ชอบชุดชั้นใน - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

ชอบชุดชั้นใน

• 0 ตอบ
  • 26576 อ่าน
Description: สาวเอเชียคุยกันก่อนเอา

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

สวัสดีครับผมเป็นคนหนึ่งนะครับที่ชอบชุดชั้นในเหมือนกับทุกๆคน
ครับเข้าเรื่องเลยดีกว่า ผมมีน้าคนหนึ่งชื่อว่า แก้ว
น้าแก้ว เป็นคนที่สวยมากคนหนึ่งในบรรดาเครือญาติของผม (น่ารักมากด้วย)
ผมมองน้าแก้วมาตั้งแต่เด็กๆแล้ว เพราะว่าน้าแก้วเค้าชอบไปต่างประเทศ
แล้วซื้อขนมมาฝากผมเป็นประจำ มีครั้งหนึ่งที่น้าแก้วหายไปนานมากเลย

ผมก็ได้แต่นั่งรอว่าเมื่อไรน้าแก้วของผมจะกลับมาหาผมอีก
แล้ววันนั้นก็มาถึง วันที่น้าแก้วมาตอนนั้นผมนั่งเล่นอยู่หน้าบ้านของผม
กำลังเล่นอยู่เพลินๆก็มีเสียงออดดังขึ้น ผมจึงออกไปดูว่าใครมา แล้วผมก็ต้อง
ตกใจเพราะว่าน้าแก้วของผมมายืนอยู่ข้างหน้าผม เธอสวยมากสวยกว่าเมื่อก่อนอีก
หุ่นก็ดูดีขึ้นด้วย ผมจึงเปิดประตูให้น้าแก้วทันที ผมดีใจมากที่น้าแก้วกลับมา
แต่ดีใจมากกว่าเมื่อรู้ว่าน้าแก้วจะมาค้างบ้านของผม 1 คืน เพราะว่าน้าเค้ายังหา
โรงแรมนอนไม่ได้ในคืนนี้

ก็อย่างเคย ผมก็ได้ของฝากจากน้าผมอีก และน้าก็เข้ามาถามผมว่าชอบไหม
ช่วงที่น้าเข้ามาถามผม เธอก้มหน้าลงมาจึงทำให้เสื้อที่น้าใส่หย่อนลง และทำให้ผม
เห็นบราของน้าใหญ่มาก ใหญ่มากจนทำให้น้องชายของผมแข็งตัว
ผมจึงอดคิดถึงกางเกงในไม่ได้แล้วความชั่วก็บังเกิดในความคิดผมทันที
ว่าต้องดมกางเกงในของน้าแก้วให้ได้ เมื่อถึงตอนกลางคืนน้าแก้วเข้านอน
น้าแก้วนอนที่ชั้น2ส่วนผมนอนที่ชั้น 4 บ้านของผมเป็นตึกแถว 5 ชั้นไม่กว้างมาก
และไม่ใหญ่มาก คืนนั้นน้าแก้วเพลียมากจึงไปนอน และผมก็ไปนอนตามน้าแก้ว
แต่คืนนั้นผมยังไม่ทำอะไร จึงปล่อยให้คืนนั้นผ่านไป

พอถึงตอนเช้า แม่ปลุกผมบอกว่าให้ไปแปลงฟันล้างได้แล้วเพราะเดี๋ยวแม่ไม่อยู่
แม่จะต้องไปธุระกับน้าแก้ว ผมได้ยินดังนั้นจึงรีบไปอาบน้ำทันที ในช่วงเวลาที่อาบน้ำนั้น
แม่ก็ออกไปกับน้าแก้วพอดี พออาบน้ำเสร็จผมจึงรีบลงไปที่ห้องของน้าแก้วทันที
พระเจ้าทรงโปรดประตูไม่ได้ล็อก ผมจึงรีบเข้าไปทันทีและปิดประตูล็อกเพราะกลัว
คนอื่นจะเห็น ผมหันมองไปรอบห้องหาในสิ่งที่ต้องการ และก็เจอกับชุดชั้นใน
ของน้าแก้วที่ยังไม่ได้ซักด้วย ผมจึงตรงเข้าไปหยิบกางเกงในทันที และดูที่กางเกงในว่า
จะมีอะไรหรือเปล่า แล้วผมก็เจอกับคราบเหลืองๆ

ผมไม่รอช้า จึงดมเข้าไปทันทีหอมมากมันคงเป็นกลิ่นของน้าแก้วผสมกับเหงื่อ
ตอนนั้นผมใจเต้นแรงมาก และผมก็เริ่มทนไม่ไหว จึงถอดกางเกงของผมออก
แล้วผมก็ช่วยตัวเองทันที ผมดมกางเกงในของน้าแก้วไปด้วย และทำไปด้วยจึงทำให้ผม
มีความสุขมาก และผมก็ไม่ลืมที่จะป้ายน้ำของผมไว้ที่กางเกงในของน้าแก้ว
และเย็นวันนั้นน้าแก้วก็กลับมาและก็เก็บของไปอยู่ที่โรงแรม ก่อนไปน้าแก้วบอกว่าจะมาหาใหม่
แล้วผมก็จะรอน้าแก้วของผมคนเดียว

