ผสมพันธุ์ - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

ผสมพันธุ์

• 0 ตอบ
  • 23727 อ่าน
Description: เย็ดกันหีแดงxxxแอบถ่ายแฟนหลับ

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

ผมอายุ40 เมียผมอายุ35 ผมทำงานบริษัท ส่วนเมียผมรับราชการ เราแต่งงานกันมาแล้ว 7 ปี เรื่องเซ็กส์ของเราก็เรื่อยๆ ไม่ค่อยบ่อย อย่างมากเดือนละครั้งเท่านั้น เพราะช่วงหลังผมไม่สู้ แต่เราสองคนอยากมีลูกมากเคยไปปรึกษาแพทย์ แพทย์บอกว่าผมเป็นหมัน ถ้าอยากมีลูกจริงๆต้องทำกิฟท์แต่ค่าใช้จ่ายแพงมาก เราเลยต้องหยุดไว้ก่อน ผมเลยเสนอว่าในเมื่อเราอยากมีลูกจริงๆ ผมจะหาคนที่ไว้ใจได้มาผสมพันธุ์กับเธอ เมียผมเธอก็ไม่เอาด้วยเพราะกลัวว่าจะมีปัญหาตามมาทีหลัง แต่ผมบอกเธอว่าผมรับได้และอยากมีลูกจริงๆเธอจึงตกลง ดังนั้นการหาคนที่จะมาผสมพันธุ์กับเธอจึงเป็นหน้าที่ของผม ผมจึงเล็งเพื่อนสนิทที่ทำงานของผม ชื่อกร กรเป็นคนหน้าตาดี และฉลาด รวมทั้งนิสัยก็ดี ผมจึงชวนกรมาคุยที่บ้านกับเมียผมเพื่อบอกความต้องการ ด้วยความที่เราสนิทกันมาก และกรก็เห็นใจผมกับเมียกรจึงตกลง โดยผมได้บอกว่าให้กรชักว่าวพอใกล้แตกก็ให้เอาไปใส่ของเมียผม ผมก็ให้กรกับเมียเข้าไปในห้องประมาณ ผมรออยู่นอกห้องระหว่างนั้นก็คิดเหมือนกันว่าจะมีอะไรนอกเหนือจากนั้นหรือเปล่า แต่ไม่เกิน 10 นาที กรกับเมียผมก็ออกมา เมื่อกรกลับผมจึงถามเมียว่ากรทำยังไงบ้างเมียก็เล่าว่าพอเข้าไปถึง กรก็ให้เธอเปิดชุดนอนขึ้น แล้วก็ชักว่าวแป๊บเดียวเท่านั้นกรก็บอกให้เธอแบะขาออก แล้วก็ใส่เข้าไป ผมแกล้งแซวเมียว่าแล้วกรซอยกี่ที เธอก็หน้าแดงแล้วก็ว่าผมบ้า แต่ตอนนั้นผมก็รู้สึกหึงเหมือนกัน แต่ก็แค่รู้สึกบ้างนิดหน่อยเท่านั้น หลังจากนั้นประมาณ1อาทิตย์ผมต้องไปสัมมนาต่างจังหวัด 1 อาทิตย์ แต่ไปแค่ 3 วันผมไม่สบายหัวหน้าจึงให้กลับก่อน พอผมไปถึงบ้านผมก็เห็นรถกรจอดอยู่ผมนึกขึ้นมาทันทีว่าต้องมีอะไรผิดปกติแน่ ผมจึงค่อยๆเปิดประตูเข้าไปให้เบาที่สุด และภาพที่ผมเห็นคือ เมียผม กำลังผสมพันธุ์กับกรอยู่แต่นี่มันไม่ใช่แบบเดิมแล้วมันเป็นการผสมพันธุ์เพื่อความใคร่มากกว่า เมียผมอยู่ในท่าหมา กรกำลังซอยอยู่ข้างหลัง ดูหน้าตาเมียผมแล้วไม่ได้เหมือนเมียผมคนเดิมที่แค่อยากจะมีลูกเท่านั้น แต่กำลังสมสู่แบบสัตว์มากกว่า กรจับเมียผมเปลี่ยนท่าสารพัดที่จะคิดได้ ผมอยากจะเข้าไปฆ่าทั้งสองคนเสียตอนนั้นแต่กลัวติดคุก และก็มีอารมณ์ขึ้นมาอย่างแปลกประหลาดมันสับสนไปหมด พอผสมพันธ์กันเสร็จทั้งกรไม่ยอมเอาออกจากรูเมียผมโดยแช่คาไว้อย่างนั้น และก็ต่ออีกยก เสร็จแล้วพอใกล้สว่างกรก็กลับ ผมจึงเข้าไปด่าเมียผมอย่างแรง เธอตกใจและเล่าว่าพอผมไปสัมมนาแค่วันเดียวกรก็มาหาเธอและบอกว่าผมให้เขามาซ้ำอีกรอบเพราะกลัวไม่ติดลูก เธอโทรหาผมแล้วแต่ผมปิดเครื่อง (ซึ่งผมก็ปิดจริงๆเพราะกำลังประชุมอยู่) เธอจึงยอมแต่คราวนี้กรกลับให้เธอแก้ผ้าและลงลิ้นให้เธอ พอเธอโดนลงลิ้นอารมณ์ก็เลยเตลิด หลังจากนั้นก็เลยยอมทุกอย่าง กรมาตลอดทั้ง 3 วัน ผมจึงไม่รู้จะพูดยังไง จะโกรธเธอแต่ก็ มาคิดว่าเป็นเพราะผมเองที่ก่อเรื่อง หลังจากนั้นเธอก็ไปตรวจแต่โชคดีที่ไม่มีลูก ถ้ามีขึ้นมาผมคงรับไม่ได้แน่นอน

