ขอบคุนนะ - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

ขอบคุนนะ

• 0 ตอบ
  • 13498 อ่าน
Description: สาวกล้าแสดงออก

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

เรื่องมันเกิดคือผมมาอยู่กับพ่อแม่ ได้ร่วมปี มองดูว่าสองหญิงในบ้านสวยยั่วกิเลสผมทุกวันจนต้องเก็บมาฝันเที่ยวอีหนูก็ ต้องนึกถึง ผมมาสังเกตบางทีสายสาวใช้เข้าห้องนอนพ่อตอนกลางคืนบ่อยๆก็ไม่คิดอะไรแม่ก็ อยู่แต่บางทีแอบเห็นเธอออกจากห้องพ่อตอนใกล้รุ่งอันนี้แปลก จนคืนนั้นผมกลับบ้านดึกดูว่าสายสาวใช้ไม่อยู่ในห้องเธอ ผมคิดว่าคงอยู่ห้องพ่ออีก ผมคิดอยากรู้อยากเห็น ห้องผมระเบียงติดกับห้องพ่อผมปีนแอบดูได้ว่าสายเข้าไปทำไรกันนานๆ โชคเป็นของผมม่านหน้าต่างปิดไม่สนิทเหมือนจงใจไฟในห้องพ่อสว่างพอประมาณ สิ่งที่ผมเห็นทำเอาผมแทบตกจากระเบียง สายสาวพม่านอนแก้ผ้าบนเตียงโดยมีพ่อนอนแก้ผ้าทับขย่มเธอตูดกระดกขึ้นๆลงๆ พ่อกำลังปี้เย็ดเธอ หันไปมองที่โต๊ะเครื่องแป้งแม่นั่งไขว่ห้างหันข้างให้ผมเห็นมีเสื้อนอน กางเกงในแต่ไม่ใส่กางเกงนอนขาขาวเนียนเรียวสวยถึงสะโพก แม่นั่งหวีผมเหมือนไม่มีอะไรทั้งๆที่พ่อกำลังสมสู่ร่วมเพศกับสายสาวใช้อย่าง เมามันอยู่บนเตียงนอนข้างๆผมงงไปหมดมือขาอ่อน อยู่ๆแม่ลุกไปนั่งข้างสายหันหลังมาทางผม แม่เปิดอกเสื้อโน้มตัวลงให้สายดูดนม พ่อเอามือบีบนมแม่และจูบดูดปากมืออีกข้างกดเต้านมสายคลึงเค้น ผมต้องกลับเข้าห้องจัดการสำเร็จความใคร่กับตัวเองด้วยมือ จนเช้าวันเสาร์ผมถามสายสาวใช้ว่า “เข้าไปทำไรในห้องพ่อบ่อยๆ” เธอบอก “ไปนวดให้คุณนาย” ผมว่า “แล้วพ่อหละเธอให้พ่อนาบด้วยหรือป่าว”เธออึ่งอมยิ้มพูด “คุณชลรู้แล้วเหรอ”ผมพูดทิ้งท้ายก่อนเดินหนีไปว่า “ฉันรู้ฉันเห็น”เที่ยงผมกลับมากินข้าวบ้านเจอพ่อๆมานั่งคุยกับผมทั่วไปแล้ว พูดขึ้นว่า “สายบอกพ่อแล้วเราไม่ว่าอะไร ดีแล้วที่ชลรู้เห็นเราอยากจะบอกแต่ไม่รู้จะเริ่มบอกชลยังไงเปิดห้องไว้ให้ก็ ไม่เห็นเข้ามาดูนี่คงทางหน้าต่างสิท่า”ผมงง พอดีลูกลุงมาเรียกผมหน้าบ้าน พ่อบอก “ไปก่อนคืนนี้เรามาคุยกันมีอะไรสนุกๆอยากให้ชลช่วย”ตอนนั้นผมไม่ทันคิดอะไร ขอตัวออกไป ตกหัวค่ำผมกลับอาบน้ำแล้วลงมานั่งเล่นในห้องรับแขก อยู่ๆแม่มานั่งเก้าอี้ข้างผมเธอมาในชุดเสื้อนอนกางเกงยาวคุยกับผมถามไปไหนมา ทำอะไร...