ไล่ปอบให้น้อง - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

ไล่ปอบให้น้อง

• 0 ตอบ
  • 7548 อ่าน
Description: น่ารักมาก

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

เรื่อง ผีปอบในหมู่บ้านแถวชนบทเป็นเรื่องที่ไม่สามารถพิสูจน์ได้แต่ผมได้เข้าไป พิสูจน์ด้วยตัวของผมเองมาแล้ว ผมมีลูกพี่ลูกน้องคนหนึ่งเธอชื่อ อ้อย อายุ 22 ปี อ้อยเป็นเด็กเรียบร้อยไม่ค่อยพูดจากับใคร จนเธอแต่งงานไปได้สองปี เธอก็ต้องเลิกกับสามีเพราะแม่ของอ้อยเป็นคนที่เชื่องบงายเรื่องปอบ เพราะแม่ของเธอไปกล่าวหาและทะเลาะกับญาติฝ่ายผัวเธอว่าเป็นปอบและส่งวิญญาณ ปอบเข้ามาสิงในร่างของลูกสาวก็คืออ้อย เขาสองคนก็เลยต้องเลิกกันทั้งๆที่เขายังรักกันดีอยู่แต่ผู้ใหญ่สองฝ่าย ทะเลาะกัน เด็กเลยต้องเลิกกัน อ้อยกลับมาอยู่บ้านขอเธอๆอยู่บ้าคนเดียวซึ่งห่างออกจาหมู่บ้านไปเล็กน้อยและ เปลี่ยวมาก ส่วนแม่ของอ้อย ได้ผัวใหม่ย้ายไปอยู่กับเขาก็อยู่หมู่บ้านใกล้เคียงกัน วันไหนที่เป็นวันพระแม่ของอ้อยก็จะไปตระเวณพาเธอไปลดน้ำมด สะเดาะเคราะห์ตามวัดต่างๆเป็นประจำ จนชาวบ้านเขาลือว่าเธอเป็นปอบยิ่งทำให้คนไม่ค่อยแถวบ้านที่อ้อยอยู่และอ้อย ก็ไม่ค่อยออกจากบ้านไปไหน เวลาเดินเขาก็ไม่ค่อยสบตาคน ส่วนผมกับอ้อยผมเรียงอ้อยมาตั้งแต่เด็กเพราะเราเป็นญาติกันเวลาแม่เธอไปธุระ ก็มักจะมาฝากไว้กับผมและที่บ้านประจำจึงทำให้ผมกับอ้อยสนิทกัน แต่ตั้งแต่อ้อยแต่งงานผมก็ไม่เคยย่างกลายและไปที่บ้านอ้อยเลย แต่เรื่องที่ชาวบ้านว่าเธอเป็นปอบนั้นผมก็ไม่เคยเชื่อเรื่องพวกนี้อยู่แล้ว ผมกลับสงสารเธอเสียอีกที่ต้องเลิกกับสามีและไม่มีเพื่อนเพราะเขากลัวเธอ ในหมู่บ้านก็เลยไม่ค่อยมีใครคุยกับเธอมากนัก จนวันหนึ่งผมขับรถมอเตอร์ไซด์ กลับมาบ้านตามปกติดในตอนกลางวันเพื่อที่จะมากินข้าวที่บ้านผมเห็นอ้อยกำลัง เดินลงจากรถสองแถวประจำทางเพื่อเดินเข้าไปบ้าน ซึ่งบ้านของเธอก็ห่างจากถนนใหญ่ประมาณ 500 เมตร ผมเห็นเธอผมก็เลยจอดรถรับเธอเพื่อที่จะไปส่ง ผมถามอ้อยว่าไปไหนมา อ้อยบากว่าไปสมัครงานมากำลังจะไปบ้าน ผมเลยอาสาบอกว่าจะพาไปส่ง ในวันนั้นอ้อยใส่ชุดกระโปรงบานสีขาวรายลูกไม้สีดำและใส่เสื้อเชิตสีขาวแขน สั้น พออ้อยขึ้นนั่งบนรถผมเธอก็กอดเอวผมแน่นเอาหน้าอกมาเปียดที่หลังผมผมรู้สึก ได้พอหน้าอกเธอโดนหลังผมและมือของอ้อยก็วางตรงหน้าขาผมๆเกิดปฏิกิริยาทันที คือควยแข็งขึ้นมาเลย ผมก็ค่อยๆขับรถมาส่งเธอจนถึงบ้าน อ้อยก็ชวนผมเข้าไปในบ้านเพื่อจะให้ผมทานข้าวเที่ยงเป็นเพื่อน เพราะเธอบอกว่าผมกับเธอ ไม่ได้คุยกันมานานแล้วตั้งแต่เธอแต่งงานและตอนนี้เธอก็เลิกกับผัวมาปีกว่าๆ แล้ว