เมียเพื่อนเซ็กส์แบบสุดๆ - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

เมียเพื่อนเซ็กส์แบบสุดๆ

• 0 ตอบ
  • 79137 อ่าน
Description: น่าหวดมั้ย

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

ผมเคยมีประสพกาณ์ที่ทำให้ติดใจมา ถึงทุกวันนี้คือเพื่อนผมไปทานอาหารกับแฟน เขาแล้วผมไปเจอโดยบังเอิญเลยนั่งโต๊ะเดียวกันแต่ผมดันคุยกับเพื่อนเพลินมา รู้ตัวอีกทีไปนั่งข้างแฟนมันแล้ว เลยตามเลยก็คุยกันมันมากสั่งเบียร์มากินกันแฟนเพื่อนก็กิน เราสนิทกันมานานแล้วเลยคุยกันอย่างสนุก กินเบียร์กันหมดหลายขวดเริ่มเมากันทุกคน บางจังหวะคุยกันยกไม้ยกมือ

บางทีแฟนมันก็มาตีแขนผมบางทีก็เอามือมาวางบนตักผมไปๆมาๆก็มาโดนดุ้นผมจนตอน หลังโดนบอยๆจนผมแข็งเป๊กเลยพอแฟนเพื่อนเผลอวางมือมาอีกผมก็แกล้งขยับดุ้นรับ ตรงเป๊ะเลยครั้งนี้เต็มๆเลยมือแฟนเพื่อนวางลงมาโดนเต็มกำเขาตกใจชักมือออก มองผมแว๊ปนึงแล้วรีบหันไปคุยกับเพื่อนผมต่อแต่ผมสังเกตหน้าเขาแดงเลยคุยกัน ก็พูดผิดๆถูกๆแต่ไม่ยอมเอามือมาโดนตัวผมอีกเลย ผมเกิดอารมณ์มากๆ นาทีนั้นไม่รู้ทำไมใจผมกล้าและไม่ได้นึกถึงเพื่อนเลยปากคุย

แต่ ศอก กลับมือพยายามเอาไปถูเอาไปโดนสีข้างบ้างหลังบ้าง บางทีก็โดนนมแฟนเพื่อนๆไม่ได้ขยับหนีหรือแสดงกิรกยาอะไรยังคุยกันกินเบียร์ กันไปผมตัดสินใจเอาวะลองดู เอามือไปวางบนหน้าขาแฟนเพื่อนเขาเฉยๆ คราวนี้มือผมไม่ได้ยกออกจากหน้าขาเขาเลยมือผมลูปไล้วนเวียนไปมาจนผมแปะมันลง ไปที่ตรงกลางหว่างขาจนได้แฟนเพื่อนมองหน้าผมนิดนึงแล้วก็หันไปคุยกับเพื่อน ผมตอนนี้เสียงออ้แอ้หมดสภาพเต็มที่ ผมเลื่อนมือล้วงเขาไปใต้กระโปรง ครวานี้เขาจับ

มือผมไว้แน่นแต่ไม่ได้มองหน้ามองหน้าผมตอนนี้เพือนฟุบลงที่โล้วมันเมาจนหลับ คาเลยผมไม่สนใจแล้วมือผมขืนแรงที่โดนจับไว้สอดมันมุดลอดเปในกระโปรงจนได้ผม ดันขาเขาให้ถ่างออกเขาพูดออกมาเบาๆว่าอย่านะ พี่จะทำอะไรผมไม่ตอบ นิ้วผมเริ่มถู เริ่มชอนไช เข้าไป อ้าวเขาแฉะเลยครับนําฉําเลยผมพูดออกมาเบาๆว่าเธอมีอารมณ์ใช่ไหมเธอไม่ตอบ นั่งนิ่งแต่หายใจแรงมากจนนมกระเพื่อมเลยมือผม นิ้วผมทั้งล้วงทั้งควักอย่างเมามันส์เลยบางจังหวะผมต้องคอยดู

