน้ำหนักแต่ไม่เหี่ยวย่นหัวนมและปานดูดคล้ำกว่าพี่เปีย แม่เอามือช้อนราวนมขึ้นแล้วบอก “ดูดนมแม่สิ”ผมก้มคลุกหน้าจูบดูดไซร้เสียงแม่หัวเราะชอบใจถาม “ชอบมั้ย”ผมพูดทั้งปากยังอมหัวนมอยู่ “ที่สุดเลย”ท่านถาม “สู้เปียได้มั้ย”ผมบอก “ผมรักแม่”ท่านตีผมเบาๆ “แม่แก่แล้วแม่รู้จะสู้สาวๆได้ไงถ้ารักแม่จุกเย็ดแม่แสดงความรักอีกนะ”ผมว่า “ครับแม่”ท่านว่า “ให้แม่ไปล้างตัวหน่อยทั้งวันแล้วไม้เหม็นบ้างหรือไง”แล้วท่านผละตัวลุกไปจากผมท่านไม่ได้เปลือยยังใส่กระโปรงมีเสื้อ
สักพักผมลุกนั่งหยิบกางเกงในท่านที่พื้นขึ้นมาดูสุดดมกลิ่นสาบเลยเกิดอารมณ์ขึ้นมาผมลุกเดินแก้ผ้าตามท่านเข้าไปในห้องน้ำ แม่กำลังยืนก้มๆเงยถ่างขาถลกกระโปรงเอกระดาษชำระซับน้ำล้างที่หี เต้านมท่านยังเป็นอิสระเปลือยแกว่งไกวไปตามแรงขยับตัว ท่านเห็นผมตกใจอายๆร้อง “อุ๊ย จุกมาทำไม”ผมบอก “เอากางเกงในมาให้”ท่าบยิ้มให้บอก “ขอบใจไม่เป็นไรแม่ว่าจะอาบน้ำสักหน่อย”ผมถาม “ให้ผมอาบด้วยได้ไม”ท่านนิ่งยิ้มแล้วบอก “ได้สิ แต่จุกนึกยังไงจะอาบน้ำกับแม่”ผมบอก “ผมอยากดูแม่แก้ผ้าครับ”แม่ขำที่ผมพูดตรงๆ “แค่นี้เองเหรอเอาสิมาเราอาบน้ำด้วยกัน”แล้วท่านหันหลังเปลื่องผ้าออกผมจ่องมองก้นสะโพกใหญ่กลมขาวเต่งตึงโคนขาวเรียวกล้ามเนื้อเป็นรอนๆแต่ไม่น่าเกียจ ผมเดินเข้าหาจับลูบก้นท่านๆหันหน้ามาผมตะลึงนมเต้าโตขาวที่ผมเห็นเมื่อครู่ตอนกึ่งนั่งนอนให้ผมปี้เย็ด มันโตเป็นเต้าขาวชูตระหง่านหย่อนยานบ้างเล็กน้อยมันยั่วกิเลสผมยิ่งนัก ยังอีกโหนกหีที่มีขนหมอยดกดำเป็นมันทำให้ผมควยลุกอย่างห้ามไม่ได้บอกไม่ถูกท่านเห็นก็หัวเราะว่า “อะไรกันเห็นแม่แก้ผ้าควยลุกเชียวแล้วเห็นเปียอย่างนี้มิควยระเบิดหรอกเหรอ”ผมบอก “แม่สวยจริงๆผมไม่เคยเห็นพี่เปียยืนแก้ผ้าให้ผมดูอย่างนี้”แม่ยิ้มแล้วว่า “อ่ะ ดูให้เต็มตา”แล้วท่านชูแขนขึ้นหมุนตัวไปรอบหนึ่ง ผมตะลึงงงท่านไม่อายเลยพี่เปียยังอายกว่า ท่านหันจับดึงจุงควยผมไปยืนอาบน้ำใต้ฝักบัว ท่านถูกตัวให้ผมๆถูตัวให้ท่านเราสนุกกันทั้งที่ควยผมแข็งชี้โด่จนอาบฟอกสบุ่ล้างตัวเสร็จ ผมได้ทั้งดูดนมเล่นจับหีจนท่านถาม “ไหมบอกเห็นหีเห็นหมอยแม่แล้วน่ากลัวไง”ผมบอก “เย็ดกระเด้า ได้ปี้แล้วไม่น่ากลัว”เราหัวเราะกันแล้วอยู่ท่านก็นั่งยองลงจับควยผมใส่ปากอมดูดทำเอาผมตกใจงอตัวหลุดปากถาม “แม่ทำไร”ปากท่านอมควยผมแต่พูดว่า “เปรี้ยวปากควยสวยน่าดูดจังขอแม่หน่อย ไม่ได้ดูดอมมาร่วมสิบปีแล้ว”ท่านตั้งหน้าตั้งตาดูดอมหัวผงกเข้าๆออกๆผมงิสุดเสียวต้องบอก “แม่พอแล้วน้ำจะแตก”ท่านเงยหน้ามองผมอมยิ้มให้ “แตกในปากแม่สิ”ผมหน้างอไม่พูดอะไร ท่านลุกยืนมือจับควยผมๆเลยจับหีก้มหน้าลงจูบดูดนมท่านๆปล่อยไปครู่แล้วกระซิบบอก “นมแม่ไม่มีน้ำดูดไปก็เท่านั้น”ผมบอก “ไม่เป็นไรผมชอบ”ท่านพูด “ดูดหีแม่สิ”ผมชะงักทำหน้างงเคยดูแต่ในหนังท่านยิ้มบอก “ไม่เป็นไรของแม่เองสะอาด”ท่านกดผมให้นั่งลงแล้วท่านถ่างขาสองมือแบะแหกหีให้ผมดูจนแตดแลบท่านบอก “ดูดสิไม่มีใครดูหีแม่มานานแล้วแม่คิดถึงมัน”ผมซุกหน้าเข้าหาลิ้นแตะเลียไม่เหม็นอาบน้ำล้างแล้วไม่มีรสชาติอะไรเลยลองเอาปากอมดูดเม็ดละมุดจุดที่เสียวที่สุด ท่านแอ่นหีกระเด้าปากผมๆเอานิ้วแทงสวนเข้ารูหีทั้งควานชอนไชไปทั่วจนนิ้วเปียก แม่ครางซี๊ดสองมือจับหัวผมกดหน้าเข้าแนบหีผมแทบหายใจไม่ออกแต่ก็ดูดเลียแตดแคมในนิ้วแยงรูหีท่านได้ครู่ใหญ่ท่านถึงบอก “อยากเย็ดแม่หรือยัง”ผมเงยหน้าบอก อยาก!ท่านจับผมยืนเอาน้ำมันทาผิวมาโฉลมควยผมๆงงๆแล้วท่านหันหลังโก้งมือเท้าอ่างล้างหน้าหันก้นมาให้ผมท่านบอก “เย็ดตูดแม่สิรูหีก็ได้หรือรูตูดก็ตามใจ”ผมนึกสนุกไม่เคยเลยเข้าประกบตูดสองมือแหกร่องตูดจนเห็นรูแล้วขอท่าน “ผมลองเย็ดรูตูดนะแม่”ท่านบอก “เอาสิเบาๆก่อน”ผมเริ่มกดควยยัดอัดเข้ารูตูดท่านช้าๆมันเข้าได้เพราะน้ำมันลื่นแม่ครางร้อง อยๆเสียงอึกอัก ผมเริ่มกระเด้าซอยเย็ดรูตูดท่านมันฟิดคับรัดแน่นยิ่งกว่าหีหลายเท่านัก แม่บอก “จับนมล้วงหีแม่สิ”ผมทำตามมือซ้ายล้วงจับนมบีบมือขวาล้วงจับหีดึงขนหมอยท่านบอก “ไม่เอาอย่าดึงหมอยให้ยีเม็ดเสียวเอวนิ้วแยงรูหี”ผมทำตามควยก็ซอยตูดมือก็ล้วงหีบีบนมไม่นานน้ำควยผมแตกใส่รูตูดท่าน ผมดึงควยออกท่านหันมากอดผมๆว่า “ผมขอโทษผมเสร็จไม่รู้แม่เสร็จหรือป่าว”ท่านจูบเลียริมฝีปากผมแล้วจับมือผมที่ล้วงหีท่านขึ้นมาดูแล้วว่า “ปากเลอะคราบอะไรแล้วที่มือนี้อะไร”ผมยิ้มไบอก “น้ำหีแม่ครับ”ท่านยิ้มบอก “แม่เสร็จกับปากไปทีกับมืออีกทีจุกไม่รู้เหรอหัดสังเกตุบ้างนะผู้หญิงน้ำแตกเป็นยังไงอย่ามัวแต่เย็ดท่าเดียวเขาจะว่าเห็นแก่ตัว”ผมบอก “เขาที่ไหนก็จะมีแต่แม่กับพี่เปียเท่านั้น”ท่านยิ้มบอก “ปะเช็ดตัวฝนหยุดแล้วออกไปเก็บกวาดบ้านอีกนิดถ้าจะเอาค่อยเอากันอีกกว่าเปียจะกลับคงเย็นเราไปกินข้าวนอกบ้านกันดีกว่า”ผมพยักหน้ารับเช็ดตัวแล้วออกมาจัดเก็บกวาดบ้าน พี่เปียกลับมาเร็วเธอเข้าหาแม่ๆคุยซุบซิบอะไรกันหนุงหนิงผมไม่รู้แต่พี่เปียมาถามผม “เอาแม่แล้วเป็นไงบ้าง”เธอยิ้มชอบใจผมสิเขินอาย เธอจูบหอมแก้มผมแล้วกระซิบบอก “พี่รักจุกแม่ก็รักจุกแม่ไม่ไปหาผัวไหมแล้วจะอยู่กับเราอย่างนี้ตลอดไป”ผมยิ้มให้พี่เปียยิ้มพอใจเข้าห้องไปเปลี่ยนชุด...

