บังเอิญเห็น(ข้างบ้าน) - เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน - หีเย็ด เอากันมากที่สุด | hampton-english.ru

บังเอิญเห็น(ข้างบ้าน)

• 0 ตอบ
  • 43569 อ่าน
Description: ข้าวผัดกะทะนี้น่ากินสุดๆ

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

เรื่องที่กำลังจะเล่าให้เพื่อนๆ ได้ฟังนี้ ผมเคยอ่านเจอในนิตยสารฉบับหนึ่งซึ่งคิดว่าเป็นเรื่องที่แต่งขึ้น จนได้มาเจอกับตัวเองผมถึงเชื่อ ลองอ่านดูแล้วพิจารณาดูว่ามันจะจริงหรือแต่ง
เรื่องมีอยู่ว่า ผมได้ชื่อบ้านจัดสรรหลังหนึ่งแถบชานเมือง จังหวัดปทุมธานี เป็นบ้านจัดสรรหลังไม่ใหญ่มากนัก มีเนื้อที่ด้านหน้าพอประมาณ และหลังบ้านก็มีเนื้อที่พอที่จะเป็นที่พักผ่อนส่วนตัวได้ โดยมีรั้วรอบทึบสูงพอประมาณ หลังจากที่เข้ามาอยู่ได้สักประมาณ 4-5 เดือน ผมก็มีเพื่อนบ้านตามเข้ามาอยู่ข้างๆกัน เป็นชายหนุ่มหญิงสาวพึ่งจะแต่งงานกันได้ไม่นานนักอายุประมาณ 30 กว่าๆ ซึ่งไล่เลี่ยกับผม (ลืมบอกไปว่าผมมีแฟนแล้วแต่ยังไม่ได้แต่ง กำลังรอฤกษ์ เร็วๆนี้ ) ส่วนบ้านข้างๆ อีกข้างหนึ่งยังไม่มีคนเข้ามาอยู่ ประมาณว่าบ้านแถบฝั่งเดียวพึ่งจะมีผม กับเพื่อนบ้านที่ว่ามานั้น แล้วก็เว้นไปอีก 2-3 หลังถึงมีคนอยู่
หลังจากที่รู้จักกันได้ไม่นานก็ดูเหมือนจะมีความสนิทสนมทักทายกันดี ทุกวันผมจะเห็นผู้ชายออกไปทำงาน ส่วนผู้หญิงจะอยู่บ้าน โดยมีสุนัขพันธุ์ดัลเมเชี่ยนเป็นเพื่อน ทั้งคู่ดูเหมือนจะเป็นคนรักสุนัขมาก ผมเห็นผู้หญิงผมขอเรียกว่าแหม่ม จะรักมากกว่าเพาะเห็นกอดจูบกับสุนัขบ่อย สุนัขของเธอสะอาดมาก เห็นเธออาบน้ำให้บ่อยๆ
จนมาวันหนึ่ง ผมไม่ได้ไปทำงานนอนอยู่บ้านก็เลยตื่นสาย พอตื่นมาผมเดินออกมาสูดอากาศที่ระเบียงหลังบ้าน พอจะเปิดประตูออก ก็เห็นแหม่มกำลังอาบน้ำให้หมาอยู่ผมจึงยืนมองอยู่ในห้อง โดยไม่ได้ออกมาที่ระเบียงกลัวเธอจะเห็น
พอเธออาบน้ำหมาจนเสร็จ เธอก็เอาสายน้ำฉีดตัวเองจนเปียกชุ่ม เธอไม้ได้ใส่ชุดชั้นใน ผมเห็นหัวนมเธอชัดมากเพราะใส่เสื้อสีขาวเอวลอย ใส่กางรัดรูปผ้าบางมาก ซักพักเธอก็เอาสายยางฉีดน้ำเข้าที่เป้ากางเกงเธอดูเธอคงจะเสียวมาก ผมมองดูจนน้องชายพองตัวดันกางเกงนอนตุงออกมา เธอฉีดน้ำอยู่ได้สักเดียว เธอก็เข้าบ้าน ผมคิดว่าคงจะจบแค่นี้ แต่แล้วแหม่มก็กลับออกมาพร้อมกับขวดนมข้น(ขวดbeebตราหมี) จากนันผมเห็นเธอค่อยๆ ถอดกางเกงออก แล้วบีบนมข้นละเลงที่หี แล้วเจ้าดัลเมเชี่ยน ก็จัดใช้ลิ้นเลียทีหีที่เธออย่างงเอร็ดอร่อย บางครั้งเธอก็บีบหัวนมเธิทั้งสองข้างแล้วจับปากเจ้าหมาแสนเชื่องของเธอมาเลียหัวนมสลับไปมาสองข้างส่วนเธอก็หน้าตาปูดเบี้ยว ซึ๊ดปากไปด้วย ส่วนมือเธอก็รูดแทงของเจ้าดัลเมเชียนไปด้วย ตอนนี้แทงของพอกออกอมาเต็มที่แล้ว ผมเห็นแล้วตกใจมันใหญ่มากเลย รู้สึกว่าจะใหญ่กว่าของผมอีกกะขนาดราวๆ 7 นิ้วได้ ตรงปลายจะแหลม ผมตื่นเต้นและเสียวมากเห็นเธอเล่นของมันอย่างเมามันซึ่งขณะนี้น้องชายผมออกมาผงาดอยู่นอกกางเกงซะแล้ว
เจ้าหมาผู้โชคดี เลียหีแหม่มอยู่นาน จนผมใกล้จะถึงสวรรค์อยู่นั้น แหม่มก็หันหลังกลับคุกเข่าให้หมาน้อย
ทันที่ที่แหม่มคุกเข่าลงมันก็ใช้ขาหน้าปีนขึ้นหลังจะจัดการซอยควยมันเข้าหีแหม่มทันที โดยที่ทีแรกที่มันขึ้นซอยแหม่มผมคิดว่าควยมันคงไม่เข้าที่แน่ เพราะเห็นแหม่มเอื้อมมือมาช่วยจับควยมันใส่หีเธอ จากนั้นแหม่มก็แหงนหน้าขึ้นซิ๊ดซ๊าด ด้วยความเสียวพร้อมกับผมด้วย มันซอยได้พักใหญ่แล้วมันก็หันหลังก้บยีนสี่เท้าก้นมันติดกับก้นแหม่มอยู่สักพัก มันคงเสร็จแล้วและแหม่มคงจะเสร็จพร้อมกับมันด้วยทั้งคู่คาก้นอยู่ได้พักหนึ่ง แล้วเธอก็หันกลับมานั่งท่าเก่า แล้วให้หมาเธอเลียหีอีกสักพัก เจ้าหมาก็รีบเข้ามาเลียกินน้ำทีหีเธออย่างเอร็ดอร่อย ผมเห็นไหลหยอยจนพิ้นเปียกเลยคงเป็นน้ำของเธอกับของหมาผสมกัน ส่วนผมนั้นแน่นนอนเสร็จไปตั้งนานแล้วที่แปลกใจคือควยหมามันไม่ยักติดกับหีเธอตามที่คิด ของมันติดคาอยู่ในหีเธอสักพัก พอหมาเดินแยกออกมาของมันก็หลุดพรวดออกมาน้ำมันไหลนองพื้นเลย ผมเห็นแล้วเสียวมาก หลังจากวันนั้นผมยังแอบดูทำกับม้นอีกหลายทีบางทีแฟนเธอก็ร่วมสนุกด้วยไว้ผมจะเล่าให้ฟังวันหลัง