เพื่อนกลัวมันตื่น พอมองมาท่หน้าแฟนเพื่อนเขาหลับตาพริ้มเลยๆหายใจแรงกว่าเดิมสะดุดบางจัวหวะ แต่ข้างล่างนี่ซิกระตุกเป็นจังหวะถี่ๆเลย ผมชักนิ้วทิ่มเข้าทิ่มออกอย่างเร็วๆผมรู้ว่าเขากำลังจะถึง จริงด้วยเขาตัวสั่นเลยแล้วมีเสียงกอนหายใจเบาๆออกมา มือเขามาจับมือผมไว้แน่นเกร็งเลย จนผมขยับไม่ได้แล้วเขาพูดออกมาเบาๆว่าถึงแล้วพอแล้วพี่มองหน้าผมนิ่งแต่ไม่ พูดอะไรต่อ บรรยากาศเงียบสนิท พักใหญ่ๆเขาก็เอื้อมมือไปปลุกแฟนเขาๆงัวเงียบตื่นมองมาทางผม

บอกว่าไม่ไหวแล้ววะโคตรเมาเลย ผมเลยให้เด็กมาเก็บเงิน หลังจากนั้นก็ช่วยประคองมันไปที่รถ พอถึงรถมันกระโจนเข้าไปนอนที่เบาะหลังเลย ผมจะทืไงวะแฟนเพื่อนขับรถไม่แงเพื่อนเมานอนอไปแล้ว ผมเลยจอดรถผมทิ้งไว้ที่ร้าน ทำหน้าที่คนขับแฟนเพื่อนมานั่งหน้าคู่กันเพราะข้างหลังมีเพื่อนมันนอนแผ่ อยู่ ขับไปสักพักผมเอื่อมมือไปจับมือแฟนเพื่อนกุมมือกันไว้เงียบสักพักเขาถามผม ว่าทำไมทำอย่างนี้ไม่กลัวเขารู้เหรอผมตอบว่าอารมณ์ มันพาไปแล้วมันแปลกตื่นเต้น

มากๆที่ทำในที่สาธารณะแถมยังทำต่อหน้าผัวของเธอด้วยแล้วย้อนถามเธอกลับเธอ บอกว่าเหมือนกันมันเสียวมากๆและเกิดอารมณ์อย่างมากมาย มากกว่าธรรมดาที่เธอเคย เลยห้ามใจไม่อยู่ ระหว่างนี้ผมได้ใจเลยเอามือลูปไล้ที่นมเธอบางจังหวะก็บีบคลึงบางจังหวะก็ เขี่ย บี้ ที่หัวนมไม่ค่อยถนัดมันไม่สำผัสเต็มที่เลยเอามือมุดเข้าไปในเสือเพื่อปลด ตะขอ บรา เธอห้ามไว้ผมกระซิบเบาๆว่าเขาหลับสนิทเลยนอนกรนออกมาด้วยหันไปดูซิเธอหันไป ดูตามที่ผมบอก ๆเธอว่าผมมี่

อารมณ์อีกแล้วเธอก็ด้วยใช่ไหม เธอไม่ตอบ ผมบอกเธอว่าแอบทำกันอย่างนี้มันเสียวสุดๆ เธอไม่พูดอะไรแต๋สอดมือเข้าไปในเสื้อแล้วปลดตะขอบราออกนมคู่นี้เป็นอิสระ แล้วผมไม่รอช้าสอดมือเข้าไปทั้งบีบทั้งบี้หัวนม เธอหลับตากัดริมฝีปากแน่นยกมือทั้ง2ข้างไปจับเบาะผิงหัวไว้ส่ายอกส่ายนมไปมา ตามอารมณ์เสียวที่ถูกมือผมล้วงควักอยู่ ผมทั้งบีบทั้งบี้อย่างเมามันส์ไม่ได้สนใจเพื่อนที่หลับอยู่เบาะหลังเลยมัน กรนอยู่ไม่ตื่นง่ายๆแน่บางทีรถติดไฟแดงผมก็ก้มลงไปดูดหัวนมไปดมซอกอกซอก รักแร้มันหอมมากๆหอมไม่ใช่ให้จมูกรับรู้กลิ่นอย่างเดียวแต่มันหอมเข้าไปใน