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

Megumi Shino 24_Idols XXX

Megumi Shino 24_Idols XXX...
ดู 1740 ครั้ง

Kyouko Maki 41_Idols XXX ฟรีๆ

Kyouko Maki 41_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 752 ครั้ง

Megumi Haruka 42_Idols XXX ฟรีๆ

Megumi Haruka 42_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 1087 ครั้ง

หอยหวาน

หอยหวาน...
ดู 859 ครั้ง

ไออ้วยตอกตูด

ไออ้วยตอกตูด...
ดู 2660 ครั้ง

นู้เมา

นู้เมา...
ดู 5901 ครั้ง

My Sexy Girl 745

My Sexy Girl 745...
ดู 3368 ครั้ง

My Sexy Girl 39

My Sexy Girl 39...
ดู 1627 ครั้ง

ท่าเบสิก

ท่าเบสิก...
ดู 3026 ครั้ง

Shizuku_Kinoshita 6

Shizuku_Kinoshita 6...
ดู 3216 ครั้ง

แหกให้ชัดๆ

แหกให้ชัดๆ...
ดู 15173 ครั้ง

แอบถ่ายนมน้อย

แอบถ่ายนมน้อย...
ดู 8925 ครั้ง

ตรงนี้ละ

ตรงนี้ละ...
ดู 9631 ครั้ง

ควยเลย

ควยเลย...
ดู 5876 ครั้ง

แบ่งกันชม

แบ่งกันชม...
ดู 1414 ครั้ง

เรือสีขาว...
ดู 1683 ครั้ง

หมวยนมโต

หมวยนมโต...
ดู 3904 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

เรื่อง เล่า แอบ ดู อาบ น้ำรูป xxx ญี่ปุ่นรูปโป๊สาวเอเชียภาพนางแบบโป๊korea1818tagid=1149เรื่อง เสียว นม โตเรื่องเสียว แท็กซี่tagid=933เล่าเรื่องเปิดบริสุทธิ์นักศึกษาtagid=1151tagid=1208เรื่อง เสียว สาว สวยtagid=933thaixtubeเล่าเรื่องเปิดบริสุทธิ์นักศึกษาเรื่อง เสียว ที่ ทำงานareeya okitagid=1043เรื่อง เสียว ๆ 18รุ ป โป้ ดาราtagid=227รูปหีนักศึกษาเรื่อง พ่อ เย็ด ลูกtagid=790เรื่องเสียว พยาบาลห้อง เล่า เรื่อง เสียวเอา กัน ใน ร้าน อาหารเล่า เรื่อง เสียว เปิด ซิ งเรื่อง เสียว สาว สวยเล่า เรื่อง เสียว เรื่อง จริงเรื่อง เสียว พ่อ แม่ ลูก เย็ด กันรูป ควย ทาง บ้านเรื่องเสียว หมอkbj18โด จิ น ทอม ดี้เอา กัน ใน ร้าน อาหารdoujin familyเย็ด สาว เอเซียเรื่องเสียว นวดน้ำมันเรื่อง เล่า โดน พ่อ เย็ดเรื่อง เสียว สุด ๆภาพหีไทยสุด ยอด เรื่อง เสียวtagid=527แอบ ดู เพื่อน สาว อาบ น้ำเรื่อง เล่า เย็ด คน อ้วนtagid=1306เรื่อง เล่า เอา กับ พ่อหีเย็ดประสบการณ์ แอบ เย็ดpicpost18ภาพหีไทยtagid=1064เล่า เรื่อง เย็ด คุณ นายเรื่อง เสียว โดน เลียภาพนางแบบโป๊ฟัง เรื่อง เย็ดเย็ด แม่ ใน น้ำเรื่อง เสียว สาว บ้านนอกcilpfree123หีเย็ดเรื่องเสียว นวดน้ำมันการ์ตูน 25tagid=512korea1818tagid=1244เอา กัน ใน ร้าน อาหารเรื่อง เสียว เมียน้อยรูป โป๊ เสียว ๆtagid=662อ่าน เรื่อง เสียว ลูก เย็ด แม่tagid=1535tagid=587เรื่องเสียว ทะเลแตงโมเล่าเรื่องเสียวประสบการณ์ เสียว สาว ใหญ่รูปหีสวยๆtagid=1000เล่า เรื่อง เย็ด ป้า