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

Mayuka Akimoto 50_Idols XXX ฟรีๆ

Mayuka Akimoto 50_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 640 ครั้ง

Megumi Shino 14_Idols XXX

Megumi Shino 14_Idols XXX...
ดู 1180 ครั้ง

Mei Haruka 54_Idols XXX

Mei Haruka 54_Idols XXX...
ดู 995 ครั้ง

เย็ดเซอร์

เย็ดเซอร์...
ดู 1913 ครั้ง

สาวจีนไลฟ์สด

สาวจีนไลฟ์สด ...
ดู 886 ครั้ง

แห่มม สวย สวย 2...
ดู 952 ครั้ง

ดีแท้

ดีแท้...
ดู 3552 ครั้ง

ฝรั่งหีแดง 7

ฝรั่งหีแดง 7...
ดู 4549 ครั้ง

My Sexy Girl 517

My Sexy Girl 517...
ดู 1554 ครั้ง

ลักหลับหลานสาว

ลักหลับหลานสาว...
ดู 8480 ครั้ง

Doutzen Kroes Heats Up Vogue Magazine September 2013

Doutzen Kroes Heats Up Vogue Magazine Se...
ดู 3037 ครั้ง

จิ๋มสวยทั้งคู่

จิ๋มสวยทั้งคู่...
ดู 6705 ครั้ง

Fucking her from the back doggystyle so damn hard

Fucking her from the back doggystyle so ...
ดู 2361 ครั้ง

สายเอาสด

สายเอาสด...
ดู 7879 ครั้ง

เรือสีขาว...
ดู 1733 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

รูป ควย แข็งรูป ทาง บ้าน โชว์รูป โป๊ สาว พม่าอ่าน การ์ตูน xxx ข่มขืนเรื่อง เสียว ที่ ทำงานเรื่องเสียว ฝรั่งtagid=1599tagid=1535เรื่อง เสียว ไม่ ใส่ กางเกง ในtagid=753เรื่อง เสียว แม่ ท้องรูปหีสวยๆเรื่อง เล่า โดน รุม โทรมโหลด ภาพ โป๊รูป โป๊ โชว์ นมเรื่อง เสียว ๆ 18รูป โป๊ สวยเรื่อง เสียว เย ด เดกpicpost18tagid=705รูป หี เชอ รี่ สามโคกวิภารัตน์ เยาวราอ่านเรื่องเย็ดกันเรื่อง เสียว พ่อ แม่ ลูก เย็ด กันอ่าน การ์ตูน นา รู โตะ xxxtagid=619เรื่อง เล่า เย็ด เมียภาพ สาว สวย โดน เย็ดเรื่อง เล่า เย็ด กัน ใน ครอบครัวเรื่อง เสียว ไทยเย็ด สาว เอเซียหีตี่เรื่องเสียว พี่น้องtagid=366โหลด ภาพ โป๊tagid=940tagid=587เย็ดพี่สาวในสปาแต่ง เรื่อง เสียวเรื่อง เล่า แอบ ดู เมีย โดน เย็ดรูป ควย ทาง บ้านtagid=1408tagid=1603เสียว ใน บ้านเรื่อง เสียว นม โตแตงโมเล่าเรื่องเสียวเรื่องเสียว เมียtagid=1599tagid=1205ภาพหีสาวใหญ่เล่า เรื่อง เสียว เปิด ซิ งtagid=376ดู นักศึกษา อาบ น้ำtagid=763โหลด ภาพ โป๊เล่า เรื่อง เสียว เล ส เบี้ย นเรื่องเสียวเย็ดหีแม่เย็ด จ๊ะ คัน หูเรื่อง เสียว โดน เลียtagid=666อิ สาน สวิงเรื่อง เล่า ชอบ โชว์tagid=662เรื่อง เล่า เอา กับ ลูกtagid=1103tagid=466รูป หลุด บ้าน ๆเรื่อง เล่า โดน พ่อ เย็ดอยากเย็ดหีdoujin k onwelcome to tokoharusouเรื่อง เสียว นอกใจเล่าเรื่องเสียวหีtagid=933