กลับหมวด เรื่องเสียว เล่าเรื่องเสียวทางบ้าน

Kyouko Maki 7_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 554 ครั้ง

Megumi Haruka 35_Idols XXX ฟรีๆ

Megumi Haruka 35_Idols XXX ฟรีๆ...
ดู 1845 ครั้ง

Megumi Shino 98_Idols XXX

Megumi Shino 98_Idols XXX...
ดู 1256 ครั้ง

เด็ดๆดูซ

เด็ดๆดูซ...
ดู 3559 ครั้ง

Mischievous legal age teenagers get a ride_HARDCORE

Mischievous legal age teenagers get a ri...
ดู 687 ครั้ง

ทำไมน่ารักจัง

ทำไมน่ารักจัง...
ดู 5161 ครั้ง

นุ่งขาสั้น

นุ่งขาสั้น...
ดู 6521 ครั้ง

เย็ดแม่งเลย

เย็ดแม่งเลย...
ดู 3038 ครั้ง

ฮิน่ากลัวว่ะ

ฮิน่ากลัวว่ะ...
ดู 2901 ครั้ง

ตุ๊กตาลามก

ตุ๊กตาลามก...
ดู 3926 ครั้ง

ซีดอุ๊ย

ซีดอุ๊ย...
ดู 1434 ครั้ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 

tagid=1022เรื่องเสียว น้องมิ้นเรื่องเสียวกับแม่เรื่อง เสียว นอกใจอยากเลียหีรูป การ์ตูน โป็tagid=723รูป โป๊ 69tagid=301tagid=966doujin k onเย็ด แม่ ใน สวนเรื่องเสียว น้องชายเรื่องเสียวยาวๆเรื่องเล่าเย็ดหีหมาเรื่อง เล่า ชอบ โชว์tagid=450tagid=310สุด ยอด เรื่อง เสียวเทพโดจินอ่าน เรื่อง เสียว นักเรียนประสบ การ เย ดรูป นักศึกษา โชว์ หีวิภารัตน์ เยาวราเรื่อง เสียว สาว ออฟฟิศรูป หี แอบ ถ่ายรูปโป๊นักเรียนไทยtagid=1284หีสวยงามภาพนางแบบโป๊เรื่อง เสียว กก นtagid=117เล่น เสียว กับ แฟนโด จิ น สาว สวยtagid=790ประสบการณ์ เสียว ทาง บ้านเรื่องเสียวๆๆtagid=577ดู หนัง โป้ ฟรี ไม่ ต้อง โหลดรูปหีฝรั่งเล่า เย ดอ่าน เรื่อง เสียว ควยอ่าน เรื่อง เสียว ลักหลับ แม่รูป หี แม่บ้านtagid=404แอบดูน้องอาบน้ำtagid=864เรื่อง เสียว กก นเรื่องเสียว พี่น้องเรื่องเสียว ลูกเลี้ยงภาพ ลักหลับเรื่องเสียว แม่บ้านรูป สาว สวย xxxเรื่อง เสียว วัน สงกรานต์สาว เล่า เรื่อง เสียวtagid=799เรื่อง เสียว เย็ด เพื่อน เมียkorea1818นักศึกษา นม สวยtagid=743รูปหีโหนกรูป นม ทาง บ้านเย็ด จ๊ะ คัน หูรูป แอบ ถ่าย นักศึกษาเรื่อง เล่า เย็ด ลูกสะใภ้เรื่อง เล่า โดน หลอก เย็ดอ่าน เรื่อง เสียว ลักหลับ แม่เรื่องเสียว หมอเรื่อง เสียว เย็ด สะใภ้เรื่องเสียว นวดน้ำมันเรื่อง เล่า แอบ เย็ด กันเรื่อง เสียว บังคับtagid=854tagid=528อ่าน การ์ตูน xxx ข่มขืนtagid=35เรื่องเสียว น้องส้มเรื่องเสียว โรงเรียน