โสตประสาทเนี่ยมั้งที่เข้าเรียกกลิ่นของการร่วมเพศ มันหอมหวนกระตุ้นอารมณ์จริงๆผมทนไม่ไว้แล้วพยายามใช้มือข้างเดียวรูดซิปตัว เองแล้วควักดุ้นดอออกมาแต่ทำไม่ถนัดระหว่างนั้นแฟนเพื่อนผมก็เข้ามาช่วยผม แปลบกใจมากที่เขาเป็นฝ่ายทำผมเองคราวนี้เขาคงเงี่ยนมากๆแน่ ผมคิดพอมันหลุดออกมาข้างนอกเขาก็กำมันไว้แน่นต็มมือตามองมันไม่กระพริบพร้อม กันนั้นก็กระทอกขึ้นลงช้าๆผมเสียวมากๆแถบแตกเลยไม่เคยคิดเลยว่าผมกับเมีย เพื่อนจะมาประกอบ

กามกิจกันอย่างนี้และทำกันข้างๆผัวเขาที่กำลังหลับอยู่ด้วย ผมเงี่ยนสุดๆเลยครับเขากระทอกขึ้นลงเร็วขึ้นๆจนผมตัวแอ่นไปมาตามจังหวะเพราะ เสียวจริงเกร็งไว้ไม่ไหวแล้ว บอกเขาเบาๆ พี่ไม่ไหวแล้วนำจะออกแล้วเขาเปรยตามองยิ้มมุมปากนิดๆ โอ ใบหน้ากับสายตาตอนนี้ของเมียเพื่อนผมเนี่ยเต็มไปด้วยอารมณ์เงี่ยนเต็มที่เลย ไม่ได้พูดอะไรแต่ก้มหน้าลงมาอ้าปากอมของผมอย่างเร็วและแรงมากๆห่อริมฝีปาก ดูดและรูดขึ้นลงอย่างเร็วเลยผมตะลึงแข็งชะงักเลยเมียเพื่อนผมนี่

อารมณ์รุนแรงเหมือนภูเขาไฟนำแข็งเลย ผมไม่มีเวลานึกถึงอะไรแล้วผมเสียวสุดๆกระเด้งกระเด้าตามแรงดูดมือจับประคอง หัวเธอไว้อีกมือประคองพวงมาลัยบางจังหวะก็ตระแครงหน้าเธอให้เห็นปากธออมดูด รูดดุ้นดอของผมอยู่เป็นภาพที่งามจริงๆงามมากๆผมไม่ไหวแล้วผมบอกเธอๆเร่ง จังหวะรูดขึ้นลงอย่างเร็วจนผมกระฉูดนำแตกออกมาเธอดูดเน้นๆกลืนนำผมลงคอไปหมด เลยไม่อยากเชื่อเลย ซะใจจริงๆผู้หญิงคนนี้โอยเสียงครางออกมาเบาๆจากปากผม ยังมีอีก
ตอนที่ผมเอากับเมียเพื่อนในบ้านเพื่อนผมเอง จะเล่าให้ฟังวันหน้า