จบลงที่ว่า “พ่อบอกชลแอบเห็นเราแล้วสิ”ผมพูดแบบเฉยๆ “ผมอยากรู้สายเข้าไปทำอะไรในห้องพ่อตอนนี้รู้แล้ว” แม่ยิ้มบอก “อยากรู้ก็ได้เห็นแล้วอยากลงเล่นด้วยไมหละ”คราวนี้ผมอึ่งมองหน้าแม่ๆยิ้มพูด ว่า “พ่ออยากเปลี่ยนรสชาติบอกว่ากะแม่คนเดียวจำเจเราเลยเอาสายมาอีกคนก็ดีมาตลอด ”พอดีพ่อกับสายเดินมานั่งด้วยพ่อถาม “แม่ลูกคุยอะไรกัน”แม่บอก “ก็เรื่องของเราที่เก็บมาตั้งสองปีเลยถามชลอยากลงเล่นด้วยไม”ผมมองไปที่สาย ที่ใส่เสื้อไม่มีแขนผ้าถุงนั่งพับเพียบที่พื้นอมยิ้มเขินๆพ่อยิ้มถาม “ชลโตแล้วน่าจะตกลง”ผมงงพ่อยิ้มมองสองสาว “พูดกันตรงเลยไม่อ้อมค้อมว่าเราต้องการอะไรคิดว่าชลรับได้”ผมพยักหน้า พ่อบอก “ถ้าผัวเดียวเมียเดียวพ่อว่าเสียชาติเกิดเบื่อด้วยมีมากไปก็ไม่ดี พอดีได้สายมาเราสามคนก็มีความสุขดี ทีนี่คิดจะหาเพิ่มอีกคนจะได้ครบคู่แต่ไม่อยากเอาคนอื่นจะมีปัญหาชลก็โตแล้ว คิดว่าไง”ผมเข้าใจแต่ถามว่า “พ่อจะเลือกผมเหรอแล้ว..เออ.”พ่อพูดตัดบทขณะทีผมมองสองคน “ชลเลือกเอาใครก็ได้หรือจะสลับกันไปได้รสชาติดี”ผมยิ้มๆว่า “พ่อพูดเป็นเล่นไปสายก็พอได้แต่แม่สิ”พ่อแม่ขำกันสายอมยิ้มแม่ว่า “ไม่เห็นจะเป็นไรเลยอย่าไปคิดอย่างอื่นคิดแค่หาความสุขที่ขาดให้กันก็พอ”ผม ยิ้มๆในใจผมไม่ปฏิเสธใครเลยพ่อว่า “ไม่ต้องเกรงใจเลือกเลย บอกแล้วไงมีอะไรจะให้ช่วยก็เรื่องนี้แหละ”ผมบอก “ครับผมยินดีช่วย” ผมมองที่สายเธอก้มหน้ายิ้ม ผมหันมามองแม่ที่นั่งข้างผมมือผมวางลงที่เข่าหน้าขาแกๆยิ้มให้พูดว่า “ตกลงนะ”ผมบอก“ถ้าแม่ไม่ว่าอะไร”แม่ยิ้มพูด “แม่จะผิดหวังถ้าชลไม่เลือกแม่”แล้วแกพยักหน้าชวนจูงมือผมขึ้นห้องผมๆแม่บอก เข้าไปก่อนเดี๋ยวแม่มา ผมเข้าไปนั่งที่เตียงไม่ถึงนาทีแม่ยิ้มเข้ามาแกเอาผ้าเช็ดตัวมาวางที่ปลาย เตียงปิดม่านปิดใหญ่แต่ไฟใหญ่ที่โต๊ะหนังสือยังสว่างมากพอ แม่มายืนชิดผมแกจับหัวผมลูบกอดซบเข้าที่เอวพอดีแขนขวาผมโอบโคนขาแกๆพูด “ลึกๆใจแม่ก็รอชลอยู่นะมีพ่อคนเดียวมานานแล้ว”ผมถาม “สายก็อย่างว่าไม่ใช่เหรอ ทำไมเอาผมไม่หาคนอื่น”แกยิ้มบอก “สายก็ผู้หญิงบอกตรงๆชลแม่เป็นคนเลือกเองพ่อก็เห็นด้วยคนนอกเราไม่เอาจะยุ่ง สายสวยทั้งเด็กกว่าตั้งแยะทำไมถึงเลือกแม่”ผมไม่พูดแกย้ำ “บอกมาเถอะขนาดนี้แล้วไม่ต้องกลัว”ผมบอก “แม่ก็สวยเป็นนางในฝันของผม”แกยิ้มขำ “เที่ยวผู้หญิงบ่อยไมป้องกันหรือป่าว”ผมบอก “ก็ไม่กี่ครั้งกับพวกบ้านลุงแต่ใช้ถุงยางตลอด”แม่เอามือปิดปากผม “เรื่องเราห้ามคนอื่นรู้เด็ดขาดนะ”ผมพยักหน้าแม่ยิ้มพูด “ดีแล้วที่ใส่ถุงยางกะแม่ไม่ต้องใส่ก็ได้”ผมถาม “แม่จะให้ผมเอาจริงๆเหรอ”แกบอก “แม่กับพ่อไม่ได้พูดเล่นนะทำไมเอาไม่ได้หรือไงอย่าคิดมากสิแม่ก็ผู้หญิงมี ทุกอย่างเหมือนหญิงอื่น”ผมเลยว่า “อย่างนั้นผมของจับหีแม่นะ”แกยิ้ม “ใครห้ามหละ”ผมยิ้มมือซ้ายค่อยๆลูบจากเข่าขึ้นจนหยุดที่โคนขาแม่ยิ้มพยัก หน้า มือผมลูบเข้าที่เป้ากางเกงนอนมันอวบนุ่มและอุ่นแกยิ้มถาม “เป็นไง”ผมพูด “ผมไม่นึกเลยว่าจะได้จับลูบหีแม่มันอวบใหญ่เต็มผ่ามือผมเลย”มือผมบีบคลึงแก บอก “ถอดกางเกงแม่ออกสิชลอยากดูของแม่ไม่ใช่เหรอแล้วเราจะได้ทำอย่างอื่นกัน” ผมจับขอบสายยืดกางเกงนอนและ กกน แม่แล้วค่อยๆรุดลง ตาผมมองตามหน้าท้องแม่ถึงจะเจ้าเนื้อบ้างแต่ก็ไม่อ้วนนักไม่ลายผมต้องตลึงตา โตเมื่อโหนกใต้ท้องน้อยปรากฏโคกหีแม่ขนหมอยดกดำหยิกหนาทึบเป็นแพแทบไม่เห็น ร่องหีสะโพกขาวก้นกลมยังตึงแกขยับขาจนกางเกงหลุด ผมยังตลึงเอามือลูบท้องน้อยแม่ๆถาม “เป็นไงได้เห็นของแม่แล้ว”ผมเอามือสอดล้วงเข้าซอกระหว่างขาจับหีแม่เต็มๆมือ ผมบอก “แม่ขนหมอยดกหีก็โคกนุ่มมือจังเลยผมไม่นึกเลยจะได้จับเล่น”แกยิ้มอย่างพอใจ พูด “แม่ก็มีหีมีขนเหมือนคนอื่นนั้นแต่ชลอยากดูของแม่ก็ดูให้เต็มตา”มือผมแซะ เข้าร่องหีแม่สัมผัสกลีบแคมในหี แม่สะดุ้งนิดๆแกพูดเบาๆ “แม่เสียว”ผมยังจับแซะแยงร่องหีมือขวาผมที่โอบโคนขาแม่เลื่อนมาจับก้นบีบๆ คลึง แม่หลับตาเคลิ้มเม้มปากโยกตัวนิดๆกอดหัวผมแน่นผมถาม “แม่เงี่ยนเหรอ”แกบอก “ทั้งบีบคลึงล้วงอย่างนี้จะทนได้ไง”ผมถอดเสื้อกางเกงออก แม่อมยิ้มถอดเสื้อที่เหลือ ผมต้องตลึงอีกครั้งที่ได้เห็นเต้านมโต ๓๘ที่ขาวผ่องไม่หย่อนยานหัวนมคล้ำนิดๆไม่น่าเชื่อวัยขนาดนี้จะสวยเต่งตึง อย่างนี้ แม่ยิ้มพูด “มองอะไรไหนบอกเคยเที่ยวผู้หญิงมาแล้วไงไม่เคยเห็นหรือไง”ผมบอก “ไม่น่าเชื่อแม่จะสวยขนาดนี้” แกบอก “ก็ไม่น่าเชื่อเหมือนกันควยชลจะแข็งใหญ่ขนาดนี้”ผมยิ้มแม่ก็ขำแล้วแกขึ้นนอน หงายบนเตียงแกเรียกผม “มาสิชล”ผมขึ้นเตียงเข้าหานั่งข้างมือเริ่มจับเต้านมบีบคลึงก้มหน้าลงจูบดูด ไซร้ยังตึงดีมากมือผมล้วงลงจับหีแกอีกแกเริ่มหายใจขัดๆขยับตัวไปมาและถามผม “จะเล่นอย่างนี้อีกนานไม” แกถ่างขาจับผมขึ้นคร่อมทับผมทำตามผมขอ “แม่ผมอยากเลียหีไม่เคยเลียของใครผมกลัวให้ผมเลียหีแม่นะ”แกพยักหน้า “เอาสิของแม่สะอาด”ผมก้มหน้าซุกตัวลงต่ำมือทังสองแหวกขนหมอยเปิดถ่างกลีบหี