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

Sora Aoi 12_Idols XXX

Sora Aoi 12_Idols XXX...
ดู 1414 ครั้ง

Ramu Nagatsuki 17_Idols XXX ฟรีๆ

Ramu Nagatsuki 17_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 1082 ครั้ง

น่าเย็ดว่ะ

น่าเย็ดว่ะ...
ดู 348 ครั้ง

Cute Korean Teen uncensored fingering and masturbation from - asianslutcams.club_ดูหนังโป้ เว็บแคม เ

Cute Korean Teen uncensored fingering an...
ดู 3301 ครั้ง

น้ำเต็มรู

น้ำเต็มรู...
ดู 1800 ครั้ง

โซฟานี้ของเรา...
ดู 909 ครั้ง

Metro - Zen And The Art Of Fellaito Vol two - scene 2 - extract 2

Metro - Zen And The Art Of Fellaito Vol ...
ดู 1427 ครั้ง

หีสวยๆสาวไทย

หีสวยๆสาวไทย...
ดู 48145 ครั้ง

วันเสาร์เซ็งๆ

วันเสาร์เซ็งๆ...
ดู 3565 ครั้ง

คลังภาพ118...หีๆๆๆ

คลังภาพ118...หีๆๆๆ...
ดู 7310 ครั้ง

Tsubasa Amami 83

Tsubasa Amami 83...
ดู 7694 ครั้ง

น้องป. คนสวย

น้องป. คนสวย...
ดู 8657 ครั้ง

อยู่กับผัวใหม่

อยู่กับผัวใหม่...
ดู 3405 ครั้ง

คุณกัยก่อนนะ

คุณกัยก่อนนะ...
ดู 4837 ครั้ง

Alena Set 02

Alena Set 02...
ดู 2159 ครั้ง

หุ่นน่าปี้ไหม

หุ่นน่าปี้ไหม...
ดู 4009 ครั้ง

มาอาบน้ำให้

มาอาบน้ำให้...
ดู 7867 ครั้ง

PublicSex Japan - Young Asians Exposed ...
ดู 1628 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

เรื่องเล่าเสียวเรื่อง เสียว นอกใจเรื่อง เล่า เสียว ควยเรื่อง เสียว เล่น น้ำtagid=1003รูป ผ โป้เรื่อง เล่า เย็ด พี่ สาวminami akiyoshitagid=466thaixtubeเล่า เรื่อง เสียว ใหม่ ๆเรื่อง เสียว ลักหลับ พี่ สาวtagid=1355อ่านการ์ตูนโป๊เรื่อง เสียว ซี๊ ดtagid=301เล่า เรื่อง เย็ด ป้าtagid=1061tagid=1304เลีย กก นแตงโมเล่าเรื่องเสียวอ่าน เรื่อง เสียว แปลก ๆโด จิ น เย็ด แม่ เพื่อนเรื่อง เสียว ลูกสาว เพื่อนwelcome to tokoharusouเรื่อง เสียว วัน สงกรานต์อ่าน เรื่อง เสียว นะรูปหีโหนกtagid=155รูปโป๊ มหาลัยtagid=1603รูป โป๊ โด จิ นเรื่อง เสียว เล่น น้ำเรื่อง เสียว สาว โรงงานเรื่อง เสียว สาว ออฟฟิศหนัง โป้ สนุก ๆรูปหีทางบ้านเย็ด แม่ ใน น้ำtagid=1343รูป การ์ตูน โป็tagid=366รูป xxx ญี่ปุ่นtagid=1017เรื่อง เสียว แอบ ถ่ายหีสวยงามtagid=619tagid=303วิภารัตน์ เยาวราหนัง โป้ สนุก ๆรูป โป๊ โซ ระtagid=613เรื่อง เล่า เย็ด เมีย เจ้านายtagid=1003ดู หนัง โป้ ฟรี ไม่ ต้อง โหลดรูป โป๊ นม สวยเรื่อง เสียว ตื่นเต้นเรื่อง เสียว ใน ห้างเรื่อง เสียว สาว รุ่น ใหญ่โหลด ภาพ โป๊tagid=181เรื่อง เสียว ไฮ โซเรื่อง เสียว เล่น น้ำเรื่องเสียว แม่บ้านอ่าน เรื่อง เย็ด คน ท้องรูปหีทางบ้านtagid=814ประสบการณ์ แอบ เย็ดtagid=1103tagid=1099รูปหีไร้ขนtagid=1205tagid=1106การ์ตูน ไทย ทิด ฉะเล่า เรื่อง เย็ด สาว ใหญ่รูป หี แอบ ถ่ายเรื่องเสียวกับแม่tagid=1599เรื่อง เสียว ของ แม่รูป โป้ สาว ลาวเรื่อง เล่า เย็ด หมาเล่า เรื่อง เสียว เล ส เบี้ย นavx2hd.comtagid=1281