ผมก็เลยเข้าไปทานข้าวกับเธอในบ้าน พอผมเข้าไปนั่งในบ้านเธอมันเงียบมากในบ้านก็ไม่ค่อยมีอะไรเป็นโล่ง ผมไปนั่งรอเธอหน้าทีวีเปิดทีวีดีและตรงหน้าทีวีมีฟูกไว้นอนสำหรับดูทีวีเท่า นั้น ผมก็ไปนั่งรอตรงฟูก อ้อยก็ไปหาน้ำเย็นๆมาให้ผมทานเธอบอกให้ผมดูทีวีรอไปก่อนเดี๋ยวเธอขอตัวเข้า ห้องน้ำแป๊บหนึ่ง ผมก็นั่งดูทีวีรอประมาณ15 นาที อ้อยก็เดินออกมาจากห้องโดยเธอเปลี่ยนชุดใส่กางเกงบอลขาสั้นและเสื้อก้าม คอกว้างๆทำให้ผมมองเธอแทบไม่ล่ะสายตา เพราะอ้อยเธอเป็นคนขาวมากเห็นโคนขาและเนินอกของอ้อยชัดเจนมากผมมองอยู่นานจน อ้อยทักผมว่ามองอะไรหรือพี่ ผมตกใจก็เลยพูดออกไปว่า อ้อยสวยขนาดนี้แล้วทำไมผัวมันถึงเลิกกับอ้อยล่ะแล้วนี้มันติดต่อมาบ้างไหม อ้อยได้ยินสมถามเช่นนั้นเธอก็เดินมานั่งที่ฟูกกับผมตรงหน้าผมพอดี ทำให้ผมมองเห็นหน้าอกอ้อยใกล้และชัดมากขึ้นเธอใส่เสื้อชั้นในสีดำเป็นแบบดัน ทรงพอผมเห็นหน้าอกเธอควยผมมันแทบจะระเบิดออกมาเพราะมันขาวมากๆๆเลย อ้อยนั่งลงและพูดถึงเหตุผลที่ต้องเลิกกับผัวให้ผมฟังเพราะเราไปได้คุยกันมา นานแล้วอ้อยพูดไปร้องไห้ไปผมก็ปลอบเธอไปเรือยๆ จนเธอพูดจบก็ร้องไห้โฮและโผเข้ามากอดผมน้ำตาเธอไหลลงที่ไหร่ผมจนเสื้อผม เปียก ส่วนหน้าอกเธอก็เปียดกับตัวผมและหน้าผมก็ไปอยู่ตรงซอกคอเธอผมได้กลิ่นแป้ง และสบู่ทีเธอคงจะเพิ่งอาบน้ำมาใหม่ยิ่งกระตุ้นความต้องการของผมมากขึ้นผม ตัดสินใจเป็นไงเป็นกันผมเริ่มใช้จมูกผมซุกไซ้ที่ซอกคอของอ้อยและเริ่มใช้ ลิ้นเรียติ่งหูสลับกับซอกคอที่ขาวและมีไลขนขึ้นเป็นทางอ้อยเลิกร้องไห้และ ครายการกอดผมออกและเริ่มมาตอบโต้ผมด้วยการจูบทีปากและใช้ปากเธอดูดปากกับผม อ้อยดูดปากได้เก่งมากเธอปากผมอย่างแรงและบางจังหวะเธอก็ใช้ฟันเธอขบที่ริบ ฝีปากผมทั้งร่างทั้งบนสลับกันและดูดปากด้วยความเล่าร้อนมากเหมือนกับเธอ กระหายมากเลย ส่วนมือของอ้อยก็ไม่อยู่นิ่งเธอใช้มันปลดเปลื้องเสื้อผ้าผมและเธอออกจากร่าง กายโดยที่ปากเธอก็ยังทำงานด้วยการดูดกับปากผมอยู่ไม่นานเราสองคนก็ไม่มีอะไร ติดกายเลยอ้อยผลักผมให้นอนลงที่ฟูกส่วนอ้อยอยู่ด้านบนตัวผมเธอละจากปากผมมา ไซ้ตามซอกคอและใบหูผมเลื่อนลงมาเลื่อยๆจนถึงหน้าอกผมอ้อยก็บรรจงจูบและดูด หัวนมผมซึ่งตอนนี้ มันตั้งชูชันไปหมด ส่วนมืออ้อยอีกอข้างเธอก็กำควยผมรูดขึ้นลงและกระตุ้นไข่ผมสลับกับสาวควยผม เป็นจังหวะ อ้อยเล็มเรียโดยใช้ลิ้นลากลงไปจากหน้าอกผมลงไปที่สะดือเธอก็ใช้ลิ้นวนเรียอ ยู่พักหนึ่งแล้วก็มาถึงควยผมอ้อยก็ค่อยบรรจงใช้ลิ้นแต่ะที่หัวมันและเลียวน รอบหัวควยด้วยความชำนาญ และก็ค่อยอมเข้าไปในปากอ้อยพอควยผมเข้าปากอ้อยทั้งดูดและใช้ฟันขบสลับกับการ ดูดตอดที่ควยผมๆเสียวมากกระเด้าเอวรับจังหวะการดูดของอ้อยด้วยความเสียวอ้อย เก่งมากในเรื่องการใช้ปาก ผมทนไม่ไหวก็เลยเอามือยกก้นของอ้อยมาอยู่ในตรงหน้าผมและใช้ลิ้นเลียหีให้กับ อ้อยบ้างพอผมเอาลิ้นแต่ะทีเม็ดแตดอ้อยๆก็ใช้ฟันขบทีหัวควยของผมๆทั้งเรียที่ เม็สลับกับเอาลิ้นแยงเข้าไปในรูของอ้อยจังหวะที่ผมแยงลิ้นเข้าไปอ้อยร้อง อื้อและบดหีเธอลงที่ตามจังหวะการแยงของผม อ้อยถอนปากจากควยผมและเธอก็ใช้ลิ้นเลียตามไข่ผมทุกซอกทุกมุมทำให้ผมเสียวมาก ขึ้นและลงลิ้นเธอหนักขึ้นเลื่อยๆ อ้อยใช้ลิ้นเลียลงไปจนถึงรูตูดผมอ้อยเธอก็ใช้ลิ้นเลียรูตูดและซอกขาผมสลับไป มาผมายิ่งเสียวมากขึ้นจนต้องบอกอ้อยให้หยุดก่อนเดี๋ยวผมจะแตกก่อน อ้อยก็ว่าง่ายเธอรุกขยับตัวออกจากผมและกำควยผมไว้แน่นเธอขึ้นไปนั่งค่อมจับ ควยผมยัดเข้ารูหีเธอมันเข้าไปง่ายดายเป็นหีเธอเต็มไปด้วยน้ำลายของผมปนกับ น้ำเสียวของเธอ อ้อยเริ่มขย่มผมเลื่อยๆเร็วขึ้นเป็นจังหวะเธอกระเด้าเก่งมากผมมีความรู้สึก เลยว่าภายในเธอตอดรับควยผมอยู่ตลอดส่วนมือเธอก็ไม่อยู่นิ่งเธอเอามือมาจิก ที่หน้าอกผมและขยับเพื่อกระตุ้นผมอยู่ตลอดเวลาอ้อยครวญครางเสียงดังมาก เหมือนผมดูหนังโป้เลยที่เดียวตอนนี้อ้อยเล่งจังหวะเร็วขึ้นและเธอบอกว่า เสียวเหลือเกินไม่ได้เจอควยมานานแล้วบ่นไปเอวก็กระเด้าไปผมเสียวมากและบอก อ้อยให้เร่งหน่อยผมจะเสร็จแล้วอ้อยบอกให้รอก่อนเธอก็ใกล้เสร็จเหมือนกันเธอ กระเด้าเร็วขึ้นและแรงขึ้นอีกประมาณ10ครั้งผมก็ปล่อยน้ำเข้าไปในหีเธออ้อยก็ ร้องโอ้ยแล้วก็ฟุบลงหน้าอกผมอ้อยบอกว่าน้ำพี่แรงจังเลยอ้อยเสร็จแล้วๆอ้อยก็ นอนหอยหายใจอยู่บนตัวผมซักพักเธอก็ลงไปนอนข้างผมผมมองที่หีอ้อยมีน้ำผมเต็ม ไปหมดและไหลย้อยลงมาเต็มฟูกที่เรานอนอยู่ พักประมาณ5นาทีอ้อยก็ลึกขึ้นมากทำความสะอาดควยให้ผมโดยการดูดเรียควยผมที่มี น้ำติดอยู่ออกให้หมดแล้วเราก็ต่อกันอีกจนค่ำ ได้อีก 4 ยก ผมหมดแรงแต่อ้อยบอกให้ผมนอนข้างกับเธอซักคืน ผมก็เลยต้องตามใจเธอต้องนอนค้างกับเธออีกคืน จนสว่าง ผมแทบไม่ได้นอนเลยอ้อยเล่นเอาผมทุก3 ชั่วโมงจนสว่างเช้ามาผมไปทำงานไม่ไหวต้องลางานนอนพักอยู่บ้าน จากนั้นอ้อยเธอก็จะชวนผมไปที่บ้านเธอบ่อยๆ จนทุกวันนี้อ้อยเธอก็หายจากอากาศซึมเศร้าและก็ไม่ได้ลดน้ำมนต์สะเดาะเคราะห์ อีกเลย ดูเธอมีความสุขและยิ้มแย้มแจ่มใสขึ้น ผมเคยถามอ้อยว่าเธอจะแต่งงานใหม่ไหมอ้อยบอกว่าเธอไม่แต่งแล้วถึงแม้ว่าถ้าผม แต่งงานไปก็ขอให้ผมแวะมาหาเธอบ้าง ส่วนผมถ้าแต่งงานแล้วคงไปหาเธอไม่ไหวแน่เพราะอ้อยเธอร้อยแรงและลีลาสุดยอด มากกลัวเมียจับได้เพราะไม่มีแรง แต่ตอนนี้ผมกับอ้อยเอากันตามปกติเพราะเราก็ยังไม่แต่งงาน