เนื้อในสีชมพูสดลิ้นผมแตะๆแล้วค่อยเลียไม่เคยทำมาก่อนกลิ่นสาบคาวยั่วกิเลส ผมเป็นที่สุดรสชาติแปลกๆทำให้ผมเลียและดูดแคมในเม็ดเสียว แม่คราง ซี้ดๆ อุ้ยๆ รูหีแกแฉะแล้วผมไม่รังเกียจเอาลิ้นฉกเลียลงไปแกขมิบก้นแอ่นหีลอยให้ผมๆเลีย ลงถึงรูตูดแกร้องเบาๆ “ว้ายตามแล้วไปหันเลียมาจากไหน”แม่จับตัวผมขึ้นคร่อมทับแกๆจับควยผมถูร่องหี แกพูดเสียงสั่น “เย็ดหีแม่นะค่อยเล่นอีกทีหลัง”แกจับควยผมยัดใส่รูหีผมกดกระเด้าเข้าไป ผมตกใจรูหีแกคับแน่นรัดควยผมจนเจ็บกว่าที่ผมเคยเที่ยว แกอ้าปากตาพองโตผมเย็ดดันเข้าไปแกหลับตาปี๋กัดฟันซี้ดปากผมก็หลับตาทนเจ็บ ควยหน่อยผมบอก “หัวควยลงรูหีแม่แล้วครับ”แกพยักหน้าผมเริ่มขย่มเย็ดแกบอก “แรงๆสุดๆลูกแม่ๆเสียวเย็ดให้น้ำแตกเลย”ผมเย็ดสุดลำควยหลายทีกดไว้เสยงัด ส่ายควยบดหีผมทำบ่อยจนแกร้องครางเสียงหลงบิดส่ายเอวเด้งหีจนผมแทบไม่ ต้องกระเด้าแม่เร้าร้อนมาก ผมเย็ดซอยจนน้ำหีเลอะแฉะหมอยและควยผมๆยังบี้คลึงดูดเต้านมอย่างสนุกมือมันใน อารมณ์ เราเย็ดกันไม่นานมากจนแม่เกร็งกระตุกสำลักลมหายใจผมก็น้ำแตกพ้นใส่หีแก เราหยดกอดกันนิ่ง ผมบอก “ผมขอโทษครับผมเสร็จเร็วไป”แม่บอก “ไม่เป็นไรแม่ก็เสร็จแม่มีความสุขที่สุดเลย เรายังเย็ดกันได้อีก”ผมบอก “แม่ผมสวยอย่างนี้ให้ผมเย็ดอีกสามทียังได้”แม่ถาม “ไหวเหรอ”ผมว่า “พ่อเย็ดกี่ทีหละ”แกบอก “ทีเดียวก็จอดไม่เย็ดแม่ก็สายบางทีได้คนละที บางทีพ่อเย็ดทนน้ำควยแตกทีเดียวแต่เย็ดได้สองคน”แกจับผมจูบดูดปากแล้วบอก “แม่รอชลมาปีแล้วอยากให้ชลเย็ดกับแม่ๆสมหวังที่สุดวันนี้”ผมบอก “ผมก็ฝันถึงแม่ประจำ”แกรีบพูด “ใจเราตรงกันตั้งนานทีหลังไม่ต้องเก็บแม่ไปฝันชักว่าวนะมาเย็ดของจริงได้เลย ”เราขำกันผมนอนลูบคลำจับทุกส่วนของร่างกายแม่ที่ฝันอยากจับแม่เอา tissue เช็ดหีแล้วผมขอเย็ดอีกแกไม่ปฏิเสธให้ผมปี้เย็ดทั้งคืนรวมสี่ทีจนแกหมดแรง หลับคาควยทีสุดท้ายเช้าขึ้นผมขออีกทีแกยอมให้ผมเย็ดแกน้ำแตกทุกครั้งที่ผม เย็ด แม่บอกบางทีพ่อเย็ดเสร็จก่อนไม่รอแกๆต้องเก็บอารมณ์ค้าง เราลงมาเจอพ่อๆยิ้มถาม “เป็นไงแม่ลูกสมหวังที่รอคอยไม”แม่บอก “ชลเก่งไม่หนีพ่อเลยหีแม่ระบมเลย”แม่ยิ้มมองสายๆบอก “เมื่อคืนคุณพ่อเอาหนูสองที”แม่พูด “อะไรกันสองที”พ่อบอก “รู้ว่าแม่เอากับชลเราไปแอบดูทำให้พ่อมีพลังขึ้นมาก”เราหัวเราะกันเป็นที่ สนุกไม่คิดอะไรมากเพราะทุกคนมีความสุข...