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

Haruka Sanada 10_Idols XXX ฟรีๆ

Haruka Sanada 10_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 772 ครั้ง

Maria Ozawa 282_Idols XXX

Maria Ozawa 282_Idols XXX...
ดู 1629 ครั้ง

สาวในตาหวาน xxx

สาวในตาหวาน xxx...
ดู 2399 ครั้ง

Horny college sexy slut...
ดู 728 ครั้ง

My Sexy Girl 766

My Sexy Girl 766...
ดู 1151 ครั้ง

My Sexy Girl 693

My Sexy Girl 693...
ดู 1268 ครั้ง

xxx กกน นิสิตสวยๆ

xxx กกน นิสิตสวยๆ...
ดู 7792 ครั้ง

นอนอ่อยสามี

นอนอ่อยสามี...
ดู 9537 ครั้ง

จัดไป

จัดไป...
ดู 3785 ครั้ง

ถ่ายหัวนมสาว

ถ่ายหัวนมสาว...
ดู 3291 ครั้ง

เน้นตูด จิ๋ม

เน้นตูด จิ๋ม...
ดู 432 ครั้ง

ลักหลับแฟนสาว

ลักหลับแฟนสาว...
ดู 4949 ครั้ง

บ้านๆ-pop12

บ้านๆ-pop12...
ดู 2140 ครั้ง

หมดแรงเลย

หมดแรงเลย...
ดู 2319 ครั้ง

อยู่บ้านเหงาๆ

อยู่บ้านเหงาๆ...
ดู 1733 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

เรื่องเสียว ช่วยตัวเองเรื่อง เสียว อาบ น้ำ กับ แม่รูปโป๊นักเรียนไทยเย็ด สาว เอเซียminami akiyoshitagid=1017เล่า เรื่อง เสียว พ่อ ผัวรูปหีฝรั่งอ่าน เรื่อง เสียว แนว แอบ ดูหอยไร้ขนเมย์...หมอสาวคนใหม่หีตี่tagid=447อ่าน เรื่อง เสียว ป้าtagid=218เรื่อง เสียว ลูกสาว เพื่อนเรื่องเสียว น้องส้มเรื่อง เล่า เย็ด กับ ฝรั่งรูป โป็ ดารารูปเย็ดโด จิ น สาว สวยtagid=413ปกขาว เยเรื่อง เสียว เอา แม่ เพื่อนtagid=470เรื่อง เล่า เย็ด หมาtagid=218รูป โป๊ ดารา ญี่ปุ่นเรื่อง เล่า ชอบ โชว์ดู นักศึกษา อาบ น้ำเย็ด อร่อยเรื่อง เสียว ข่มขืน นักศึกษาเรื่องเสียวนักศึกษาแอบ ดู เพื่อน สาว อาบ น้ำรูปหีฝรั่งเรื่องเสียว ครูสาวเรื่อง เสียว โดน เลียtagid=330เรื่อง เล่า เย็ด หมารูปโป๊ทางบ้านเรื่อง เล่า เย็ด กัน ใน ครอบครัวรูปหีฝรั่งkarma tatsurouอ่าน เรื่อง เย็ด ๆtagid=780ภาพหีไทยเรื่อง เสียว บังคับรูป โป๊ สวยเป้ ย ปาน วาด xxxเรื่องเสียว น้องชายtagid=831ภาพ หี น้ำ แตกอ่าน เรื่อง เสียว เย็ด ลูกเล่า เรื่อง เปิด ซิ งyed storykarma tatsurouเย็ด สาว เอเซียรูป การ์ตูน โป็รูป โป๊ สวยlove selectionรูป xxx ญี่ปุ่นประสบการณ์ เสียว สาว ใหญ่tagid=995สมาคม นิยม เล่า เรื่อง เสียวเรื่อง เล่า แอบ ดู เมีย โดน เย็ดดู รูป โป๊ ออนไลน์ห้อง เล่า เรื่อง เสียวชอบโชว์หีภาพ แตดเรื่อง เสียว ใน ห้างเรื่อง เล่า แอบ ดู เมีย โดน เย็ดอ่าน เรื่อง เสียว ควยภาพ หี น้ำ แตกtagid=528อ่าน การ์ตูน นา รู โตะ xxxtagid=1064โด จิ น สาว สวยรูปหีฝรั่งtagid=985tagid=131เรื่อง เสียว โดน เลียเล่า เรื่อง เย็ด ป้าสาว เล่า เรื่อง เสียวtagid=376รูปหีทางบ้านtagid=850รูปโป้ฝรั่งอ่านเรื่องเสียว กระหรี่อ่าน เรื่อง เสียว แตดtagid=599tagid=529ปกขาว เยเรื่อง เล่า เอา เมีย เพื่อนรูปโป๊ดาราน้องทิพย์ กานต์ชนกคลินิกเล่าเรื่องเปิดบริสุทธิ์นักศึกษา