ชอบชุดชั้นใน - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

ชอบชุดชั้นใน

• 0 ตอบ
  • 26609 อ่าน
Description: สาวเอเชียคุยกันก่อนเอา

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

สวัสดีครับผมเป็นคนหนึ่งนะครับที่ชอบชุดชั้นในเหมือนกับทุกๆคน
ครับเข้าเรื่องเลยดีกว่า ผมมีน้าคนหนึ่งชื่อว่า แก้ว
น้าแก้ว เป็นคนที่สวยมากคนหนึ่งในบรรดาเครือญาติของผม (น่ารักมากด้วย)
ผมมองน้าแก้วมาตั้งแต่เด็กๆแล้ว เพราะว่าน้าแก้วเค้าชอบไปต่างประเทศ
แล้วซื้อขนมมาฝากผมเป็นประจำ มีครั้งหนึ่งที่น้าแก้วหายไปนานมากเลย

ผมก็ได้แต่นั่งรอว่าเมื่อไรน้าแก้วของผมจะกลับมาหาผมอีก
แล้ววันนั้นก็มาถึง วันที่น้าแก้วมาตอนนั้นผมนั่งเล่นอยู่หน้าบ้านของผม
กำลังเล่นอยู่เพลินๆก็มีเสียงออดดังขึ้น ผมจึงออกไปดูว่าใครมา แล้วผมก็ต้อง
ตกใจเพราะว่าน้าแก้วของผมมายืนอยู่ข้างหน้าผม เธอสวยมากสวยกว่าเมื่อก่อนอีก
หุ่นก็ดูดีขึ้นด้วย ผมจึงเปิดประตูให้น้าแก้วทันที ผมดีใจมากที่น้าแก้วกลับมา
แต่ดีใจมากกว่าเมื่อรู้ว่าน้าแก้วจะมาค้างบ้านของผม 1 คืน เพราะว่าน้าเค้ายังหา
โรงแรมนอนไม่ได้ในคืนนี้

ก็อย่างเคย ผมก็ได้ของฝากจากน้าผมอีก และน้าก็เข้ามาถามผมว่าชอบไหม
ช่วงที่น้าเข้ามาถามผม เธอก้มหน้าลงมาจึงทำให้เสื้อที่น้าใส่หย่อนลง และทำให้ผม
เห็นบราของน้าใหญ่มาก ใหญ่มากจนทำให้น้องชายของผมแข็งตัว
ผมจึงอดคิดถึงกางเกงในไม่ได้แล้วความชั่วก็บังเกิดในความคิดผมทันที
ว่าต้องดมกางเกงในของน้าแก้วให้ได้ เมื่อถึงตอนกลางคืนน้าแก้วเข้านอน
น้าแก้วนอนที่ชั้น2ส่วนผมนอนที่ชั้น 4 บ้านของผมเป็นตึกแถว 5 ชั้นไม่กว้างมาก
และไม่ใหญ่มาก คืนนั้นน้าแก้วเพลียมากจึงไปนอน และผมก็ไปนอนตามน้าแก้ว
แต่คืนนั้นผมยังไม่ทำอะไร จึงปล่อยให้คืนนั้นผ่านไป

พอถึงตอนเช้า แม่ปลุกผมบอกว่าให้ไปแปลงฟันล้างได้แล้วเพราะเดี๋ยวแม่ไม่อยู่
แม่จะต้องไปธุระกับน้าแก้ว ผมได้ยินดังนั้นจึงรีบไปอาบน้ำทันที ในช่วงเวลาที่อาบน้ำนั้น
แม่ก็ออกไปกับน้าแก้วพอดี พออาบน้ำเสร็จผมจึงรีบลงไปที่ห้องของน้าแก้วทันที
พระเจ้าทรงโปรดประตูไม่ได้ล็อก ผมจึงรีบเข้าไปทันทีและปิดประตูล็อกเพราะกลัว
คนอื่นจะเห็น ผมหันมองไปรอบห้องหาในสิ่งที่ต้องการ และก็เจอกับชุดชั้นใน
ของน้าแก้วที่ยังไม่ได้ซักด้วย ผมจึงตรงเข้าไปหยิบกางเกงในทันที และดูที่กางเกงในว่า
จะมีอะไรหรือเปล่า แล้วผมก็เจอกับคราบเหลืองๆ

ผมไม่รอช้า จึงดมเข้าไปทันทีหอมมากมันคงเป็นกลิ่นของน้าแก้วผสมกับเหงื่อ
ตอนนั้นผมใจเต้นแรงมาก และผมก็เริ่มทนไม่ไหว จึงถอดกางเกงของผมออก
แล้วผมก็ช่วยตัวเองทันที ผมดมกางเกงในของน้าแก้วไปด้วย และทำไปด้วยจึงทำให้ผม
มีความสุขมาก และผมก็ไม่ลืมที่จะป้ายน้ำของผมไว้ที่กางเกงในของน้าแก้ว
และเย็นวันนั้นน้าแก้วก็กลับมาและก็เก็บของไปอยู่ที่โรงแรม ก่อนไปน้าแก้วบอกว่าจะมาหาใหม่
แล้วผมก็จะรอน้าแก้วของผมคนเดียว