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

Risa Murakami 34_Idols XXX ฟรีๆ

Risa Murakami 34_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 801 ครั้ง

Maria Ozawa 238_Idols XXX

Maria Ozawa 238_Idols XXX...
ดู 1186 ครั้ง

5) เรวดี ย้อมสี

5) เรวดี ย้อมสี...
ดู 5975 ครั้ง

แนวๆมหาลัย

แนวๆมหาลัย...
ดู 3207 ครั้ง

My Sexy Girl 212

My Sexy Girl 212...
ดู 1013 ครั้ง

Nozomi Aso 9

Nozomi Aso 9...
ดู 4729 ครั้ง

นิ้วจกหี

นิ้วจกหี...
ดู 4122 ครั้ง

คลิปร้อนร้อน 11

คลิปร้อนร้อน 11...
ดู 1922 ครั้ง

นมใหญ่ๆ

นมใหญ่ๆ...
ดู 1884 ครั้ง

ต้องจัดหนัก...
ดู 4303 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

doujin k onโหลด รูป โป๊ ฟรีอ่าน เรื่อง เสียว สาวแก่tagid=404tagid=1343เล่า เรื่อง เย็ด กัน ใน ครอบครัวรูปโป๊ มหาลัยเล่า เรื่อง โดน เย็ด ครั้ง แรกtagid=429tagid=1359tagid=181อยากดูหีหีตี่เรื่อง เสียว เซ็กรูป โป๊ สวยรูป โป๊ ดารา ญี่ปุ่นรูป โป้ สาว ลาวtagid=1213การ์ตูน 25รูป โป๊ สาว พม่าเรื่องเสียว น้องชายเรื่อง เสียว เปิด บริสุทธิ์รูป หี จีนเรื่องเสียวเย็ดหลานอ่าน เรื่อง เย็ด ๆเรื่อง เสียว แม่ ท้องอ่าน เรื่อง เสียว น้า หลานผู้หญิงเล่าเรื่องเสียวtagid=653เรื่อง เสียว อาบ น้ำ กับ แม่รูป โป๊ สวยเรื่อง เล่า สาว ชอบ โชว์เรื่อง เล่า แอบ เอาเล่าเรื่องเปิดบริสุทธิ์นักศึกษารูปหีโหนกเรื่อง เสียว ใน ห้างเทพโดจินtagid=662เรื่อง เล่า แอบ ดู เมีย โดน เย็ดภาพ หี น้ำ แตกอวดหีภาพ โป็ สาว ญี่ปุ่นเรื่อง เสียว ไฮ โซเล่า เรื่อง แม่ เย็ด ลูกเรื่องเสียว น้องส้มเรื่อง เล่า เย็ด พี่ สาวหอย โหนกtagid=1603tagid=830เรื่องเสียวเมียมีชู้เล่าเรื่องเย็ดภาพ นู๊ ด ฝรั่งเรื่องเสียว น้องส้มอ่านเรื่องเสียวเมียเย็ดกับชายอื่นเล่า เรื่อง เย็ด น้อง เมียtagid=1151รูปโป๊ มหาลัยอ่าน เรื่อง ส วิ้ ง กิ้ งเรื่อง เสียว เสียสาวเรื่อง เสียว พ่อ แม่ ลูก เย็ด กันเรื่องเสียว นวดน้ำมันรูปหีทางบ้านรูป โป๊ สวยtagid=712nozoki ana อ่านupx69สมาคม นิยม เล่า เรื่อง เสียวเรื่อง เสียว นม โตเรื่อง เสียว โดน เลียnozoki ana อ่านเรื่อง เสียว นม โต