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

Yuuri Himeno 2_Idols XXX

Yuuri Himeno 2_Idols XXX...
ดู 1107 ครั้ง

Yui Hatano 120_Idols XXX ฟรีๆ

Yui Hatano 120_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 1070 ครั้ง

Yui Hatano 7_Idols XXX

Yui Hatano 7_Idols XXX...
ดู 4016 ครั้ง

Yui Hatano 144_Idols XXX ฟรีๆ

Yui Hatano 144_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 1112 ครั้ง

เด็ดๆดูซ

เด็ดๆดูซ...
ดู 3558 ครั้ง

ผ้าขนหนูแดง

ผ้าขนหนูแดง...
ดู 5374 ครั้ง

3ต่อ 1

3ต่อ 1...
ดู 3976 ครั้ง

My Sexy Girl 745

My Sexy Girl 745...
ดู 3368 ครั้ง

ไม่มีเหลือ

ไม่มีเหลือ...
ดู 7384 ครั้ง

ขยี้แม่ง

ขยี้แม่ง...
ดู 5510 ครั้ง

เชิญลักหลับฟรี

เชิญลักหลับฟรี...
ดู 2618 ครั้ง

เรียวขาเธอ

เรียวขาเธอ...
ดู 10946 ครั้ง

หมวยนมโต

หมวยนมโต...
ดู 640 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

เว็บ เรื่อง เสียวอ่านเรื่องเสียว กระหรี่รูป ควย แข็งแตงโมเล่าเรื่องเสียวเรื่อง เสียว หนุ่ม หล่อห้อง เล่า เรื่อง เสียวtagid=29เล่า เรื่อง เสย วเล่า เรื่อง เย็ด ป้ารูป ควย ทาง บ้านเรื่อง เสียว มีเสียงรูป นม นักศึกษาเรื่องเสียวเย็ดหีแม่อ่าน เรื่อง เสียว ลูก เย็ด แม่tagid=587เรื่อง เสียว กก นอ่าน เรื่อง เสียว ลูก เย็ด แม่เรื่องเสียว พยาบาลเรื่อง เล่า เย็ด คน อ้วนtagid=527โด จิ น เย็ด แม่ เพื่อนรูป แอบ ถ่าย นักเรียนเป้ ย ปาน วาด xxxเรื่อง เล่า เอา กับ แฟนเรื่องเสียวนักศึกษาwelcome to tokoharusouเย็ด คน เก็บ ขยะเล่า เรื่อง เสียว เรื่อง จริงเรื่อง เสียว เย็ด แม่ม่ายรูปโป๊นักเรียนไทยเรื่องเล่าเย็ดลูกสาวเรื่อง เสียว สาว โรงงานyoulike xxxรูปโป๊นักเรียนไทยtagid=198tagid=710tagid=1343tagid=376ดู นักศึกษา อาบ น้ำแอบดูน้องอาบน้ำเย็ด จ๊ะ คัน หูรูปหีโหนกเรื่อง เสียว น้ำ แตกtagid=763tagid=1397เรื่อง เสียว ไฮ โซtagid=1205อ่าน เรื่อง เสียว นะเรื่อง เสียว ให้ พ่อ เย็ดรูป โป๊ สวยtagid=1397อ่าน เรื่อง เสียว ลักหลับ แม่tagid=1600อ่าน การ์ตูน โป้ ครอบครัวtagid=227รูปโป้ฝรั่งประสบการณ์ เสียว สาว ใหญ่bleach doujinเรื่อง เสียว ลักหลับ น้อง เมียเย็ด สาว เอเซียtagid=831เรื่อง เสียว ใน ห้างwelcome to tokoharusouมิ คุ โด จิ นเย็ด สาว เอเซียเรื่องเสียว มหาลัยภาพ ลับ ทาง บ้านtagid=456ประสบการณ์ เสียว ทาง บ้านปกขาว เยเรื่อง เสียว สาว โรงงานเรื่อง เสียว แอ นเล่า เรื่อง เย็ด สาว ใหญ่หีชัดtagid=775