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

Nozomi Hazuki 49_Idols XXX ฟรีๆ

Nozomi Hazuki 49_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 1828 ครั้ง

Risa Murakami 61_Idols XXX ฟรีๆ

Risa Murakami 61_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 2026 ครั้ง

Rei Mizuna 42_Idols XXX

Rei Mizuna 42_Idols XXX...
ดู 980 ครั้ง

ซีดอุ๊ย

ซีดอุ๊ย...
ดู 2137 ครั้ง

Candy Pants

Candy Pants ...
ดู 2939 ครั้ง

Samantha was just about to cook us break...
ดู 1179 ครั้ง

ฝรั่งหีแดง 7

ฝรั่งหีแดง 7...
ดู 4473 ครั้ง

เต็มตาชุดที่ 20

เต็มตาชุดที่ 20...
ดู 16189 ครั้ง

แบ๊วดีนะ

แบ๊วดีนะ...
ดู 5868 ครั้ง

อยากม๊ะ

อยากม๊ะ...
ดู 7321 ครั้ง

อาบน้ำสวาทชม XXX

อาบน้ำสวาทชม XXX...
ดู 5945 ครั้ง

นศ. นมใหญ่ๆ

นศ. นมใหญ่ๆ...
ดู 6115 ครั้ง

แอบถ่ายมาให้ดู

แอบถ่ายมาให้ดู...
ดู 14762 ครั้ง

น้องซันสาวบ่อน

น้องซันสาวบ่อน...
ดู 1854 ครั้ง

สายเอาสด

สายเอาสด...
ดู 7754 ครั้ง

เรือสีขาว...
ดู 1687 ครั้ง

นมงาม

นมงาม...
ดู 5986 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

tagid=933tagid=938tagid=1344เล่า เรื่อง เสียว เปิด ซิ งtagid=812เรื่อง เสียว เย็ด เพื่อน เมียเสียว กับ พี่ สะใภ้เรื่อง เสียว สาว โรงงานtagid=940รูป หี แอบ ถ่ายcilpfree123ลุง เย็ด หนูรูปโป๊ทางบ้านผู้หญิงเล่าเรื่องเสียวเล่า เรื่อง เย็ด ป้าเรื่อง เสียว อาบ น้ำ กับ แม่tagid=447หอยไร้ขนรูปโป๊นักเรียนไทยtagid=585ชอบโชว์หีภาพโป๊สาวน้อยเรื่องเล่าเสียว สวิงอวดหีเรื่องเสียว เมารูป ควย ทาง บ้านเรื่อง เสียว ให้ พ่อ เย็ดเรื่อง เสียว เมียน้อยtagid=1329รูป โป๊ สวยtagid=7803 สาว เรียน รักเรื่อง เล่า เย็ด หมารูป โป๊ ข่มขืนการ์ตูน 25เรื่องเสียวนักเรียนเรื่อง เล่า โดน รุม โทรมรูป โป๊ ป้ารูป ฏ ป๊รูป โป๊ สวยเรื่อง เสียว เอา กับ น้าเสียว ลักหลับเล่า เรื่อง เมีย โดน เย็ดtagid=1490เรื่อง เล่า เอา กับ พ่อtagid=828เล่า เรื่อง เมีย โดน เย็ดtagid=1017เรื่องเสียว ฝรั่งเรื่อง เสียว แอ นtagid=369เรื่องเสียวเมียมีชู้เล่า เรื่อง เสียว ใหม่ ๆเรื่อง เสียว เซ็กรูป หี จีนเรื่องเสียว หมอtagid=666tagid=619tagid=529tagid=1355tagid=1603เรื่อง เสียว อาบ น้ำ กับ แม่อ่าน เรื่อง เสียว ควยรูป โป๊ สวยปกขาว เยหี เจ้า หญิงtagid=577tagid=1017เรื่อง เล่า เอา กับ น้าtagid=941เรื่อง เสียว กระโปรง สั้นแอบ ดู เพื่อน สาว อาบ น้ำรูป สาว สวย xxxเรื่อง เสียว เสียสาวเรื่องเล่าเย็ดลูกสาวเล่า เย ดเรื่อง เล่า โดน ฝรั่ง เย็ดรูป แอบ ถ่าย นมpicpost18เว็บ เรื่อง เสียวพิ ค โพ ส ทาง บ้านsmailehi comอ่าน เรื่อง เสียว นักเรียนภาพ โป็ สาว ญี่ปุ่นอิ สาน สวิงtagid=1344เรื่อง เล่า เย็ด หมาเรื่อง เสียว พี่ เมียtagid=591